Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 41
    Senior Member baoquynh's Avatar
    Like
    32
    Được Like 26 lần trong 19 bài

Một sự thật đau đớn. ADM vào sử lý giùm

mình vua đăng nhập vào chơi lúc 22h thì thấy mk game k đúng. đăng nhập web cũng k đúng mk. dùng otp lấy lại thì đồ đạc đã trống trơn tất cả. Máy mình có cài kappersky bản quyền nên chủ quan không bảo vệ tk. ADM xem xét lấy lại đồ giúp mình.
    bị mất 1 set Hoàng Long +13 5sk đã khảm ngọc
    1 HLK 13 4 sk đã khảm
    1 NBK 15 4 sk đã khảm
    4 vien nnt nuoc lv 5
    1 Sói HK
    1 w3 DK +9 luk 5%HPHTHP.
    1 bộ ring pen 2op(1ring 345,1 rig 457 pen 10-2)
    1 DQN +15 10%2%
    1 DQN 3op
    76k gcent và 2m2 vcent trên web.
    thủ phạm thuong tình còn để lại 4 món Than Long. không còn nỗi đau nào lớn hơn khi đứa con tinh thần của mình bị giết. mong adm vào xem sét giúp đỡ mình lấy lại đồ đạc. bị mất trong khoảng từ 13h đến 22h ngày 26/11.
    ID phuonglan NV cigarettes. chân thành cảm ơn.thời gian bi mất chính xác vào luc 17h44 p đến 18h44 IP đăng nhập game va đổi thông tin tk đây.113.178.11.94
    Last edited by baoquynh; 27-11-2012 at 06:50 AM.

Like
    32
    k trung dau cau oi. cho' bay h khôn hon trước nhiều lắm

Thành Viên Guild Killers Mr.trung's Avatar
    Like
    5
    Được Like 24 lần trong 22 bài
    Trích Được post bởi Tổng Cục Trưởng Xem bài viết
    Tại sao có chương trình khoá IP để bảo vệ tài khoản cho các bạn mà chúng tôi đã tốn rất nhiều công sức làm ra bạn lại không chịu sử dụng (Chương trình này hoàn toàn miễn phí).
    Để đến khi mất đồ rồi các bạn mới lại đòi chúng tôi xử lý.
    Các trường hợp mất đồ do bị keylog hay bị hack ..v.v.v chúng tôi sẽ không xử lý nữa hoặc xử lý 1 phần nào thôi.Trách nhiệm bảo vệ đồ đạc của mình mà không thấy lo cái gì cũng ỷ lại vào BQT . Thật lạ !!
    Tôi sẽ thông báo cho các nick hỗ trợ về những tài khoản không sử dụng Khoá IP mà bị mất đồ do hack sẽ không được giải quyết.
    Tôi sẽ nhân nhượng lần này cho bạn. Nhưng chắc chắn sẽ không tìm đủ lại hết các món đồ được.
    ADM ơi nếu dùng chức năng IP thì chỉ 1 mình cày được thôi.

mong ADM cho 2 IP đi.

cày 1 mình ko theo đc

LĐTC Guild MANUFC
    Guild MANUFC
    Tình Hết's Avatar
    Like
    34
    Được Like 69 lần trong 67 bài
    Lúc Tối Vừa Thấy Thằng ăn trộm giao Bán Song Mà. Sv HT baay giờ cũng xuất hiện trộm cắp rồi. Tí Nữa Thì Mình Làm Trung Gian gd cho Ngta

Giải Nhất Tay Bơi Lội và Đua Ngựa Cừ Khôi halong's Avatar
    Like
    183
    Được Like 180 lần trong 144 bài
    Tại sao có chương trình khoá IP để bảo vệ tài khoản cho các bạn mà chúng tôi đã tốn rất nhiều công sức làm ra bạn lại không chịu sử dụng (Chương trình này hoàn toàn miễn phí).
    Các trường hợp mất đồ do bị keylog hay bị hack ..v.v.v chúng tôi sẽ không xử lý nữa hoặc xử lý 1 phần nào thôi.Trách nhiệm bảo vệ đồ đạc của mình mà không thấy lo cái gì cũng ỷ lại vào BQT . Thật lạ !!
    Tôi sẽ thông báo cho các nick hỗ trợ về những tài khoản không sử dụng Khoá IP mà bị mất đồ do hack sẽ không được giải quyết.
    Tôi sẽ nhân nhượng lần này cho bạn. Nhưng chắc chắn sẽ không tìm đủ lại hết các món đồ được.
    Cậu này vì hâm mộ MU-HN,NET nên mới mua acc này qua MUBANK ADM biết rồi mà... ADM giải quyết cho Anh Em Nó ko bị hụt hẫng, chán nản...

Like
    32
    cái này hoàn toàn là lỗi ở mình. đã quá tin tươg vào phần mềm diệt virut. hiện nay các món đồ đang được 1nv dk bày bán công khai o loren giống với đồ mình mất. mong adm lấy lại giúp. theo mình nhận thấy thi có 1 nhóm ng thực hiện việc này.tuy đã chup dc ảnh và họ tên nhưng tim file anh k thấy đâu cả. adm co thể truy ra được cuộc nc giữa hecules và nv này vao lúc 23h15

LĐTC Guild MANUFC
    Guild MANUFC
    Tình Hết's Avatar
    Like
    34
    Được Like 69 lần trong 67 bài
    NV nào thê Bạn nói hắn ra cho ADM kieemr tra đi. Nếu bạn để pass game và MK wet chi sai 1 số thì la bạn bị dò pass

Giải Nhất Tay Bơi Lội và Đua Ngựa Cừ Khôi halong's Avatar
    Like
    183
    Được Like 180 lần trong 144 bài
    Trích Được post bởi baoquynh Xem bài viết
    cái này hoàn toàn là lỗi ở mình. đã quá tin tươg vào phần mềm diệt virut. hiện nay các món đồ đang được 1nv dk bày bán công khai o loren giống với đồ mình mất. mong adm lấy lại giúp. theo mình nhận thấy thi có 1 nhóm ng thực hiện việc này.tuy đã chup dc ảnh và họ tên nhưng tim file anh k thấy đâu cả. adm co thể truy ra được cuộc nc giữa hecules và nv này vao lúc 23h15
    Cậu bug File Setup Full của MU ra ko có phần chụp Ảnh đâu ! Cậu và mọi Người muốn chụp dc Ảnh qua MU thì phải làm thêm bước sau :
    Tạo 1 Folder trong thư mục Mu-HN.NET rồi đổi tên thành : Images là OK chỉ cần ấn phím Print chụp lại ngon lành Phở kekeke.....

Like
    32
    Trích Được post bởi halong Xem bài viết
    Cậu bug File Setup Full của MU ra ko có phần chụp Ảnh đâu ! Cậu và mọi Người muốn chụp dc Ảnh qua MU thì phải làm thêm bước sau :
    Tạo 1 Folder trong thư mục Mu-HN.NET rồi đổi tên thành : Images là OK chỉ cần ấn phím Print chụp lại ngon lành Phở kekeke.....
    ra là thế. bao nhiêu ảnh chụp quan trọng mà tìm mãi không thấy đâu

Like
    32
    ADM vao su ly giup minh voi.

Senior Member Cậu Út Xì Tin's Avatar
    Like
    279
    Được Like 7 lần trong 7 bài
    upppppppppp