Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 4 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối
Kết quả 31 tới 40 của 84
    Senior Member nhocvn9x's Avatar
    Like
    124
    Được Like 97 lần trong 59 bài

không phục cách làm của GM even

G DATCANG1 k phục cách làm của GM. GM đã xử ép G DATCANG1 rõ ràng k ai ra được khỏi cổng mà theone win.không có thông báo thecosin mua được vật phẩm .thông báo thecosin đã nộp vật phẩm có sau khi có thông báo theone win.mà thời gian 5s trước thecosin còn bị PK chết .chúng tôi không phục cách làm việc của GM.

Thành Viên Guild HoiSinh
    Guild HoiSinh

Like
    20
    Được Like 66 lần trong 57 bài
    Trích Được post bởi BlackCat123 Xem bài viết
    Thứ 1 các bạn thua ko sai!Lần 1 Xin500Nhac đã chạy ra ngoài và mua được vật phẩm sau đó không biết gd với GM3 ntn thì lại chạy về làng==>Kết quả không ra được.Các bạn không đọc kĩ thể lệ trên dd
    Thứ 2:Bên tôi bị diss 1 người nhưng đến lượt bọn tôi công các bạn vẫn không để ý 1 người chạy ra được là TheCoShin chỉ đến khi DL bên bạn phát hiện đuổi theo thì bị về làng
    Có trách thì trách không đọc kỹ hướng dẫn thôi!
    lai tu suong rui. neu ma cac ban chay dc ra la chi luc gm bao bon toi dung lai de cac ban ra buff. luc do co khi la thecosin chay di thoi. chu luc ma adm bao chien thi ben cac ban tra ai ra dc khoi cong dau. noi chi den mua dc vat pham. neu ma cac ban mua dc vat pham thi no la hien ten nhe. day ko hien 1 chu gi chi hien moi chu cac ban win va gm keu loi do giul datcang. ma datcang chang hang dong gi sai dau. that la ko co ti gi la cong bang ca.

Like
    124
    mà mình cũng k hiểu là các bạn nói eff buff chay theo các bạn làm gì k biết @@ haizz thật

Chủ Guild HoiSinh
    Guild HoiSinh
    DaiDuongXanh's Avatar
    Like
    105
    Được Like 34 lần trong 30 bài
    Trích Được post bởi Vodka_QuyenNang Xem bài viết
    Nhìn thấy TheCoSin ra từ cổng và đuổi theo mất dấu và 5s sau đã thông báo nôpk vật phẩm
    Căng đấy
    vụ này quá là căng

Thành Viên Guild HoiSinh
    Guild HoiSinh

Like
    20
    Được Like 66 lần trong 57 bài
    Thứ 1 các bạn thua ko sai!Lần 1 Xin500Nhac đã chạy ra ngoài và mua được vật phẩm sau đó không biết gd với GM3 ntn thì lại chạy về làng==>Kết quả không ra được.Các bạn không đọc kĩ thể lệ trên dd
    Thứ 2:Bên tôi bị diss 1 người nhưng đến lượt bọn tôi công các bạn vẫn không để ý 1 người chạy ra được là TheCoShin chỉ đến khi DL bên bạn phát hiện đuổi theo thì bị về làng
    va 1 dieu nua la RF cac ban cha ai buoc ra noi cong dau dung noi den chay di nhe. co 2 con RF ma cu lam nhu 2 chuc con day

6. Các thành viên đã Like AnhDuong cho bài viết này:

nhocvn9x (26-11-2012)

Junior Member
    Like
    1
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    căng đét vào khét lẹt cũng đến báo nghỉ

Like
    124
    k có chuyện thecosin ra lúc buff vì sau đó 2 Rf bị PK chết rất nhiều lần

9. Các thành viên đã Like nhocvn9x cho bài viết này:

DaiDuongXanh (26-11-2012)

Chủ Guild The0ne
    Guild The0ne

Like
    214
    Được Like 108 lần trong 86 bài
    Lại lên tiếp !Cứ mải pk để 1 người chạy tung tăng!Lần 1 nhớ 500nhac cùng 1 DL đuổi tôi k tôi dụ ra để mấy ae buf .khi ADM1 bảo câu chiến thì mấy ông không để ý thằng Shin đcj mỗi buff thủ và được phép vất dép ra chạy nhé 5 người sao pk lại được 6,phải chiến thuật điệu hổ ly sơn thôi!Bảo GM check lại xem team 6 người còn có 5 đấy

Member
    Like
    4
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Trích Được post bởi nhocvn9x Xem bài viết
    quá chán chẳng nhẽ mắt mình có vấn đề mà 2 RF vừa chết xong đã win haizz
    Đấy các bạn nói như thế các bạn chỉ biết cắm đầu vào pk không phải 2 rf đâu có một mình BlackCat ra không thèm ấn máu chỉ lao ra để bị giết thôi @@ Còn TheCoSin chỉ cắm đầu vào chạy thôi. Mà nói thẳng ra TheCoSin luyện chạy điền kinh từ bé rồi Nên các bạn nhìn làm sao được trong khi đó TheCoSin chạy đã nhanh còn kịp pk được TiXinh và BonCongTu guild bạn ))))))))))))

Like
    124
    thế là lộ đuôi nói dối rồi nhé các bạn.thecosin sau khi GM hô bắt đầu chết rất nhiều và khi có dòng chữ theone win thì thecosin vẫn đang đứng ngoài cổng đợi chạy ra @@

Chủ Guild The0ne
    Guild The0ne

Like
    214
    Được Like 108 lần trong 86 bài
    Trích Được post bởi AnhDuong Xem bài viết
    lai tu suong rui. neu ma cac ban chay dc ra la chi luc gm bao bon toi dung lai de cac ban ra buff. luc do co khi la thecosin chay di thoi. chu luc ma adm bao chien thi ben cac ban tra ai ra dc khoi cong dau. noi chi den mua dc vat pham. neu ma cac ban mua dc vat pham thi no la hien ten nhe. day ko hien 1 chu gi chi hien moi chu cac ban win va gm keu loi do giul datcang. ma datcang chang hang dong gi sai dau. that la ko co ti gi la cong bang ca.
    Nói 1 câu như thế này nhé ^^ bên nào có buf ra trước thì bên kia không có cửa,hoi 500 nhac xem lần 1 ra được rồi không gd vật phẩm cho GM3 còn quay lại thành làm gì không biết^^

Trang 4 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối