Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 16
    Member LoveTYL's Avatar
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Statusicon23 A/E Nào Hiểu Về Cộng Hưỡng Vô Chỉ Mình Cái :D

Mình Đang Có Gậy Hồng Ngọc+13+Luck+10%+Spedd Giờ Mình Mún + Thêm 2% Nua Được Không Mấy Bạn
    Mình Đã Thữ Ép Gậy HN +Hưỡng Với Khuyển Bão Điễn+Luck+9+2%+20capdo Mà Nó Không Được
    Giờ Mình Có 2 Ly Do Ma Không Biết Phải A/e Nào Biết Chỉ Mình Cái Nhe
    1:Gậy +13 Có Đuợc+ Hưỡng Thêm 2% Hay Không Hay Là Gậy +13 Rồi Không Đươc + Gi Nữa
    2:Gậy HN Phải Cần Có Gậy Hồng Ngọc Mới Được + Hưỡng Hả Hay Là Cần Mấy Vu Khí Khác ( Trừ Khuyễn Bảo Điễn Ra)
    A/E Nào Biết Chỉ Mình Nhe Thank Nhiều ^^

Administrator - Sự Kiện

Like
    414
    Được Like 1,166 lần trong 867 bài
    Trích Được post bởi LoveTYL Xem bài viết
    Mình Đang Có Gậy Hồng Ngọc+13+Luck+10%+Spedd Giờ Mình Mún + Thêm 2% Nua Được Không Mấy Bạn
    Mình Đã Thữ Ép Gậy HN +Hưỡng Với Khuyển Bão Điễn+Luck+9+2%+20capdo Mà Nó Không Được
    Giờ Mình Có 2 Ly Do Ma Không Biết Phải A/e Nào Biết Chỉ Mình Cái Nhe
    1:Gậy +13 Có Đuợc+ Hưỡng Thêm 2% Hay Không Hay Là Gậy +13 Rồi Không Đươc + Gi Nữa
    2:Gậy HN Phải Cần Có Gậy Hồng Ngọc Mới Được + Hưỡng Hả Hay Là Cần Mấy Vu Khí Khác ( Trừ Khuyễn Bảo Điễn Ra)
    A/E Nào Biết Chỉ Mình Nhe Thank Nhiều ^^
    Thứ nhất gậy+13 vẫn được CH bạn nhé !
    Và nếu muốn gậy HN của mình có thêm dòng 2% thì bạn phải cộng hưởng với gậy hồng ngọc hoặc gậy mãng xà bạn nhé !
    Lưu ý : để CH được cả 2 gậy của bạn ko được để gần nhau và phải op life bạn nhé ! Và nhớ là có 100> PC Point

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 25 lần trong 23 bài
    Trích Được post bởi ™ Nước Mắt ™ Xem bài viết
    Thứ nhất gậy+13 vẫn được CH bạn nhé !
    Và nếu muốn gậy HN của mình có thêm dòng 2% thì bạn phải cộng hưởng với gậy hồng ngọc hoặc gậy mãng xà bạn nhé !
    Lưu ý : để CH được cả 2 gậy của bạn ko được để gần nhau và phải op life bạn nhé ! Và nhớ là có 100> PC Point

NuocMat Cho E Hỏi Luôn: Vuốt Phượng Hoàng + Hưởng Được Vũ Khí Khác Không A! Hay Là Chỉ Vuốt Phượng Hoàng Mới +Hưởng Được Với Nhau Thôi! Nếu + Hưởng Được Vũ Khí Khác Cho E Cái Tên Vũ Khí Nhé! Tks A Nhiều!

Administrator - Sự Kiện

Like
    414
    Trích Được post bởi MonDayBuon Xem bài viết
    NuocMat Cho E Hỏi Luôn: Vuốt Phượng Hoàng + Hưởng Được Vũ Khí Khác Không A! Hay Là Chỉ Vuốt Phượng Hoàng Mới +Hưởng Được Với Nhau Thôi! Nếu + Hưởng Được Vũ Khí Khác Cho E Cái Tên Vũ Khí Nhé! Tks A Nhiều!
    Vuốt Phượng Hoàng CH được với ĐQN và Đao Hồng Long nữa bạn nhé !

Senior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi ™ Nước Mắt ™ Xem bài viết
    Vuốt Phượng Hoàng CH được với ĐQN và Đao Hồng Long nữa bạn nhé !
    Thank's A Nhiều!

Member LoveTYL's Avatar
    Like
    0
    Vay Gậy HN Của E Chỉ Được + Hưỡng Với Gậy Mãng Xa Thôi Hã A? Ngoài Gậy Mãng Xà Có Vũ Khí Nào + Hưỡng Được Với Gậy Hn Của E Không A?
    E Thank A Đã Chỉ E

Senior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi LoveTYL Xem bài viết
    Vay Gậy HN Của E Chỉ Được + Hưỡng Với Gậy Mãng Xa Thôi Hã A? Ngoài Gậy Mãng Xà Có Vũ Khí Nào + Hưỡng Được Với Gậy Hn Của E Không A?
    E Thank A Đã Chỉ E
    Cậu Kiếm Cái Gậy Hồng Ngọc Hoặc Gậy Mãng Xà 2% Mà Cộng! Nên Nhớ + Hưởng Cũng Khó Lắm Cậu Ahm! May Mắn Thì Được Luôn Và Ngược Lại!

Member LoveTYL's Avatar
    Like
    0
    HiHi Cái Đó Mình Cũng Biết Ý Mình Hõi Ngoài 2 Cây Gậy Đó Ra Còn Gậy Nào Có Thể + Hưỡng Đươc Không?
    Nếu Mà Không Có Chắc Mua 2Cay Kia Về + Huong Chắc Nghèo Luôn

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 6 lần trong 3 bài
    Moder hay Admin cho hỏi với.Bắt buộc có op mói + hưởng duoc ah.đồ Shop + với đồ Ẽ đuợc ko?Muốn lên +13 thì 2 cái phải tối thiểu + mấy trở nên.Xin câu trả lời nhé.Cám ơn rất nhiều

Administrator - Sự Kiện

Like
    414
    Trích Được post bởi vunu007 Xem bài viết
    Moder hay Admin cho hỏi với.Bắt buộc có op mói + hưởng duoc ah.đồ Shop + với đồ Ẽ đuợc ko?Muốn lên +13 thì 2 cái phải tối thiểu + mấy trở nên.Xin câu trả lời nhé.Cám ơn rất nhiều
    Đúng đó bạn ạ .
    Phải có op 4 trở lên
    Đồ shop và đồ ex có thể CH được với nhau
    Và muốn lên 13 thì 2 cái + lại bằng 13 thì sẽ lên 13 bạn nhé, ví dụ 1 cái cộng 7 và 1 cái +6 tuy nhiên cứ để 2 cái +7 càng tốt và chỉ lên được 13 thôi bạn nhé !

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối