Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 tới 19 của 19
    Member
    Like
    1
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Statusicon11 Mong ADM bỏ qua cho tôi và mong toàn bộ Ae bỏ qua cho tôi ở Sv PH

DQN là tôi tự bán ra Vcent mong ADM bỏ khoá Tài khoản và cho tôi sửa sai lại lỗi lầm vì đã gây ra mong Ae và ADM bỏ qua dùm tôi nhé tôi thật lòng xin lỗi vì đã làm như vậy
    tôi cam đoan từ nay về sau tôi sẽ không làm như vậy nữa
    nếu Ae bỏ qua cho tôi tôi xin cảm ơn
    Tên TK :ricardo
    Tên Nv : shinji

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 25 lần trong 23 bài
    Chưa Bị Block Mà Đã Ra Wed Nhận Là Tự Mình Bán DQN Rồi Post Forum Nói Là Hack! Rồi Lại Xin ADM Mở Khoá Điều Này Vô Lý Quá! Cũng Có Thể Người Bán DQN Của Bạn Biết Cả Nick Forum Thì Sao? Còn Nếu Bạn Là Người Bán Đồ Xong, Rồi Ra Post Forum Post Là Bị Hack, Ví Dụ ADM Có Tha Thứ Thì Chơi MU "Làm Gì Còn Ý Nghĩa" Nào Đâu!

Banned minhtung's Avatar
    Like
    15
    Được Like 59 lần trong 57 bài
    thảm hoạ DQN

Member
    Like
    1
    dkm thằng nào biết cả ních 4r của tôi thế này... Mình là chủ ACc SHinji mình k giao bán DQN và cũng k post bìa như vậy. Mong ADM giai quyết thật nhanh vụ việc này. K thể để tôi mất hết danh dự và tư cách như thế này đc

Member
    Like
    1
    Sự việc đến như thế này... Trả biết giải thích gì thêm... Thằng súc sinh nào hack đồ của tao cả nhà nó chết k có chỗ chôn... Con ng làm gì phải biết suy nghĩ... CÒn con chó dại như mày chỉ biết cắn người... Cắn đc ai là sướng. Đúng là thằng súc sinh... Chiều nay nếu vẫn chưa có kết quả gì... ADM vẫn chưa điều tra ra đc.. Thì Acc ricardo và tên NV Shinji sẽ vĩnh viễn biến mất ở SV PH. Điều cuối cùng là mong ADM blog tài khoản đang giữ vc vĩnh viên... Và làm cách nào để những member đang chơi MU k bị 1 lần giống trường hợp của mình

Giải Nhất Tay Bơi Lội và Đua Ngựa Cừ Khôi halong's Avatar
    Like
    183
    Được Like 180 lần trong 144 bài
    Trích Được post bởi ricardo Xem bài viết
    Sự việc đến như thế này... Trả biết giải thích gì thêm... Thằng súc sinh nào hack đồ của tao cả nhà nó chết k có chỗ chôn... Con ng làm gì phải biết suy nghĩ... CÒn con chó dại như mày chỉ biết cắn người... Cắn đc ai là sướng. Đúng là thằng súc sinh... Chiều nay nếu vẫn chưa có kết quả gì... ADM vẫn chưa điều tra ra đc.. Thì Acc ricardo và tên NV Shinji sẽ vĩnh viễn biến mất ở SV PH. Điều cuối cùng là mong ADM blog tài khoản đang giữ vc vĩnh viên... Và làm cách nào để những member đang chơi MU k bị 1 lần giống trường hợp của mình
    Một bài học : Tin Bạn mất Bò . à quên : tin Bè mất Bò !

Administrator - Sự Kiện

Like
    414
    Được Like 1,166 lần trong 867 bài
    dkm thằng nào biết cả ních 4r của tôi thế này... Mình là chủ ACc SHinji mình k giao bán DQN và cũng k post bìa như vậy. Mong ADM giai quyết thật nhanh vụ việc này. K thể để tôi mất hết danh dự và tư cách như thế này đc
    Bạn hãy cho tôi biết topic dưới là do chính tay bạn lập để nhờ ADM kiểm tra giúp bạn đúng ko ?
    Và bạn lập topic đó ở đâu ? nhà hay quán nét .
    http://forum2.mu-hanoi.net/showthrea...B-hack-!/page8
    Hãy trả lời chính xác cho tôi bạn sẽ có câu trả lời ai là người vào ních forum của bạn để viết bài này !

Member
    Like
    1
    Topic đó là mình nhờ Zeus lập hộ... Và lập tại quán nét nhà Zeus... Vì sáng mình đi học nên phải nhờ Zeus

Administrator - Sự Kiện

Like
    414
    Được Like 1,166 lần trong 867 bài
    Topic đó là mình nhờ Zeus lập hộ... Và lập tại quán nét nhà Zeus... Vì sáng mình đi học nên phải nhờ Zeus
    Và topic đó có trùng địa chỉ IP với topic này đó bạn ạ . Có nghĩa là người lập topic kia và người lập topic này là cùng một nơi !
    Vì vậy bạn lên xem lại người trong quán nét đó nhé !
    Có lẽ người thân quen biết của bạn tại quán nét đó đã ăn chộm đồ của bạn !
    Còn tôi xin phép đóng topic này và bạn hãy theo dõi tại topic cũ nhé ! Tôi sẽ báo cáo toàn bộ sự việc lên ADM kiểm tra và cho bạn câu trả lời sớm nhất có thể .
    Tuy nhiên có thể bạn sẽ lấy lại được Vcent bị hack và số Vcent bán ĐQN có được còn ĐQN thì khó lắm bạn ạ . Vì trường hợp này đã qua giao dịch .

Senior Member
    Like
    60
    Được Like 2,278 lần trong 1,050 bài
    DQN là tôi tự bán ra Vcent mong ADM bỏ khoá Tài khoản và cho tôi sửa sai lại lỗi lầm vì đã gây ra mong Ae và ADM bỏ qua dùm tôi nhé tôi thật lòng xin lỗi vì đã làm như vậy
    tôi cam đoan từ nay về sau tôi sẽ không làm như vậy nữa
    nếu Ae bỏ qua cho tôi tôi xin cảm ơn
    Tên TK :ricardo
    Tên Nv : shinji
    Tài khoản ricardo có bị khóa đâu

11. Các thành viên đã Like Giám Đốc Điều Hành cho bài viết này:

MissHehe_NoFeAr (23-11-2012)