Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 tới 30 của 51
    Senior Member
    Like
    32
    Được Like 18 lần trong 18 bài

THẰNG SoulVip vào nhận hàng !

thằng này chuyên đi lừa đảo nhé bà con!! gặp nó bán acc thì đừng mua...hôm nọ nó bán cái acc cho mình với giá 50k thẻ..mình thấy rẻ nẻn mới mua vả lại mình nghĩ co 50k thi ai đi lừa đảo làm gì..ai ngời mình đưa thẻ xong nó đưa thông tin cho mình đầy đủ nhưng lại thiếu sdt đăng ký mới vl...nó bảo dt bi hư sáng mai điện lại thì dt reng no ko nghe máy..tổ cha cái thằng rr..và hôm nay mình vào acc thì nó đã đổi hết thông tin tk rồi..50k ko tiếc coi như tiền tao bố thí cho mày con chó rr ah`..tên nv trong game của tao la soma1995 nhé vào game mà tìm tao...tao mà vu khống mày thì tao không bằng 1 con chó nhé..
    P/s bà kon từ đây đừng mua acc của nó nhé..nếu mua thì wa mubank nha để tránh bị lừa đảo như tôi..

Thành Viên Guild QN14no1
    Guild QN14no1

Like
    37
    Được Like 19 lần trong 17 bài
    Trích Được post bởi No1MuHanoi Xem bài viết
    Anh mày chơi cái sv này chưa mang tiếng lừa ai cái gì chỉ có con chó mày vs nói tao lừa thôi .Nếu chú thích anh cũng lập 1 Toppic như này và cái tên đổi thành soma1995 ok....!đm đúng là 95 Trẻ trâu vkl
    tao với mày trước giờ không xích mích j với nhau thì làm chó j tao lai di vu oan cho mày ha con dog...mà cứ nói đi...tao không cần mọi người tin tao..tao cũng đéo thèm lấy lại acc..tao chỉ cần mọi người cảnh giác với mày la tao cũng thấy được rồi..

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    mày chả có cái bằng chứng cặc gì mà bảo tao lừa cả Nói như mày tao cũng nói đc "bố tổ trẻ trâu" Còn tao tuyên bố Gặp thằng Soma1995 ở bất cứ đâu sv PK là về thành đấy con à.liệu liệu mà cắp chuột cho nó khéo

Junior Member
    Like
    0
    Còn những ai không liên quan vả lại không tận mắt nhìn thấy tôi ưừa nó 50k thẻ thì đừng có vào cmt linh tinh kẻo lại bị những lời nói không hay oang uổng

Thành Viên Guild QN14no1
    Guild QN14no1

Like
    37
    ko bằng chứng thế nên tao mới bảo tao không cần mọi người tin tao...chỉ cần cảnh giác với cái hạng như mày..còn may thích pk...ok may chưa đủ tuổi đâu con trai..acc mày cao lắm rl1/rs40x..nhìn bố mày trên bảng xếp hạng nhé con chó rr..dạng như mày chỉ có cắn trộm tao lúc tao tăng điểm train chứ còn bố tăng tầm 10k vit thì con chó như mày đánh tới mai nhé..

Junior Member
    Like
    0
    umk mày cứ tăng 10k Vit tao có cấm mày không tăng đâu ? đến 20k cũng kệ cmm
    Trích Được post bởi zajnamdjnh Xem bài viết
    ko bằng chứng thế nên tao mới bảo tao không cần mọi người tin tao...chỉ cần cảnh giác với cái hạng như mày..còn may thích pk...ok may chưa đủ tuổi đâu con trai..acc mày cao lắm rl1/rs40x..nhìn bố mày trên bảng xếp hạng nhé con chó rr..dạng như mày chỉ có cắn trộm tao lúc tao tăng điểm train chứ còn bố tăng tầm 10k vit thì con chó như mày đánh tới mai nhé..

Junior Member
    Like
    0
    Tao đã nói ở trên rồi lúc tao PK đừng có nói là cắn trộm
    Trích Được post bởi No1MuHanoi Xem bài viết
    mày chả có cái bằng chứng cặc gì mà bảo tao lừa cả Nói như mày tao cũng nói đc "bố tổ trẻ trâu" Còn tao tuyên bố Gặp thằng Soma1995 ở bất cứ đâu sv PK là về thành đấy con à.liệu liệu mà cắp chuột cho nó khéo

Thành Viên Guild QN14no1
    Guild QN14no1

Like
    37
    thích solo dell acc..nói làm liền cho nó nóng..coi như tao thay mặt ae sv QN loại bớt 1 con chó bẩn nhựa..lần này sẽ nhờ chủ G Killer extend làm chứng...hãy là 1 người đàn ông đi nhé đường đường chính chính mà chơi với tao...

Junior Member
    Like
    0
    mày chả là cái cc gì mà solo dell acc với tao cả mày chưa đủ tư cách số lần rs của mày thì thừa rồi nhưng tư cách của mày chưa đủ đâu
    Trích Được post bởi zajnamdjnh Xem bài viết
    thích solo dell acc..nói làm liền cho nó nóng..coi như tao thay mặt ae sv QN loại bớt 1 con chó bẩn nhựa..lần này sẽ nhờ chủ G Killer extend làm chứng...hãy là 1 người đàn ông đi nhé đường đường chính chính mà chơi với tao...

Senior Member
    Like
    32
    ai chà ông a có vẻ chăm sóc topic của e ky wa^^...con chó soulVIp cứ để em xử..người nó lừa là em..cảm ơn ông a đã wan tâm nha...mặc dù không có băng chứng nhưng ae mình hiểu nhau la được...con chó đấy đánh với em con k xong gặp ông a thì chắc tắt tiếng

Senior Member
    Like
    32
    Trích Được post bởi soma1995 Xem bài viết
    ai chà ông a có vẻ chăm sóc topic của e ky wa^^...con chó soulVIp cứ để em xử..người nó lừa là em..cảm ơn ông a đã wan tâm nha...mặc dù không có băng chứng nhưng ae mình hiểu nhau la được...con chó đấy đánh với em con k xong gặp ông a thì chắc tắt tiếng
    hihi a bik hôm e gd với nó cũng có a nữa mà...con` 1 thằng nữa là MrDuy va` 1 thằng dk JustTalee trong G e ấy kêu nó ra làm chứng đi em...chứ để nó sủa bẩn như thế thì cũng ức chế em a...a thấy bực thay cho e...><"