Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 tới 30 của 77
    Senior Member
    Like
    5
    Được Like 5 lần trong 5 bài

Angry VC Dupe Cần ADM Sử Lý Gấp

tài Khoan : anhtrang . Nhân Vật : KeBatTri > Như tiêu đề trên . vào lúc khoảng 11h nhân vật : PerPect nhân vạt DK G UB có đua tôi 400kvc 8 cục 50k . tôi có GD cho nhân Vật DBQuangie 200k . 4 cuc 50K . cậu ấy ra Wes đổi thì báo la VC dupe và bị Xoá sạch . tôi cũng ra Wes đổi 100K 2 cục 50k thi` Wes baod là VC dupe và Bị Xoá . Vậy Tôi Post Bài Mong ADM Cùng BQT Làm Rõ Việc Này .Xin Trân Thành Cám ơn .

Thành Viên Guild HoiSinh
    Guild HoiSinh
    KeTocBac's Avatar
    Like
    12
    Được Like 3 lần trong 3 bài
    Cái này nguy hiểm

Administrator - Sự Kiện

Like
    414
    Được Like 1,166 lần trong 867 bài
    Trích Được post bởi giacmomuadong Xem bài viết
    tài Khoan : anhtrang . Nhân Vật : KeBatTri > Như tiêu đề trên . vào lúc khoảng 11h nhân vật : PerPect nhân vạt DK G UB có đua tôi 400kvc 8 cục 50k . tôi có GD cho nhân Vật DBQuangie 200k . 4 cuc 50K . cậu ấy ra Wes đổi thì báo la VC dupe và bị Xoá sạch . tôi cũng ra Wes đổi 100K 2 cục 50k thi` Wes baod là VC dupe và Bị Xoá . Vậy Tôi Post Bài Mong ADM Cùng BQT Làm Rõ Việc Này .Xin Trân Thành Cám ơn .
    Bạn được nhân vật PerPect cho 400k Vcent hay là bạn mua . Và bạn có quan hệ gì với nhân vật đó. Oke . Tôi sẽ báo lên ADM kiểm tra số Vcent đó . Nếu là Vcent dupe thật thì sẽ xử lí nghiêm khắc trường hợp này !

Senior Member
    Like
    4
    Được Like 13 lần trong 12 bài
    Trích Được post bởi ™ Nước Mắt ™ Xem bài viết
    Bạn được nhân vật PerPect cho 400k Vcent hay là bạn mua . Và bạn có quan hệ gì với nhân vật đó. Oke . Tôi sẽ báo lên ADM kiểm tra số Vcent đó . Nếu là Vcent dupe thật thì sẽ xử lí nghiêm khắc trường hợp này !
    Noi 1 cach khach quan theo tam ly nguoi` choi , cho du la nhu the nao di chang nua cung fai xu ly nghiem ! cai nay no lien quan truc tiep den van de kinh te' ! du it hay nhieu cung nen xu ly triet de . tranh tiep dien~ . Thanks !

Administrator - Sự Kiện

Like
    414
    Trích Được post bởi ™ Nước Mắt ™ Xem bài viết
    Tôi đã trả lời cho bạn Và hiện tại các ADM đang kiểm tra . Chờ câu trả lời bạn nhé !

6. Các thành viên đã Like Nước Mắt cho bài viết này:

giacmomuadong (16-11-2012)

Administrator - Sự Kiện

Like
    414
    Trích Được post bởi MeoHoang1102 Xem bài viết
    Cảnh cáo lần thứ 1

Topic của bạn vẫn đang Open bình thường và đang tiến hành kiểm tra.

Bạn đừng làm rối lên trong topic người khác như vậy nhé. đề nghị quay lai topic của bạn.
    Đấy là câu trả lời của anh Mèo cho bạn nữa . Đừng lập quá nhiều topic bạn nhé !

8. Các thành viên đã Like Nước Mắt cho bài viết này:

giacmomuadong (16-11-2012)

Senior Member
    Like
    5
    nhân vật PerPect trả tiền bóng hộ SockMan cho tôi 400kVC 8 cuc 50k . GD tai Lorencia lò rèn nhe

Thành Viên Guild UnBroKen
    Guild UnBroKen
    Uriko's Avatar
    Like
    75
    Được Like 22 lần trong 21 bài
    cũng như bạn tôi bán đồ = vp làm sao tôi biết vp dupe ăn nói đàng hoàng nhé
    Trích Được post bởi xthaihungx Xem bài viết
    khổ thân ông anh dây vào cái bọn Ub bọn đấy vL lắm toàn hack thôi lại bẩn bựa như chó

Thành Viên Guild UnBroKen
    Guild UnBroKen
    Uriko's Avatar
    Like
    75
    Được Like 22 lần trong 21 bài
    theo tôi nghĩ là lỗi wed bình thường tôi đổi có sao đâu. vp này là tôi bán w3 DL+L có được.
    nhân vật PerPect trả tiền bóng hộ SockMan cho tôi 400kVC 8 cuc 50k . GD tai Lorencia lò rèn nhe

Senior Member
    Like
    5
    PerPect trả tiền Bóng hộ SockMan cho tôi . Tôi ko có quan hệ gì với nhân vật đó cả .

Thành Viên Guild HoiSinh
    Guild HoiSinh

Like
    18
    Được Like 19 lần trong 7 bài
    xu vc dupe di