Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 21 tới 30 của 50
    Chủ Guild UnBroKen
    Guild UnBroKen
    SockMan's Avatar
    Like
    1,121
    Được Like 925 lần trong 461 bài

Hành vi làm nhục người khác , có biện pháp xử lý ko...!

Hôm trước bạn này dùng ních RuaCon chửi mình từ 1h sáng đến 5 h chiều , hôm nay lại tiếp tục cái trò hèn hạ này, mình cũng ko hiểu là đàn ông hay đàn bà , là chó hay là người . mình đã nói rõ , tao lừa đảo hay làm gì mày cứ lên diễn đàn post , nếu tao sai tao chịu trách nhiệm , những nó ko nghe và tiếp tục cái trò bẩn bựa này ,

Xin hỏi adm là : Những hành động thế này có biện pháp xử lý ko , hay là cứ mặc kệ nó muốn làm gì thì làm...!

Senior Member 0jDanBa's Avatar
    Like
    0
    Được Like 9 lần trong 8 bài
    Trích Được post bởi BlackCat123 Xem bài viết
    Bọn té nước theo mưa còn đàn bà hơn bọn chửi,game ảo mà làm thằng đàn ông mặc váy thì....đéo hiểu ngoài đời làm đc cái gì nên hồn!
    mày chưa chửi ai bao h àh thằng đàn bà

LĐTC Guild Killers Liberty150's Avatar
    Like
    21
    Được Like 33 lần trong 30 bài
    Khó hiểu những người như thế này, chỉ đc cái anh hùng bàn phím.

Chủ Guild UnBroKen
    Guild UnBroKen
    SockMan's Avatar
    Like
    1,121
    Trích Được post bởi MyDoRi Xem bài viết
    cái này hình như là GATO thì phải bạn ạ theo tớ biết thì ngày trước trên 4rum có 1 pic bêu rếu SockMan về bắt bóng nhưng pic đó ăn gạch nhiều quá( ăn gạch vì sao chắc các bác tự hiểu). Theo bản thân tớ nghĩ là con gà ức nhau tiếng gáy thấy người ta UT ôm bóng lâu ( mà hình như có 1 mình lão này ôm bóng sver UT ) còn người chửi trên diễn đàn kia hình như cũng dân ôm bóng cơ mà không được UT = SockMan nên làm trò này để hạ UT
    Đơn giản 1 câu nếu SockMan lừa đảo liệu 4rum có yên bình thế này không!!! Gớm chả không chửi loạn lên hơi phí
    Đây là ý kiến cá nhân mình nhé mình không phải người trong cuộc nhưng đoán như thế các bác thấy sai gạch đá tẹt ga
    Còn SockMan ý kiến với ADM về vụ block acc thì theo tớ chắc là không được nhưng mình nghĩ ra 1 cách hay hơn có thể giải quyết triệt để hơn
    Đó là cậu làm 1 pic có Vote( bầu chọn ) mà đây không phải block n/vật mà block IP lí do Spam gây ảnh hưởng đến người khác( ảnh hương ntn chắc các bác tự biết)
    Mình chẳng cần phải block , chỉ mong có biện pháp xử lý thôi , chứ cứ để như này bẩn game lắm

Tổng Biên Tập Tuần Báo Hoa Linh's Avatar
    Địa điểm
    Tây Bắc quê hương thứ 2
    Like
    310
    Được Like 756 lần trong 371 bài
    Đây có thể là do mâu thuẫn cá nhân. SM phải tìm hiểu nguyên nhân và giải quyết. Nếu nhân vật kia vẫn tiếp tục BQT sẽ có biện pháp.

Chủ Guild UnBroKen
    Guild UnBroKen
    SockMan's Avatar
    Like
    1,121
    Trích Được post bởi Hoa Linh Xem bài viết
    Đây có thể là do mâu thuẫn cá nhân. SM phải tìm hiểu nguyên nhân và giải quyết. Nếu nhân vật kia vẫn tiếp tục BQT sẽ có biện pháp.
    Chẳng biết nó là ai , post bao mày có vấn đề gì với tao thì lên diễn đàn mà post cũng chẳng thấy nói gì , hoalinh bảo mình phải làm sao, phải tìm đến nhà nó nữa à

Senior Member tiamotn's Avatar
    Like
    8
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    nó chửi thì mềnh chửi lại

Senior Member MyDoRi's Avatar
    Like
    8
    Được Like 12 lần trong 6 bài
    Trích Được post bởi SockMan Xem bài viết
    Mình chẳng cần phải block , chỉ mong có biện pháp xử lý thôi , chứ cứ để như này bẩn game lắm
    giờ giả dụ ADM giải quyết Block nv đó( giả dụ nhé) nó lập acc khác cầy lên tầm lv 50 ngồi Spam tiếp thì làm sao. Em nói đơn giản những người đánh bóng lâu rồi quen rồi không sao giờ đứa mới chơi thấy cái bảng Spam đấy bố bảo nó cũng không dám oánh
    Giờ em khuyên bác cứ lập thử 1 pic có bầu phiếu xem sao em nghĩ kô phải nhiều người mà rất rất nhiều người ghét nó đấy
    Còn giải quyết sao quyền ADM. Một người ý kiến thì có thể ADM không để ý nhưng mà tầm 10 người 50 nguời 100 người cùng 1 ý kiến chắc chắn ADM phải đưa ra cách ổn thỏa mà bác

Chủ Guild UnBroKen
    Guild UnBroKen
    SockMan's Avatar
    Like
    1,121
    giờ giả dụ ADM giải quyết Block nv đó( giả dụ nhé) nó lập acc khác cầy lên tầm lv 50 ngồi Spam tiếp thì làm sao. Em nói đơn giản những người đánh bóng lâu rồi quen rồi không sao giờ đứa mới chơi thấy cái bảng Spam đấy bố bảo nó cũng không dám oánh
    Giờ em khuyên bác cứ lập thử 1 pic có bầu phiếu xem sao em nghĩ kô phải nhiều người mà rất rất nhiều người ghét nó đấy
    Còn giải quyết sao quyền ADM. Một người ý kiến thì có thể ADM không để ý nhưng mà tầm 10 người 50 nguời 100 người cùng 1 ý kiến chắc chắn ADM phải đưa ra cách ổn thỏa mà bác
    Thôi kệ , làm thế mấy thẳng RR nó lại kêu anh PR đánh bóng tên tuổi mệt lắm , ai quen thì đánh ,ai hiểu anh thì hiểu , còn ko thì thôi , kệ con mẹ nó

10. Các thành viên đã Like SockMan cho bài viết này:

R u b y (14-11-2012)

Senior Member MyDoRi's Avatar
    Like
    8
    Được Like 12 lần trong 6 bài
    Trích Được post bởi Hoa Linh Xem bài viết
    Đấy bác thấy không ADM Mod hay CTV người ta cũng chỉ nói chung chung vì đây là vấn đề cá nhân
    giờ bác kệ cmn không nhắc việc nó xúc phạm bác nữa báo no Spam kênh thế giới lúc đó nhảy sang việc của cá nhân thằng kia với cộng đồng Game rồi hiệu quả hơn nhiều

Tổng Biên Tập Tuần Báo Hoa Linh's Avatar
    Địa điểm
    Tây Bắc quê hương thứ 2
    Like
    310
    Được Like 756 lần trong 371 bài
    Bạn nói có ý đúng ADM có thể Block nhân vật đó. Nhưng nếu người ta vẫn ghét thì hậu quả là gì SM và cá bạn biết rồi đấy.
    Vẫn đề cốt lõi là SM .