Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Kết quả 1 tới 10 của 10
    Senior Member eminemiv's Avatar
    Like
    30
    Được Like 19 lần trong 14 bài

Smile Gửi admin và các bạn gamer

Mình đã chơi Mu cũng khá nhiều rồi nên biết được là MuHaNoi là một sân chơi rất vững mạnh và bền vững gamer nhiều sự kiện đầy đủ admin cũng quan tâm đến gamer nên mình cũng quyết định gắn bó với MuHN .Nhưng mình thấy MuHN còn tồn tạn một vấn đề khá lớn cũng gây bức xúc nhiều cho gamer .Đó là tình trạng bị hack account hack item thật sự thì mình và phần lớn gamer không phải là những người rành về vi tính cho lắm bởi vậy chúng mình chỉ biết sử dụng máy một cách cơ bản nên không thể tự bảo vệ được account của chúng mình nên mình thiết nghĩ admin có thể hướng dẫn mình và các bạn khác những cách cơ bản nhất để tránh bị keylock ( nguyên nhân chính dẫn đến bị hack ) cách bảo vệ máy.Chính mình cũng vừa bị hack 2 lần trong 5 ngày mất gần 400k và lần sau thì người ta lạy lấy của mình 1 tấm bùa kết hợp cháo như để bỏ ghét chăng vì mình chảng có đò gì có giá trị lớn ngoài tiền cả .Nếu chúng mình có được những kiến thức cơ bản này mình nghĩ tình trạng bị hack sẽ giảm đi rất rất nhiều và admin không phải mất thời gian đi tìm hiểu rồi giải quyết quá nhiều tình huống liên quan đến hack như hiện nay .Đây là những lời tâm sự thật lòng của mình mong admin và ban quản trị quan tâm nếu được vậy mình nghĩ MuHN sẽ còn thu hút được rất nhiều gamer muốn gắn bó lâu dài với các bạn
    CHÀO THÂN ÁI VÀ QUYẾT THẮNG

Administrator - Sự Kiện

Like
    414
    Được Like 1,166 lần trong 867 bài
    Bạn tham khảo thêm tại đây bạn nhé : http://forum2.mu-hanoi.net/showthrea...B%93-do-keylog

Senior Member
    Like
    5
    Được Like 5 lần trong 5 bài

sao không thấy hồi âm vậy ADM Nước Mắt

acc: anhtrang , Nhân vật : KeBatTri . ADM Va` GM Cho Tôi Hỏi Khi Nào Thì Giải Quyết Việc Của Tôi . Đã Khoá Acc 2 Ngày Rồi Mà Ko Thấy ý Kiến Là Sao . đã post Bài Nhiều Lần Mà ADM và BQT cứ Làm Ngơ Nhỉ . Giải Quyết Nhanh Để Tôi Còn Chơi chứ .

Administrator - Sự Kiện

Like
    414
    Được Like 1,166 lần trong 867 bài
    Trích Được post bởi giacmomuadong Xem bài viết
    acc: anhtrang , Nhân vật : KeBatTri . ADM Va` GM Cho Tôi Hỏi Khi Nào Thì Giải Quyết Việc Của Tôi . Đã Khoá Acc 2 Ngày Rồi Mà Ko Thấy ý Kiến Là Sao . đã post Bài Nhiều Lần Mà ADM và BQT cứ Làm Ngơ Nhỉ . Giải Quyết Nhanh Để Tôi Còn Chơi chứ .
    Bạn hãy úp topic bạn lập đầu tiên lên . Tôi sẽ gửi lại lên ADM kiểm tra và trả lời cho bạn !

Junior Member van0946878828's Avatar
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    nói 1 câu thẳng căng : ông chủ topic chơi game online dc lâu chưa mà ngu Vãi L thế , bình thường chơi game thỳ bỏ mấy trang web vớ vẩn đi,mà chơi kiểu j bị keylog, tôi chưa bao h biết bị hack đồ là tnao, ko cẩn thận thỳ mua phần mêm diệt virus có bản quyền , kêu đéo j lên đây , đúng là vKl`

Senior Member
    Like
    5
    ko phải tôi bị hack mà tôi bán w3 DL = VC + SHH vàng . ADM bảo đấy Là VC hách và khoá acc Của tôi

Like
    0
    cái đó bên bán cũng chịu Block sao (!?) ADM sử lý vui tính thật bên bán ng ta trả tiền thỳ sao coi là ng ta hack dc. ?

Senior Member eminemiv's Avatar
    Like
    30
    Được Like 19 lần trong 14 bài
    Trích Được post bởi van0946878828 Xem bài viết
    nói 1 câu thẳng căng : ông chủ topic chơi game online dc lâu chưa mà ngu vãi l thế , bình thường chơi game thỳ bỏ mấy trang web vớ vẩn đi,mà chơi kiểu j bị keylog, tôi chưa bao h biết bị hack đồ là tnao, ko cẩn thận thỳ mua phần mêm diệt virus có bản quyền , kêu đéo j lên đây , đúng là vkl`
    chú là trẻ trâu à? Người ta không biết thì người ta hỏi vả lại tôi còn công việc làm ăn chứ có phải loại cắm mạt vào game như chú đâu ? ăn nói vô học không cha không mẹ àh

Senior Member
    Like
    5

đây là toppic của mình

ACC : anhtrang . nhân vật : KeBatTri . ADM cho tôi Hỏi Tại Sao Lại Khoá Acc Của Tôi . khoá acc vô lý do là như thế nào vậy . mong ADM có Câu Trả Lời Sớm Nhất . Xin Trân Thành Cám Ơn

Like
    0
    Trích Được post bởi eminemiv Xem bài viết
    chú là trẻ trâu à? Người ta không biết thì người ta hỏi vả lại tôi còn công việc làm ăn chứ có phải loại cắm mạt vào game như chú đâu ? ăn nói vô học không cha không mẹ àh
    xem lại mình đi xem ai là ng vô học !