Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Kết quả 1 tới 5 của 5
    Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Smile Giúp e lan này đi BQT và ADM

e la chủ acc policesc nhân vậth cinh HipXongBye vừa e co post sự cố bi hack acc ADM đã thôgn báo lấy lại được tiền đồ thì đã bị mất.nhưng mình con 1 vấn đề nữa là acc của mình hiện jo da bi đổi thông tin mật khẩu vào wep thậm chí cả mã OTP số điện thoại của mình đăng kí mà cũng không thể lấy lại được mình ko biết phải làm sao để lấy lại dc.mong BQT và ADM giúp mình ...xin cảm ơn

Administrator - Sự Kiện

Like
    414
    Được Like 1,166 lần trong 867 bài
    Trích Được post bởi 261290 Xem bài viết
    e la chủ acc policesc nhân vậth cinh HipXongBye vừa e co post sự cố bi hack acc ADM đã thôgn báo lấy lại được tiền đồ thì đã bị mất.nhưng mình con 1 vấn đề nữa là acc của mình hiện jo da bi đổi thông tin mật khẩu vào wep thậm chí cả mã OTP số điện thoại của mình đăng kí mà cũng không thể lấy lại được mình ko biết phải làm sao để lấy lại dc.mong BQT và ADM giúp mình ...xin cảm ơn
    Bạn lấy mã OTP ko được là như nào hả bạn . Vấn đề báo lỗi mất đồ có thể lấy lại giúp bạn được nhưgn vấn đề thông tin tài khoản là do bạn làm mất thì ko thể lấy lại được nhé ! Còn nếu bạn có đầy đủ thông tin thì hãy làm theo hướng dẫn tại đây để được lấy lại SĐT nhé : http://forum2.mu-hanoi.net/showthrea...-kho%E1%BA%A3n

Member
    Like
    0
    có nghĩa khi mình vào wep muc quên mật khẩu minh lậy lại mk va đánh mã OTP thi xuat hiện là : mã OTP ko đúng hoặc đã bị sử dụng.hoặc đã quá 3p.tronh khi đó minh da lay lai mã OTP tiep thi co tn gưỉ về rằng ma OTP chi dc sd 1 lần

Banned
    Like
    0
    Được Like 3 lần trong 3 bài
    đợi 1 lúc sau mới lấy lại đc mã OTP mà.

Member
    Like
    0
    minh ko lay lai dc ban ah gui tn no tra ve chi lấy 1 lần bạn ah minh ko lam the nao dc.