Kết quả 1 tới 9 của 9
    Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Post tăng điểm master thế nào là hiệu quả nhất ạ

em mới rs master xong. bây h không biết cộng điểm skill thế nào cho hiệu quả nhất ạ. e có 200d master thôi à. Anh chị giúp e với

LĐTC Guild MANUFC
    Guild MANUFC
    Tình Hết's Avatar
    Like
    34
    Được Like 69 lần trong 67 bài
    Trích Được post bởi t3tamulapr Xem bài viết
    em mới rs master xong. bây h không biết cộng điểm skill thế nào cho hiệu quả nhất ạ. e có 200d master thôi à. Anh chị giúp e với
    TUyf Thuộc vào các Class Khác Nhau banj à. Bạn Chơi Class gì vaf Có Những Skill gì Thì Bạn Nhinf RỒi + Vao Nhung Cái Cần Thiết.

Senior Member joker's Avatar
    Địa điểm
    * Gotham City *
    Like
    181
    Được Like 605 lần trong 319 bài
    bạn có thể tham khảo cách của mình

mình sẽ tăng max 2 cột ở hai bên Trái - Phải, 2 cột này tập trung thủ và các kĩ năng hỗ trợ,buff

3 ô đầu tiên ở 3 cột,bạn lên tăng max 20 điểm,riêng cột ở giữa không nên tăng,hoặc nếu tăng thì không nên tăng đến ô master cấp 3

VD : DK - nếu tăng master xoay kiếm,chỉ nên tăng max cho nó biến thành màu xanh thôi,vì nó có tăng thêm ít damge,không nên tăng đến mức biến thành màu đỏ,vì như thế sẽ không để auto đc,hơn nữa nó không tăng damge,chỉ có thêm tiết mục đẩy văng mục tiêu ( quái of đối phương ) với giống cận chiến như DK,như thế rất bất lợi.

từ trước đến giờ,mình chỉ tăng max 3 ô đầu ở 3 cột,và 2 cột trái phải,cột giữa có cộng damge nhưng không đang kể,bạn có thể bù đắp bằng poin reset

..............đây là cách tăng của mình,bạn có thể tham khảo thêm của mọi người.

p/s : ai thấy cách tăng này của tôi sai,or ko phù hợp cũng đừng ném gạch đá nhé,sợ lắm

Junior Member
    Like
    0
    e chơi sm. e cũng mới chơi class này lần đầu.chả có kn j hết.nhưng lại muốn train khỏe và pk máu cơ

Senior Member
    Like
    2
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    up, ai pro sum cho xin 500 ảnh về bảng master với, lên google 1 người 1 kiểu không biết đâu mà lần

Senior Member
    Like
    2
    up up, ai chụp cho cái ảnh tham khảo cái

Senior Member
    Like
    2
    bay lên nào

Junior Member anhtoanvnn's Avatar
    Like
    3
    vừa lên 320 xong ra 4rum k thấy cách up master , 1234 cột gì chả hiểu vẹo gì T_T

Senior Member superxoi29's Avatar
    Địa điểm
    English Manchester United
    Like
    185
    Được Like 1,196 lần trong 625 bài
    mình xin đưa ra 1 chút cách tăng các bạn xem sao nhé.bạn đánh sum lên tang vào những chưởng sikll nhiều hơn.

cụ thể như sau:

1 - Bảo hộ : bạn lên tăng ở 2 cột ở giữa cụ thể điểm tăng bạn chia ra nhé.

2 - Hỗn nguyên: Bạn lên tăng những skill chưởng cần thiết chẳng hạn. skill hút máu ,skill tăng cường shock điện , tăng cường sét liên hoàn, đó là 1 trong số skill cần thiết với Hỗ Nguyên Bạn lên tăng nhiều hơn 1 chút.

3 - Danh dự bạn lên + hàng đầu tiên để buff bạn tăng > skill tăng cường cuồng nộ nhé.

điểm + thì bạn lên tính toán làm sao cho hợp lý mỗi skill , còn cách tăng theo ý kiến riêng của mình là vậy.
    Last edited by superxoi29; 12-12-2012 at 10:45 AM.