Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 24
    Member
    Like
    2
    Được Like 3 lần trong 2 bài

Góp ý một chút cho Mu HN

Tình hình là tôi đã tham gia chơi MUHN cũng hơn 1 tháng. Có 1 số ý kiến đóng góp như thế này:
    1_ Vấn đề về item:
    - Dạo này hay có tình trạng dupe đồ. Nhưng khi dupe thì không thấy GM bắt mà đến khi nguời chơi mua về để sử dụng thì lại bị block acc. Cuối cùng tiền mất tật mang. Có trường hợp thì được xem xét mở block và xoá item hack, có trường hợp thì die acc vĩnh viễn luôn. Làm sao người chơi biết được đồ mình đang mua là đồ hack...
    2_ Vấn đề trên diễn đàn:
    - Nhiều câu hỏi được người chơi post lên diễn đàn cả tuần có khi cả tháng cũng không thấy BQT trả lời. Ví dụ như tôi có lập 1 topic hỏi về vấn đề giao dịch Vcent trong game. Để hết tuần này sang tuần khác không thấy BQT động chạm gì. Khi tôi post lại câu hỏi như vậy ở topic hướng dẫn của MOD "Nước Mắt" thì lại nhận được câu trả lời rất là chung chung đại khái. Vậy nếu nhỡ tôi có dính phải Vcent dupe khi giao dịch trong game rồi khi tôi ra đổi thành Vcent ở ngân hàng thì acc của tôi cũng sẽ bị block vì 1 lý do " sử dụng Vcent hack " đúng không?
    P/s: Đề nghị Ban Quản Trị MUHN nên có những cái nhìn... để anh em game thủ đỡ bị thiệt thòi và ức chế khi chơi game

2. 2 thành viên Like nhantaj9x cho bài viết này:

123hero87123 (07-11-2012), anhnghia (08-11-2012)

Thành Viên Guild AnhEmQN
    Guild AnhEmQN
    thuhuyen's Avatar
    Like
    38
    Được Like 61 lần trong 56 bài
    uppppppppppp

Member
    Like
    2
    Trích Được post bởi thuhuyen Xem bài viết
    uppppppppppp
    mất công thuhuyen upp quá mà chẳng thấy BQT ý kiến ý cỏ gì

Senior Member
    Like
    14
    Được Like 8 lần trong 7 bài
    ADM đang tìm câu trả lời hợp lý cho các bạn .
    Bạn yên tâm mà chờ thêm 1 tháng ..2...3...4...5 tháng và cả tháng năm nữa nhé

Member
    Like
    2
    Trích Được post bởi 123hero87123 Xem bài viết
    ADM đang tìm câu trả lời hợp lý cho các bạn .
    Bạn yên tâm mà chờ thêm 1 tháng ..2...3...4...5 tháng và cả tháng năm nữa nhé
    Chắc phải vậy mới được thật đấy...
    Mà mình thấy 1 điều lạ nữa là vì sao ADM không bắt người dupe đồ mà khi người mua có nhỡ mua phải đồ dupe thì lại lock acc

7. Các thành viên đã Like nhantaj9x cho bài viết này:

dkn193 (09-11-2012)

Tổng Biên Tập Tuần Báo Hoa Linh's Avatar
    Địa điểm
    Tây Bắc quê hương thứ 2
    Like
    310
    Được Like 756 lần trong 371 bài
    Trích Được post bởi nhantaj9x Xem bài viết
    Tình hình là tôi đã tham gia chơi MUHN cũng hơn 1 tháng. Có 1 số ý kiến đóng góp như thế này:
    1_ Vấn đề về item:
    - Dạo này hay có tình trạng dupe đồ. Nhưng khi dupe thì không thấy GM bắt mà đến khi nguời chơi mua về để sử dụng thì lại bị block acc. Cuối cùng tiền mất tật mang. Có trường hợp thì được xem xét mở block và xoá item hack, có trường hợp thì die acc vĩnh viễn luôn. Làm sao người chơi biết được đồ mình đang mua là đồ hack...
    2_ Vấn đề trên diễn đàn:
    - Nhiều câu hỏi được người chơi post lên diễn đàn cả tuần có khi cả tháng cũng không thấy BQT trả lời. Ví dụ như tôi có lập 1 topic hỏi về vấn đề giao dịch Vcent trong game. Để hết tuần này sang tuần khác không thấy BQT động chạm gì. Khi tôi post lại câu hỏi như vậy ở topic hướng dẫn của MOD "Nước Mắt" thì lại nhận được câu trả lời rất là chung chung đại khái. Vậy nếu nhỡ tôi có dính phải Vcent dupe khi giao dịch trong game rồi khi tôi ra đổi thành Vcent ở ngân hàng thì acc của tôi cũng sẽ bị block vì 1 lý do " sử dụng Vcent hack " đúng không?
    P/s: Đề nghị Ban Quản Trị MUHN nên có những cái nhìn... để anh em game thủ đỡ bị thiệt thòi và ức chế khi chơi game
    Đọc topic này thấy được có lẽ bạn đang bức xúc vì topic của bạn chắc chưa được giải quyết . BQT đang có nhiều biện pháp nỗ lực để ngăn chặn tình trạng hack dup . Nhưng để làm được điều như bạn mong muốn không thể nào 1 sớm 1 chiều được . Còn những bạn mua phải item dup hay mua phải item chộm cắp bị tạm thời block để xử lý là điều hiển nhiện Nếu không block thì số item ấy sẽ ra sạo

Bạn thấy mỗi ngày có bao nhiêu người báo mất đồ ADM chỉ có thể giải quyết cho từng người môt. Nên việc chậm trễ là không thể tránh khỏi . Còn việc hỏi đáp về những lỗi phát sinh do như ý bạn thì theo bạn mod sẽ rep như thế nao ? Theo bạn thì mod sẽ phải nói là Tôi sẽ xử lý cho bạn ngay bây giờ thì chắc bạn mới vừa lòng phải ko .

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 5 lần trong 4 bài
    Chuẩn men.Mình cũng đã góp ý về vấn đề này rồi.Admin phải xem lại vấn đề này.Để mọi người ko bị thiệt thòi.A E uppppppppppppppppppppppppppppp.Cho bài viết quá hay nào....!

Senior Member
    Like
    5
    Được Like 5 lần trong 5 bài
    đang ức chế vì cái này đây . bán w3 DL = vc bây giờ kêu là VC hack . sẽ xử lý tốt trong sv mới nhé .
    các bạn cứ chờ ... chờ ...chờ >>> khi SV tàn nhé

Banned
    Like
    0
    Được Like 3 lần trong 3 bài
    BQT thuê thêm 20 người nữa xử lý cho nhanh. làm ăn chậm chạp thế này. a.e ức chế là đúng rồi ~

Member
    Like
    2
    Trích Được post bởi Hoa Linh Xem bài viết
    Đọc topic này thấy được có lẽ bạn đang bức xúc vì topic của bạn chắc chưa được giải quyết . BQT đang có nhiều biện pháp nỗ lực để ngăn chặn tình trạng hack dup . Nhưng để làm được điều như bạn mong muốn không thể nào 1 sớm 1 chiều được . Còn những bạn mua phải item dup hay mua phải item chộm cắp bị tạm thời block để xử lý là điều hiển nhiện Nếu không block thì số item ấy sẽ ra sạo

Bạn thấy mỗi ngày có bao nhiêu người báo mất đồ ADM chỉ có thể giải quyết cho từng người môt. Nên việc chậm trễ là không thể tránh khỏi . Còn việc hỏi đáp về những lỗi phát sinh do như ý bạn thì theo bạn mod sẽ rep như thế nao ? Theo bạn thì mod sẽ phải nói là Tôi sẽ xử lý cho bạn ngay bây giờ thì chắc bạn mới vừa lòng phải ko .
    Vâng thưa Phóng Viên HoaLinh: những điều bạn nói có vẻ không hài lòng với topic này...
    thế tôi hỏi bạn nhé... Nếu bạn là 1 game thủ. Bạn mua 1 wing3+luck với giá 4m vcent. Khi mua xong rồi thì bạn được thông báo đó là item hack. BQT sẽ sử lý theo kiểu xoá item và mở acc đúng không. Vậy 4m vcent của bạn đã trả cho người bán wing3 kia liệu có được lấy lại không? Và ngược lại?
    Bạn trả lời tôi đi?

Member
    Like
    2
    Trích Được post bởi nhantaj9x Xem bài viết
    Vâng thưa Phóng Viên HoaLinh: những điều bạn nói có vẻ không hài lòng với topic này...
    thế tôi hỏi bạn nhé... Nếu bạn là 1 game thủ. Bạn mua 1 wing3+luck với giá 4m vcent. Khi mua xong rồi thì bạn được thông báo đó là item hack. BQT sẽ sử lý theo kiểu xoá item và mở acc đúng không. Vậy 4m vcent của bạn đã trả cho người bán wing3 kia liệu có được lấy lại không? Và ngược lại?
    Bạn trả lời tôi đi?
    sao không thấy bạn hoalinh đâu nhỉ????????????????????????????????