Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 26
    Member ngqhung3683's Avatar
    Like
    1
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Post Mất hết Lucky coin sau khi bảo trì ADMIN vào xem giúp nào

Đề nghị admin vào xem giúp mình tại sao sau khi bảo trì sv hôm vừa rồi tài khoản của mình bị mất hết 28 cái lucky coin !

Tôi đã khiếu nại mà không thấy ai giải quyết ! các ông làm ăn gì mà chậm chạp vậy !không thấy ai ý kiến gì về các vấn đề của anh em thế! chắc là định đóng cửa à

Like
    1
    hô hô ! admin ơi ! thế này chắc là không giải quyết à ! khiếu nại mấy ngày không thấy hồi âm vậy! hay là cái vớ vẩn nên không quan tâm

Like
    1
    uppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Like
    1
    admin kêu tôi up để mai giải quyết ! ngày mai ! admin ơi ảo quá! ngày nào là ngày mai đây! thế giới ảo với câu trả lời ảo! ngày mai ... biết bao giờ cho tới ngày mai

Administrator - Sự Kiện

Like
    414
    Được Like 1,166 lần trong 867 bài
    Trích Được post bởi ngqhung3683 Xem bài viết
    Đề nghị admin vào xem giúp mình tại sao sau khi bảo trì sv hôm vừa rồi tài khoản của mình bị mất hết 28 cái lucky coin !

Tôi đã khiếu nại mà không thấy ai giải quyết ! các ông làm ăn gì mà chậm chạp vậy !không thấy ai ý kiến gì về các vấn đề của anh em thế! chắc là định đóng cửa à
    Bạn bị mất vào ngày hôm nào vậy bạn ! Và số lucky coin trước khi mất bạn để ở đâu.

Like
    1
    mình mất vào đêm ngày 31-10 rạng sáng ngày 1-11 vào kiểm tra lucky coin thì không thấy đâu ! lucky coin trước khi mất mình đã đăng ký gửi vào thằng già đứng ở lorencia tích lũy 28 cái!

Like
    1
    admin mèo hoang ơi ! không hôm qua hưa với tớ thế nào mà này vẫn không giải quyết vậy

Like
    1
    Admin đâu hết rồi ! sao chẳng thấy trả lời topic ! thấy mấy bác mod vào hỏi rồi không them ý kiến gì là sao vậy!

Like
    1
    ôi ôi ! sao mà lâu thế này ! admin mèo hứa với tôi như nào mà giờ không thấy gì ! làm ăn là phải chuẩn xác chứ ! hưa hẹn với người ta rồi bây giờ không thấy ngó ngàng gì đến vậy

Like
    1
    tôi sẽ up đến khi nào giải quyết thì thôi ! admin hưa hẹn kiểu gì không biết ! thế này bảo sao nhiều người ức chế mà người ta chửi cho thì lại blog nick !

Senior Member
    Like
    88
    Được Like 11 lần trong 10 bài
    Trích Được post bởi ngqhung3683 Xem bài viết
    mình mất vào đêm ngày 31-10 rạng sáng ngày 1-11 vào kiểm tra lucky coin thì không thấy đâu ! lucky coin trước khi mất mình đã đăng ký gửi vào thằng già đứng ở lorencia tích lũy 28 cái!
    Sau khi kí gửi , lucky coin tự lưu trong đó mà nó k hiển thị.Hiểu chưa? hiểu biết nông cạn gặp chuyện thì cứ làm ầm lên như cháy nhà không bằng