Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 tới 30 của 52
    Banned
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài

ADMIN Giup Minh Ngay di. Cac Ban Ai Biet Vao CM cho minh

em mới sang chơi mu hanoi. reset được hơn 20 lần... sau 1 lần reset thì đăng nhập vào mu kêu là "Tài khoản bị khóa" ADMIN xem giúp...có phải trong web reset có phần khóa tài khoản mà em ấn nhầm vào không? mà sao tự nhiên vào lại bị khóa vậy? bạn nào chơi MU này biết giúp mình với...ADMIN giúp mình với... tai khoản của mình là mjssyou
    không biết bị lỗi gì nữa..mong ADMIN giải thích với làm sao đẻ mình vào chơi game được

Senior Member
    Like
    60
    Được Like 2,278 lần trong 1,050 bài
    Trích Được post bởi mjssyou1 Xem bài viết
    em mới sang chơi mu hanoi. reset được hơn 20 lần... sau 1 lần reset thì đăng nhập vào mu kêu là "Tài khoản bị khóa" ADMIN xem giúp...có phải trong web reset có phần khóa tài khoản mà em ấn nhầm vào không? mà sao tự nhiên vào lại bị khóa vậy? bạn nào chơi MU này biết giúp mình với...ADMIN giúp mình với... tai khoản của mình là mjssyou
    không biết bị lỗi gì nữa..mong ADMIN giải thích với làm sao đẻ mình vào chơi game được
    Tk của bạn bị tạm khóa hình như có liên quan đến vụ trộm cắp nào đó.

Banned
    Like
    0
    vua co ng bao la em mua phai do lagg nen bi khoa tai khoan,,,gio ADMIN bao la lien quan trom cap...sao the nay k biet? lam sao de vao choi duoc day ADMIN oi?

Banned
    Like
    0
    ADMin lại đâu mất rồi....làm sao để vào chơi ADMIN ơi. sao lai hết mua phải đồ lagg đến ăn trộm thế này?>

Banned
    Like
    0
    ai upppp dùm minhd vơi...làm sao đẻ vào chơi đây?

Banned
    Like
    0
    ADMIN oi.......Lam sao de vao choi bay gio?

Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Trích Được post bởi mjssyou1 Xem bài viết
    ADMIN oi.......Lam sao de vao choi bay gio?
    Cái công khóc thì lập acc mới có khi bây giờ 10x rồi.Nản chắc tiếc mấy đồ trong TK đây

Banned
    Like
    0
    Ban Noi The khong duoc....choi ma co loi gi thi phai thac mac nho ADMIN giup thoi....k quan trong do hay la rs it? quan trong la biet minh dang choi tro choi uy tin va dam bao? tin tuong de choi mu...the thoi.. nho ADMIN ma toan thay bao la tai khoan mua do lagg roi la lien quan an cap? nho ADMIN xem set...lam sao vao game choi duoc cho minh?

Senior Member ™—\/ỡ...†ªn—™'s Avatar
    Like
    11
    Được Like 7 lần trong 6 bài
    Bạn ko nghe rõ à? anh Mèo bảo dính đến đồ ăn cắp mà. Bạn càng muốn lấy lại nick tôi lại thấy lời anh mèo nói là đúng. Cái acc rs 20 lần ko có j là đặc biệt tại sao lại cứ nhất thiết phải lấy lại cái acc này nhỉ? Chắc trong acc phải có j đó đây.

Banned
    Like
    0
    cau noi vạy minh khong phan doi....cau hoi ADMIN xem trong nick minh co gi la dang gia...ngoai may chuc k vp? cau nghj minh tiec may kai đòđoó ah? nhầm roi nhe. choi game thi tim kiem su công bằng thôi. acc cậu bị không vao dc xem..cậu có lên đây bảo ADMIN k?

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    để ADM kiểm tra nhật ký nạp thẻ và NK giao dịch là biết liền chứ gì .