Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 tới 13 của 13
    Senior Member
    Like
    40
    Được Like 23 lần trong 8 bài

một số điều cần chú ý khi săn cùng etam MinhHang11

Qua vụ săn thỏ ngọc vừa qua, đã cho mình nhiều bài học đau xót,dưới đây mình xin đưa ra 1 số chú ý a e cần thận trọng khi đi săn mới team thằng MinhHang11 chủ G SongViAE
    1. các bạn nên dung phần mềm quay phim, ko chí ít phải chụp lại hình lúc rớt đồ và nhặt đồ…nếu ko,sẽ có chuyện gì xảy ra: ng ta sẽ vu không bạn nhặt đc 1 món nào đó rất giá trị…
    2. Đảm bảo mạng internet hoạt động tốt và onl càng nhiều càng tốt..vì sao???vì nếu bạn k onl đc or khi nói chuyện mà mạng có bị dis thì khì vào game bạn sẽ nhận đc rất nhiều câu hỏi chặng hạn..nhặt đc pen ex rồi out ah?rồi ko kịp trả lời sẽ bị kick khỏi G,để bạn bị mang tiếng tham lam nên out G
    3. Đừng nên tin tưởng quá mà giao ACC để Ngta Ủy Thác..ko lúc mất đồ..hỏi ngta lại bảo..Tao UT về acc bị diss.ai hack mất đồ r..(vụ này nổi bên PH lắm nhé )
    4. nếu gặp trường hợp tương tự bạn nên có hành động để đảm bảo danh dự cuả mình,chắc chắn bạn ko thể giải thích ở trong G vì sẽ bị kick nên việc tốt nhất là post lên 4rum
    có nhiều chuyện tưởng nhỏ nhưng lại ảnh hưởng đến danh dự của ng,nhiều khi admin ko thể giúp chúng ta đc,vì vậy chúng ta nên học cách đề phòng..gặp loại lưu manh,cặn bã thể hiện ở bên ngoài chúng ta còn biết mà tránh,chư loại mồm nói a e ngọt ngào,..mà trong lòng đầy cặn bã thì thật ghê sợ.(vì nó cắn mình lúc nào ko biết )
    nếu ai đã đọc or xem phim TIẾU NGẠO GIANG HỒ của KimDung thì sẽ thấy nv NHẠC BẤT QUẦN trong phim và MinhHang11 trong MU là 2 nv cực kỳ giống nhau.đều là ngụy quân tử.ảovọng quyền lực…
    phải nói là ở MU HN có nv HUNG MAT QUAN (Hung Mất quần)
    P/S: đây là lần cuối mình nói về chuyện này.cảm ơn mọi ng đã quan tâm theo dõi
    @MinhHang11: biển cả vô biên,quay đầu lại là bờ

2. 5 thành viên Like babyno9 cho bài viết này:

™—\/ỡ...†ªn—™ (07-10-2012), Có Khi Nào Rời Xa ™ (07-10-2012), SockMan (06-10-2012), TyStar (06-10-2012), Vodka_QuyenNang (06-10-2012)

Phó Guild HoiSinh
    Guild HoiSinh
    Vodka_QuyenNang's Avatar
    Địa điểm
    Quyền Năng
    Like
    263
    Được Like 589 lần trong 196 bài
    Chào đón các bạn đến với G LaoLaBem---> HoiSinh nhe

LĐTC Guild HoiSinh
    Guild HoiSinh
    Levis's Avatar
    Địa điểm
    Bến Thượng Hải =))
    Like
    58
    Được Like 48 lần trong 40 bài
    Trích Được post bởi BlackCat123 Xem bài viết
    Nhiều người thừa nước đục thả câu phết,chuyện của người ta mà thả câu người ta gọi là trâu buộc ghét trâu ăn!G tóp thì chẳng nhiều người mong muốn mà!
    G top mà toàn cùi thì làm đc gì, cho nhiều thành viên là lên top thôi chứ có gì.
    Sao cứ đề cao vấn đề G tốp thế nhỉ.

Senior Member ™—\/ỡ...†ªn—™'s Avatar
    Like
    11
    Được Like 7 lần trong 6 bài
    < 1DangCap > ít nhưng chất lượng.