Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 73
    Senior Member
    Like
    40
    Được Like 23 lần trong 8 bài

kính gửi thằng MinhHang11 chủ G S0ngVIAE

chuyện cũng có gì to tát cả, nhưng vì ảnh hưởng đến danh dự nên mình mới post lên thôi,chuyện là thế này
    trưa nay mình săn thỏ ngọc cùng vs đội PT trong G trong đó có thằng minhhang11..săn thỏ xong..mình có nhặt đc 7box+2vien B.rồi cả nhóm bất đầu vứt box..mình vứt box thì đc 2 đồ ex..xong qua sv1 đưa cho thằng minhhang11 xem,lúc ấy gần tới giờ đi CC nên mình out ra rs de kip di cc thấp,chuyện như vậy thì ko có gì để nói nếu như lúc ngủ dậy onl thì mấy ng o trong G bảo thằng minhhang nói mình nhặt đc pen ex rồi out...tối đang nc.nó quả quyết mình nhặt dc pen exl,đang nc thì mạng bị dis,khi vao Game thi nó đá khỏi G
    minhhang11 ạ(Hùng a) nếu mày tử tế thì lúc có mới săn thỏ xong sao m ko nói t nghe di>..sao lúc t of game m lại nói thế,thế có khác gì mày cắn đít t ko??chủ G mày lại làm chuyện như thế ah??mày hỏi mấy a e trong G t sông thế nào nhé?t chơi từ hoanf mỹ đến bh ko lừa ai 1 đồng nào chứ đừng nói đến cai pen ex..đéo phải vì cai pen mà t phải rẻ rách nói ko nhặt dc đâu? nếu m quả quyết t nhặt dc pen ex,thì có thể nhờ admin xem dùm.nếu đúng t nhặt đc thi t dell acc luôn,còn ko thì mày dell acc nhé??m dám ko??Hung a.mày cũng 24t rồi, sống cho đung nguoi lon chút đi,và sao cho giông tên G m đã đặt nhé..

Thành Viên Guild Leaders
    Guild Leaders

Like
    13
    Được Like 3 lần trong 2 bài
    Trích Được post bởi babyno9 Xem bài viết
    chuyện cũng có gì to tát cả, nhưng vì ảnh hưởng đến danh dự nên mình mới post lên thôi,chuyện là thế này
    trưa nay mình săn thỏ ngọc cùng vs đội PT trong G trong đó có thằng minhhang11..săn thỏ xong..mình có nhặt đc 7box+2vien B.rồi cả nhóm bất đầu vứt box..mình vứt box thì đc 2 đồ ex..xong qua sv1 đưa cho thằng minhhang11 xem,lúc ấy gần tới giờ đi CC nên mình out ra rs de kip di cc thấp,chuyện như vậy thì ko có gì để nói nếu như lúc ngủ dậy onl thì mấy ng o trong G bảo thằng minhhang nói mình nhặt đc pen ex rồi out...tối đang nc.nó quả quyết mình nhặt dc pen exl,đang nc thì mạng bị dis,khi vao Game thi nó đá khỏi G
    minhhang11 ạ(Hùng a) nếu mày tử tế thì lúc có mới săn thỏ xong sao m ko nói t nghe di>..sao lúc t of game m lại nói thế,thế có khác gì mày cắn đít t ko??chủ G mày lại làm chuyện như thế ah??mày hỏi mấy a e trong G t sông thế nào nhé?t chơi từ hoanf mỹ đến bh ko lừa ai 1 đồng nào chứ đừng nói đến cai pen ex..đéo phải vì cai pen mà t phải rẻ rách nói ko nhặt dc đâu? nếu m quả quyết t nhặt dc pen ex,thì có thể nhờ admin xem dùm.nếu đúng t nhặt đc thi t dell acc luôn,còn ko thì mày dell acc nhé??m dám ko??Hung a.mày cũng 24t rồi, sống cho đung nguoi lon chút đi,và sao cho giông tên G m đã đặt nhé..
    AE cứ tutu mà thưởng thức cái tên MinhHang này nhé

Chủ CLB TP.HCM
    Giải Nhất Tay Đua Ngựa Cừ Khôi

Like
    22
    Được Like 106 lần trong 80 bài
    Trích Được post bởi NữaĐiKu Xem bài viết
    AE cứ tutu mà thưởng thức cái tên MinhHang này nhé
    ko có gì gọi là thời gian sẽ trả lời tất cả

4. Các thành viên đã Like Trình + Tuổi = TPHCMQ12 cho bài viết này:

NữaĐiKu (01-10-2012)

Senior Member datmung's Avatar
    Like
    94
    Được Like 51 lần trong 47 bài
    ẹc
    pen exl vào ta cho 1 đống luôn ne`
    thê mà cũn cãi nhau. vãi

Senior Member
    Like
    40
    Được Like 23 lần trong 8 bài
    Trích Được post bởi datmung Xem bài viết
    ẹc
    pen exl vào ta cho 1 đống luôn ne`
    thê mà cũn cãi nhau. vãi
    ý mình là thăng minhhang nó vu khống, ngậm cứt phun người.chứ vs mình cái pen co gi quan trọng đâu,nhưng có điều mình ko nhặt nhưng nó cứ nói mình nhặt ==>ức chế..cũng ko biết chừng nó nhặt rồi đổ mình lấy..

Senior Member
    Like
    3
    Được Like 3 lần trong 2 bài
    Cái đm chúng mày...AE cùng G như thế này đây. Nhạt vkl...Thằng lồn nào cũng bảo thủ cũng có cái lí của mình. Nhờ ADM giải quyết đê.

Senior Member minhhang's Avatar
    Like
    22
    Được Like 5 lần trong 5 bài
    Trích Được post bởi babyno9 Xem bài viết
    ý mình là thăng minhhang nó vu khống, ngậm cứt phun người.chứ vs mình cái pen co gi quan trọng đâu,nhưng có điều mình ko nhặt nhưng nó cứ nói mình nhặt ==>ức chế..cũng ko biết chừng nó nhặt rồi đổ mình lấy..
    vu khống 5 người săn cùng 1 pt 4 ng` nhìn thấy mày nhặt pen.. tao hỏi mày sao lúc sang sv1 mày ko đưa cái pen tao kiểm tra lai còn cãi ko nhặt.. trừ tao ra 3 thằng còn lại mắ mù chắc đều ở trong pt mày ko chối đc đâu ku

Like
    22
    pen tính năng bao giờ nó cũng có dòng 10% hoặc 2% em à ko chạy chối được đâu ku em những loại như mày ae gui bảo kick cũng đúng thôi ko có gì phải tội cả

Thành Viên Guild Leaders
    Guild Leaders
    No1Mu's Avatar
    Like
    41
    Được Like 114 lần trong 93 bài
    chả admin nào giải quyết cái vụ này đâu mà có cái pedan thôi mà cãi nhau um mẹ lên làm gì các chú lần sau cứ mạnh ai lấy ăn đi cho lành

Like
    22
    Trích Được post bởi No1Mu Xem bài viết
    chả admin nào giải quyết cái vụ này đâu mà có cái pedan thôi mà cãi nhau um mẹ lên làm gì các chú lần sau cứ mạnh ai lấy ăn đi cho lành
    nó tự làm ầm lên đấy anh em kick nó khỏi gui vì tội tham lam nó muốn chối tội lên mới lên đây postt

Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối