Trang 2 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 73
    Senior Member
    Like
    40
    Được Like 23 lần trong 8 bài

kính gửi thằng MinhHang11 chủ G S0ngVIAE

chuyện cũng có gì to tát cả, nhưng vì ảnh hưởng đến danh dự nên mình mới post lên thôi,chuyện là thế này
    trưa nay mình săn thỏ ngọc cùng vs đội PT trong G trong đó có thằng minhhang11..săn thỏ xong..mình có nhặt đc 7box+2vien B.rồi cả nhóm bất đầu vứt box..mình vứt box thì đc 2 đồ ex..xong qua sv1 đưa cho thằng minhhang11 xem,lúc ấy gần tới giờ đi CC nên mình out ra rs de kip di cc thấp,chuyện như vậy thì ko có gì để nói nếu như lúc ngủ dậy onl thì mấy ng o trong G bảo thằng minhhang nói mình nhặt đc pen ex rồi out...tối đang nc.nó quả quyết mình nhặt dc pen exl,đang nc thì mạng bị dis,khi vao Game thi nó đá khỏi G
    minhhang11 ạ(Hùng a) nếu mày tử tế thì lúc có mới săn thỏ xong sao m ko nói t nghe di>..sao lúc t of game m lại nói thế,thế có khác gì mày cắn đít t ko??chủ G mày lại làm chuyện như thế ah??mày hỏi mấy a e trong G t sông thế nào nhé?t chơi từ hoanf mỹ đến bh ko lừa ai 1 đồng nào chứ đừng nói đến cai pen ex..đéo phải vì cai pen mà t phải rẻ rách nói ko nhặt dc đâu? nếu m quả quyết t nhặt dc pen ex,thì có thể nhờ admin xem dùm.nếu đúng t nhặt đc thi t dell acc luôn,còn ko thì mày dell acc nhé??m dám ko??Hung a.mày cũng 24t rồi, sống cho đung nguoi lon chút đi,và sao cho giông tên G m đã đặt nhé..

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    Vũng Tàu's Avatar
    Like
    18
    Được Like 25 lần trong 21 bài
    pen + tính năng ( tính năng = tự động phục hồi hp or mana nhé)

Trích Được post bởi minhhang Xem bài viết
    pen tính năng bao giờ nó cũng có dòng 10% hoặc 2% em à ko chạy chối được đâu ku em những loại như mày ae gui bảo kick cũng đúng thôi ko có gì phải tội cả

Senior Member
    Like
    40
    Được Like 23 lần trong 8 bài
    vu khống 5 người săn cùng 1 pt 4 ng` nhìn thấy mày nhặt pen.. tao hỏi mày sao lúc sang sv1 mày ko đưa cái pen tao kiểm tra lai còn cãi ko nhặt.. trừ tao ra 3 thằng còn lại mắ mù chắc đều ở trong pt mày ko chối đc đâu ku
    xin lỗi m đi,t d rẻ rách mà phải xin lấy 1cai pen để mất danh dự đâu,nếu m khẳng định t nhăt có thể nhờ admin kiểm tra nếu t nhặt t dell acc,còn ko may dell dc chứ,còn loại m thế nào thi bên PH qua vụ mất đồ ngta chửi m thế nào thf rõ rồi..

Chủ Guild UnBroKen
    Guild UnBroKen
    SockMan's Avatar
    Like
    1,121
    Được Like 925 lần trong 461 bài
    Trích Được post bởi Vũng Tàu Xem bài viết
    pen + tính năng ( tính năng = tự động phục hồi hp or mana nhé)
    lai nhầm rồi bạn ơi

tính năng ở đây là cái auto hp 1% 2% 3% tu động hồi hp đấy , chẳng có cái pen nào + tính năng mà là 10% cả 2% đâu

Thành Viên Guild Leaders
    Guild Leaders
    No1Mu's Avatar
    Like
    41
    Được Like 114 lần trong 93 bài
    Trích Được post bởi babyno9 Xem bài viết
    xin lỗi m đi,t d rẻ rách mà phải xin lấy 1cai pen để mất danh dự đâu,nếu m khẳng định t nhăt có thể nhờ admin kiểm tra nếu t nhặt t dell acc,còn ko may dell dc chứ,còn loại m thế nào thi bên PH qua vụ mất đồ ngta chửi m thế nào thf rõ rồi..
    chú cay cú làm gì không làm thì cứ im lặng thể hiện đi tự nhiên làm um lên buồn cười

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    Vũng Tàu's Avatar
    Like
    18
    Được Like 25 lần trong 21 bài
    thì tớ nói đúng mà , đang phân tích cho minh hằng hiểu 2 từ tính năng

Trích Được post bởi SockMan Xem bài viết
    lai nhầm rồi bạn ơi

tính năng ở đây là cái auto hp 1% 2% 3% tu động hồi hp đấy , chẳng có cái pen nào + tính năng mà là 10% cả 2% đâu

Senior Member minhhang's Avatar
    Like
    22
    Được Like 5 lần trong 5 bài
    [QUOTE=babyno9;615355]xin lỗi m đi,t d rẻ rách mà phải xin lấy 1cai pen để mất danh dự đâu,nếu m khẳng định t nhăt có thể nhờ admin kiểm tra nếu t nhặt t dell acc,còn ko may dell dc chứ,còn loại m thế nào thi bên PH qua vụ mất đồ ngta ctr
    ngoài tao con 3 thằng nữa nhìn thấy mày nhặt là đủ hiểu em à còn cái chuyện bé tí này admin nó thèm để ý làm gì còn cái pen kể cả ko có dòng gì nhưng ex .. mày cũng phải cho bọn nó xem đằng này nhũng đồ vất ra ae đều đưa tao xem hết có duy nhất cai pen mày im đi để ae gui no chửi cho ko bít nhục còn post diễn đàn

Banned Extracting's Avatar
    Địa điểm
    Nam Định, Mảnh đất đầy tình thương..!!
    Like
    217
    Được Like 1,548 lần trong 948 bài
    theo như 2 chuyên gia ..!!
    Đc gọi là lỳ cựu trong làn game MU
    thì minhhang đang sai hoàn toàn

Senior Member Kick The Dog's Avatar
    Like
    3
    Được Like 3 lần trong 2 bài
    pen tính năng bao giờ nó cũng có dòng 10% hoặc 2% em à ko chạy chối được đâu ku em những loại như mày ae gui bảo kick cũng đúng thôi ko có gì phải tội cả
    Bạn này khẳng định hùng hồn vkl ra
    Săn thỏ thì là pen set .
    Chứ tính năng con mẹ bạn à.
    Pen set + tính năng tức là pen set có option hồi phục HP tự động.
    Ngu mà thích nói lý.

Banned Extracting's Avatar
    Địa điểm
    Nam Định, Mảnh đất đầy tình thương..!!
    Like
    217
    Được Like 1,548 lần trong 948 bài
    vậy theo kết luận của các chuyên gia
    MinhHang là 1 ..... ko tiện nói ra

Senior Member Kick The Dog's Avatar
    Like
    3
    Được Like 3 lần trong 2 bài
    [QUOTE=minhhang;615368]
    Trích Được post bởi babyno9 Xem bài viết
    xin lỗi m đi,t d rẻ rách mà phải xin lấy 1cai pen để mất danh dự đâu,nếu m khẳng định t nhăt có thể nhờ admin kiểm tra nếu t nhặt t dell acc,còn ko may dell dc chứ,còn loại m thế nào thi bên PH qua vụ mất đồ ngta ctr
    ngoài tao con 3 thằng nữa nhìn thấy mày nhặt là đủ hiểu em à còn cái chuyện bé tí này admin nó thèm để ý làm gì còn cái pen kể cả ko có dòng gì nhưng ex .. mày cũng phải cho bọn nó xem đằng này nhũng đồ vất ra ae đều đưa tao xem hết có duy nhất cai pen mày im đi để ae gui no chửi cho ko bít nhục còn post diễn đàn
    Nói chung là 3 thằng còn lại trong cái party của mày cũng ngu vkl ra ý