chuyện cũng có gì to tát cả, nhưng vì ảnh hưởng đến danh dự nên mình mới post lên thôi,chuyện là thế này
trưa nay mình săn thỏ ngọc cùng vs đội PT trong G trong đó có thằng minhhang11..săn thỏ xong..mình có nhặt đc 7box+2vien B.rồi cả nhóm bất đầu vứt box..mình vứt box thì đc 2 đồ ex..xong qua sv1 đưa cho thằng minhhang11 xem,lúc ấy gần tới giờ đi CC nên mình out ra rs de kip di cc thấp,chuyện như vậy thì ko có gì để nói nếu như lúc ngủ dậy onl thì mấy ng o trong G bảo thằng minhhang nói mình nhặt đc pen ex rồi out...tối đang nc.nó quả quyết mình nhặt dc pen exl,đang nc thì mạng bị dis,khi vao Game thi nó đá khỏi G
minhhang11 ạ(Hùng a) nếu mày tử tế thì lúc có mới săn thỏ xong sao m ko nói t nghe di>..sao lúc t of game m lại nói thế,thế có khác gì mày cắn đít t ko??chủ G mày lại làm chuyện như thế ah??mày hỏi mấy a e trong G t sông thế nào nhé?t chơi từ hoanf mỹ đến bh ko lừa ai 1 đồng nào chứ đừng nói đến cai pen ex..đéo phải vì cai pen mà t phải rẻ rách nói ko nhặt dc đâu? nếu m quả quyết t nhặt dc pen ex,thì có thể nhờ admin xem dùm.nếu đúng t nhặt đc thi t dell acc luôn,còn ko thì mày dell acc nhé??m dám ko??Hung a.mày cũng 24t rồi, sống cho đung nguoi lon chút đi,và sao cho giông tên G m đã đặt nhé..