Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 tới 22 của 22
    Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Bị mất nick. Liên quan đến danh dự. Mong admin giúp đỡ.

Chả là mình chơi MU ở Hàng Net thì rất yên tâm vì mình chơi ở đây đã lâu. Và hệ thống máy cài deepfreeze nên khả năng keylogger là k có. Nhưng có vài người cùng chơi MU vs mình ở đây và cũng là ae khá thân thiết. Chính vì thế nên mình để ID và Pass rất dễ nhớ. Nhưng hôm nay thì mình vừa out nick ra thì nick mình đã bị hack đổi toàn bộ pass. Thậm chí số đt mình gửi để lấy OTP cũng ko còn. Mình ko mong sẽ lấy lại được Nick hay đồ, mình mất mình chịu. Nhưng mong admin cho mình biết số Gcent của mình ( 170k ) và đồ của mình đã được chuyển cho acc nào để mình có thể biết được ai tốt ai xấu. Rất mong các bạn giúp đỡ mình.
    Tên nhân vật của mình là poisedon ID là milano86pm
    mình bị mất Acc milano86pm bao gồm. 4 món đồ Ánh Trăng Excellent : 1 mũ +9, 1 mũ +0, chân +9, áo +0. Gậy rồng +9 10% 7 tốc luck. Gậy quỷ vương +11 luck op socket. 170k Gcent.
    mình bị mất acc vào lúc ~ 1h30 sáng ngày hôm nay. Mong các Admin giúp đỡ!

Junior Member
    Like
    0
    nghĩa là acc của mình bị mất trắng ?

Junior Member
    Like
    0
    ai cho xin câu trả lời cái? ko lấy được tất cả ít ra cũng phải cho tôi lấy lại cái xác chứ ?