Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 5 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456 CuốiCuối
Kết quả 41 tới 50 của 56
    Banned
    Like
    1
    Được Like 1 lần trong 1 bài

admin đúng hay sai.công bằng ở đâu

ID SaKuRaOo của tôi mua đồ.ng` ta giao dich đến tận nơi thì cần rì phải qua mubank.đem ních tôi khóa lại 1 cach vô lý.tôi mất tiền mất ca nich.sự công bằng ở đâu.chơi mu để vui.tôi bỏ tiền ra mua đồ để chơi giai trí.chứ chẳng bao giờ ngĩ đến chuyện bán đồ kiếm tiền vì chẳng có thời gian đi săn.hay các ông muôn thêm lợi kiếm tiền=cach qua mubank lên làm như vậy.ở xa thì giao dich qua mubank còn nói dc vì sợ không công bằng ng` nhận ng` ko nhận.con ở gần thì gặp nhau tận nơi mua bán cả 2 bên cùng yên tâm là dc.các ông khoá ních tôi lại tôi nói thật.các ông ngi lại việc mình làm di.có công bằng với tôi ko

Thành Viên Guild Leaders
    Guild Leaders

Like
    13
    Được Like 3 lần trong 2 bài
    lên Upppppppppppppppppppppp

Thành Viên Guild Leaders
    Guild Leaders
    No1Mu's Avatar
    Like
    41
    Được Like 114 lần trong 93 bài
    anh mèo vào giải quyết xong vụ này nào uppppppppppppppppppp

Senior Member
    Like
    2
    Được Like 27 lần trong 17 bài
    bqt mu này làm ăn chán wa ..trường hợp của tôi nè.bị hack đồ +vp ...mà tôi chỉ nhờ admin kiểm tra xem tk của tôi gd sau cùng vs ai...và nhờ admin khoá tk tạm thời để kẻ gian ko vào xoá nv...vậy mà đả hơn 1 ngày 1 đêm ma 2 vẫn chưa tìm ra trong khi đó tk của tôi vẩn bi khoá chua thể mở đc. làm tôi trong thơi gian day toàn ngồi xem phim

Thành Viên Guild Leaders
    Guild Leaders

Like
    13
    Trích Được post bởi DepNo1 Xem bài viết
    bqt mu này làm ăn chán wa ..trường hợp của tôi nè.bị hack đồ +vp ...mà tôi chỉ nhờ admin kiểm tra xem tk của tôi gd sau cùng vs ai...và nhờ admin khoá tk tạm thời để kẻ gian ko vào xoá nv...vậy mà đả hơn 1 ngày 1 đêm ma 2 vẫn chưa tìm ra trong khi đó tk của tôi vẩn bi khoá chua thể mở đc. làm tôi trong thơi gian day toàn ngồi xem phim
    nói thật đâu phải chắc bạn mất đồ , cái gì cũng phải tutu chứ , cậu xem tui đợi ngày ni ngày thứ 6 rồi mà chưa đâu vào đâu , toàn người kêu mất đồ làm sao kịp

Senior Member
    Like
    2
    Được Like 27 lần trong 17 bài
    tôi chĩ nhờ admin kiểm tra tk tôi gd sau cùng vs ai thôi..chu tôi đâu cần lấy lại đồ như mọi người đâu mà sợ tranh chấp...mh nhờ khoá tạm thời mà cứ như là khoá thật..chắc lần sau co bị kiểu này dành im chứ lại sử lý kiểu này chắc chết

Phó Guild UnBroKen
    Guild UnBroKen
    R u b y's Avatar
    Like
    429
    Được Like 299 lần trong 210 bài
    có bgio thấy admin nhận mình sai đâu b !
    úp cho b sớm đc giải quyết

Thành Viên Guild Leaders
    Guild Leaders
    No1Mu's Avatar
    Like
    41
    Được Like 114 lần trong 93 bài
    tôi chĩ nhờ admin kiểm tra tk tôi gd sau cùng vs ai thôi..chu tôi đâu cần lấy lại đồ như mọi người đâu mà sợ tranh chấp...mh nhờ khoá tạm thời mà cứ như là khoá thật..chắc lần sau co bị kiểu này dành im chứ lại sử lý kiểu này chắc chết
    bạn lên lập 1 topic khác để admin giải quyết và khuyến cáo là điền đầy đủ thông tin vào nhé

Thành Viên Guild Leaders
    Guild Leaders

Like
    13
    admin giải quyết nốt vụ này cho em đã 6 ngày rôi mà quanh quẩn mãi anh không cho kết luận là sao http://forum2.mu-hanoi.net/showthrea...643#post613643

MeoHoang1102
    Guest
    Bạn cứ sồn sồn lên thế nhỉ ? khá nhiều topic trước bạn vẫn chưa giải quyết xong, với lại bạn nói chuyện có đầu có đuôi xem , người khác hiểu vẫn đề của bạn rõ ràng thì mới có thể giải quyết được chứ.

MeoHoang1102
    Guest
    Trích Được post bởi NữaĐiKu Xem bài viết
    admin giải quyết nốt vụ này cho em đã 6 ngày rôi mà quanh quẩn mãi anh không cho kết luận là sao http://forum2.mu-hanoi.net/showthrea...643#post613643

Đã trả lời và closed topic kia.

topic này của người khác, bạn cũng không cần quan tâm nữa.
    Về nguồn gốc item của bạn sẽ có người kiểm tra và có vấn đề gì sẽ tiếp tục giải quyết sau.