Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 tới 30 của 56
    Banned
    Like
    1
    Được Like 1 lần trong 1 bài

admin đúng hay sai.công bằng ở đâu

ID SaKuRaOo của tôi mua đồ.ng` ta giao dich đến tận nơi thì cần rì phải qua mubank.đem ních tôi khóa lại 1 cach vô lý.tôi mất tiền mất ca nich.sự công bằng ở đâu.chơi mu để vui.tôi bỏ tiền ra mua đồ để chơi giai trí.chứ chẳng bao giờ ngĩ đến chuyện bán đồ kiếm tiền vì chẳng có thời gian đi săn.hay các ông muôn thêm lợi kiếm tiền=cach qua mubank lên làm như vậy.ở xa thì giao dich qua mubank còn nói dc vì sợ không công bằng ng` nhận ng` ko nhận.con ở gần thì gặp nhau tận nơi mua bán cả 2 bên cùng yên tâm là dc.các ông khoá ních tôi lại tôi nói thật.các ông ngi lại việc mình làm di.có công bằng với tôi ko

Banned
    Like
    1
    Trích Được post bởi mrtrym Xem bài viết
    Rất thông cảm cho bạn...nhưng bản nên hiểu admin chỉ là con người không phải là thánh thần để biết ai đúng ai sai....vấn đề tình ngay lý gian thế này rất khó để xử lý....Theo tôi nên xử lý 1 cách mềm dẻo....trả lại đồ cho người đã mất và thả block cho người mua phải đồ hack

thế là tôi bị mất tiền oan phải không bạn.mất cả mấy ngày bị khoá ních.tôi mua đồ.tôi đã làm rì sai chứ.của mình làm mất vì mình không bít giữ thì nói làm rì.của tôi chưa mất tôi đang cố gắng giữ ko để mất.tôi chơi hok hack cheat lên không bị viủt .tôi cẩn thận như vậy có mất đồ cũng không phiền admin vì nếu mất là do lỗi của tôi.nhưng tôi không làm rì đê mất đồ admin lai lấy đi đồ của tôi.chấp nhận dc ko.

Thành Viên Guild Leaders
    Guild Leaders
    No1Mu's Avatar
    Like
    41
    Được Like 114 lần trong 93 bài
    Trích Được post bởi oOSaKuRaOoTN Xem bài viết
    thế là tôi bị mất tiền oan phải không bạn.mất cả mấy ngày bị khoá ních.tôi mua đồ.tôi đã làm rì sai chứ.của mình làm mất vì mình không bít giữ thì nói làm rì.của tôi chưa mất tôi đang cố gắng giữ ko để mất.tôi chơi hok hack cheat lên không bị viủt .tôi cẩn thận như vậy có mất đồ cũng không phiền admin vì nếu mất là do lỗi của tôi.nhưng tôi không làm rì đê mất đồ admin lai lấy đi đồ của tôi.chấp nhận dc ko.
    cái cần bây giờ là ông phải đưa ra được cái bằng chứng hay đại loại như mua ở đâu và làm cách nào có
    chứ ngồi cãi ngang thế này trẻ con nó cũng làm được bạn còn cãi ngang thì tôi sẽ không cm câu nào nữa chúc bạn may mắn

Thành Viên Guild Leaders
    Guild Leaders

Like
    13
    Được Like 3 lần trong 2 bài
    ông ý vào quán tôi hay chơi ngich thôi.ông ý kay` ở nhà.ông ý bỏ mu và đi làm dưới hanoi.tôi bít đâu mà tìm.giao dịch 2 bên cùng yên tâm rồi thì không ngix đến liên lạc với nhau nữa.tiền trao cháo bút rồi còn rì yên tâm hơn như vậy
    tối thấy cậu càng nói càng hồ đồ , lúc đầu cậu nói là đến mua của ông chủ quán mà , giờ lại nói mua của thằng bạn đi học ở HN nản rồi đấy

Administrator - Sự Kiện

Like
    414
    Được Like 1,166 lần trong 867 bài
    Trích Được post bởi NữaĐiKu Xem bài viết
    tối thấy cậu càng nói càng hồ đồ , lúc đầu cậu nói là đến mua của ông chủ quán mà , giờ lại nói mua của thằng bạn đi học ở HN nản rồi đấy
    Bạn hãy úp link có câu trả lời của SaKuRa rằng " Mua của ông chủ quán" lên đây nhé ! Để ADM dễ kiểm tra.

6. Các thành viên đã Like Nước Mắt cho bài viết này:

TyStar (28-09-2012)

Senior Member xNo37xTiTi's Avatar
    Like
    2
    Được Like 9 lần trong 7 bài
    chẳng có lý do rì cả.các anh mở ních cho em đi.em đi.em vừa bỏ 300k ra mua vcen và ít đồ đê sang tháng chuyen SM.giao dịch tại quán nét anh Dân đoàng hoàng . uy thác treo đồ lên cửa hàng để khoe mấy thằng bạn đi làm về mất kêt nối
    minh o thainguyen chứ ở đâu.cậu có ở tháinguyen ko đi off cho vui
    ông ý vào quán tôi hay chơi ngich thôi.ông ý kay` ở nhà.ông ý bỏ mu và đi làm dưới hanoi.tôi bít đâu mà tìm.giao dịch 2 bên cùng yên tâm rồi thì không ngix đến liên lạc với nhau nữa.tiền trao cháo bút rồi còn rì yên tâm hơn như vậy
    Mua bán tại quán nét ko phải mua của chủ quán nét anh ak
    Lúc thái nguyên lúc hà nội em hoa cả mắt

Thành Viên Guild Leaders
    Guild Leaders
    No1Mu's Avatar
    Like
    41
    khổ cho chủ topic bị bệnh mất trí nhớ tạm thời

Chủ Guild Leaders
    Thủ lĩnh tài ba Guild Leaders
    Guild Leaders
    mrtrym's Avatar
    Like
    122
    Được Like 516 lần trong 289 bài
    Tôi rất thông cảm với mất mát của bạn....nhưng bạn thử đặt vào trường hợp của người mất đồ...cũng phải bỏ công sức tiền bạc để sở hữu món đồ đấy....tôi có thể nói thẳng luôn nếu GD qua MUbank thực sự rất mất thời gian nhưng đấy là cách giao dịch an toàn nhất....không biết admin sẽ giải quyết ra sao nhưng mong kết quả sẽ làm hài lòng cả 2 bên

10. Các thành viên đã Like mrtrym cho bài viết này:

NữaĐiKu (27-09-2012)

Thành Viên Guild Leaders
    Guild Leaders
    No1Mu's Avatar
    Like
    41
    upppppppp cho admin giải quyết tại 2 topic

Senior Member ™—\/ỡ...†ªn—™'s Avatar
    Like
    11
    Được Like 7 lần trong 6 bài
    nói thật chứ phải mình là ADM cũng khó giải quyết vụ này lắm. Nhưng trong khi điều tra ADM tốt nhất nên thu lại đồ điều tra thêm còn acc thì thả cho ng` ta còn cầy cuốc nữa.

Bạn này hình như cũng cùng TP vs mình.

Banned
    Like
    1
    Trích Được post bởi ™—\/ỡ...†ªn—™ Xem bài viết
    nói thật chứ phải mình là ADM cũng khó giải quyết vụ này lắm. Nhưng trong khi điều tra ADM tốt nhất nên thu lại đồ điều tra thêm còn acc thì thả cho ng` ta còn cầy cuốc nữa.

Bạn này hình như cũng cùng TP vs mình.
    may quá có Võ Tan cậu có thể bớt chút thời gian đến quán anh Dân đối diẹn công chính đại học công nghiệp giúp mình dc không.mình vẫn nợ ông ý 300k tiền mặt và gần 200k tiền game.chỉ mong chứng minh hộ mình