Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 56
    Banned
    Like
    1
    Được Like 1 lần trong 1 bài

admin đúng hay sai.công bằng ở đâu

ID SaKuRaOo của tôi mua đồ.ng` ta giao dich đến tận nơi thì cần rì phải qua mubank.đem ních tôi khóa lại 1 cach vô lý.tôi mất tiền mất ca nich.sự công bằng ở đâu.chơi mu để vui.tôi bỏ tiền ra mua đồ để chơi giai trí.chứ chẳng bao giờ ngĩ đến chuyện bán đồ kiếm tiền vì chẳng có thời gian đi săn.hay các ông muôn thêm lợi kiếm tiền=cach qua mubank lên làm như vậy.ở xa thì giao dich qua mubank còn nói dc vì sợ không công bằng ng` nhận ng` ko nhận.con ở gần thì gặp nhau tận nơi mua bán cả 2 bên cùng yên tâm là dc.các ông khoá ních tôi lại tôi nói thật.các ông ngi lại việc mình làm di.có công bằng với tôi ko

Senior Member
    Like
    3
    Được Like 3 lần trong 3 bài
    theo tôi những trường hợp gd đồ ngoài game hoặc gd bằng card ADM không nên can thiệp và cũng không phải chịu trách nhiệm gì cả....kể cả những vấn đề bị hack đồ...đấy là do game thủ có lỗi nên bị hack..chứ ko phải do lỗi game mà bị hack...hở 1 cái là đòi lại đồ....giả sử bây giờ chủ acc đem đồ đi bán bằng thẻ ....rồi sau đó về nhà kêu bị hack ..nhờ ADM lấy lại đồ...thì hỏi chứng cứ ở đâu ra để bênh vực người mua đồ...chỉ có những trường hợp gd đồ = VC trong game thì ADm có thể giải quyết được

Banned
    Like
    1
    Trích Được post bởi ™ Nước Mắt ™ Xem bài viết
    Tôi dám chắc rằng nếu mà giúp bạn chủ topic trường hợp này thì từ lần sau khi các bạn bị mất đồ người hack sẽ ra quán và cũng bảo chúng tôi giao dịch trực tiếp và gặp nhau . Thì chỉ có thiệt những ngườ bị mất đồ thôi .
    Chúng tôi hỏi ý kiến của các bạn , phải làm thế nào các bạn mới hài lòng !

tôi còn bị khoá nich nữa chứ không phải chỉ riêng đồ và tiền mặt đâu.online ngày đêm đổi lại ntn

Banned
    Like
    1
    ng` ta làm rì thì có admin giúp.giúp thế nào cho hợp tình hợp lý.dù không dc như bạn đầu nhưng mà cũng phải chấp nhận vì ng` bị mất đồ phải có lý do thì mới bị mất đồ.ko cái rì là tự nhiên cả.còn tôi.chảng có lý do rì tự nhiên bị ntn

Member
    Like
    0
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    Các bạn đừng vào đây mà làm bố của ADM.thế khi các bạn thử mất thì đừng có rống lên nhé.Cái gì cũng có cách giải quyết của nó.

ADM làm thế thì những người bị mấy ông lấy mất đồ khi người ta bỏ tiền ra mua thì sao??
    Đừng nên ép người khác phải bỏ tiền vào túi mình thì mình mới giúp.
    Thằng em tôi mới chơi nhà nghèo cũng làm tý bùa exp rồi sv bị lỗi,kiện cáo cả ngày các ông chả giải quyết cái *** gì cả.
    Còn về vấn đề có lợi cho các ông thì các ông làm nhanh lắm.

Tôi thừa biết các ông giúp đỡ anh em các ông khi chơi game của các ông làm ra ntn.Nói thế thôi ko lại bị block acc mệt lắm

6. Các thành viên đã Like shanghaj cho bài viết này:

NữaĐiKu (27-09-2012)

Senior Member
    Like
    111
    Được Like 1,819 lần trong 761 bài
    1. Bạn giao dịch tận nhà thì mong bạn hãy bảo người bán cho bạn xác nhận vấn đề này
    2. Sau đó chúng tôi sẽ xem lại vấn đề của bạn

Thanks
    Sống không giận, không hờn không oán trách
    Sống mỉm cười với thử thách chông gai
    Sống vươn lên theo kịp ánh ban mai
    Sống chan hòa với những người chung sống
    Sống là động, nhưng lòng luôn bất động
    Sống là thương, nhưng lòng chẳng vấn vương
    Sống yên vui, danh lợi mãi coi thường
    Tâm bất biến, giữa dòng đời vạn biến

Banned
    Like
    1
    Trích Được post bởi OneTime Xem bài viết
    1. Bạn giao dịch tận nhà thì mong bạn hãy bảo người bán cho bạn xác nhận vấn đề này
    2. Sau đó chúng tôi sẽ xem lại vấn đề của bạn

Thanks
    ông ý vào quán tôi hay chơi ngich thôi.ông ý kay` ở nhà.ông ý bỏ mu và đi làm dưới hanoi.tôi bít đâu mà tìm.giao dịch 2 bên cùng yên tâm rồi thì không ngix đến liên lạc với nhau nữa.tiền trao cháo bút rồi còn rì yên tâm hơn như vậy

Senior Member nhymkute79's Avatar
    Like
    1
    Được Like 7 lần trong 4 bài
    Trích Được post bởi ™ Nước Mắt ™ Xem bài viết
    Chúng tôi thương , thương những người mua phải đồ ăn cắp lắm chứ bạn .
    Các bạn nào đã từng mất đồ rồi mới hiểu khi bị mất đồ chán thế nào và muốn lấy lại đồ thế nào
    Theo các bạn chúng tôi phải làm sao bây giờ .
    Không lấy lại đồ bị mất hay là lấy lại đồ bị mất !
    trả cho người bị hack mất đồ 1 bộ. Tạo thêm 1 bộ như thế để trả cho người mua phải đồ ăn trộm ( khi họ mua họ có biết đồ đấy là đồ ăn trộm đâu). giờ người bị hack đồ đc lấy lại đồ của mình. con người mua đồ ăn trôm vùa bị mất $ vùa bị khóa acc. Người ta kiện là đúng rồi.

Thành Viên Guild UnBroKen
    Guild UnBroKen
    Uriko's Avatar
    Like
    75
    Được Like 22 lần trong 21 bài
    làm sao ak. xem thằng nào hack hay lấy cho cm nó ra đảo đi.lập pic thì vẫn lập nhưng không hy vọng nhiều vêd adm lấy. hack==súc vật ăn trộm ==súc sinh

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    datmen's Avatar
    Like
    122
    Được Like 43 lần trong 38 bài
    ko trả lại đồ thì mơ? khóa cho người ta chơi đi cày ngày cày đêm xong mất cả trì lẫn trài tn thì ai chả cay

Chủ Guild Leaders
    Thủ lĩnh tài ba Guild Leaders
    Guild Leaders
    mrtrym's Avatar
    Like
    122
    Được Like 516 lần trong 289 bài
    Rất thông cảm cho bạn...nhưng bản nên hiểu admin chỉ là con người không phải là thánh thần để biết ai đúng ai sai....vấn đề tình ngay lý gian thế này rất khó để xử lý....Theo tôi nên xử lý 1 cách mềm dẻo....trả lại đồ cho người đã mất và thả block cho người mua phải đồ hack