Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 41
    Thành Viên Guild Leaders
    Guild Leaders

Like
    13
    Được Like 3 lần trong 2 bài

Đây Topic # đàng hoàng Văn Hoá Lịc Sự A mèo ạ

Chỉ chửi nhưng người vô công rồi nghe lo chuyện người # vào ăn nói mất dạy Topic # thôi anh à anh nhìn topic cũ của em là anh biết ,
    còn giờ em chỉ ? anh rằng việc mất đồ của em anh cho 1 cái kết luận cuối cùng đi , xong rồi thôi , đâu cần căng thẳng gần 1 tuần trời đêm uppp ngày uppp ngủ dậy chưa đánh răng cũng chạy lại may tính úp anh phải hiểu và thông cảm chứ , uh thì anh bạn chuyện gia đình , hay công việc đi , nhưng cũng 2-3 ngày thôi chứ , còn block ac lấy đồ xong nó lại vào topic em chửi nhao lên ko thấy anh nói 1 cái gì , thôi thì anh cho em câu kết luận cho em được Phục đi
    P/s : Những người ko liên quan thì đừng tham gia Topic đó là lời nói chân thành và cảm ơn mọi người ok

MeoHoang1102
    Guest
    P/s : Những người ko liên quan thì đừng tham gia Topic đó là lời nói chân thành và cảm ơn mọi người ok

Vậy những Item trên tài khoản
    oOSaKuRaOo nói là mua của bạn. bạn giải thích thế nào ?

và tài khoản oOSaKuRaOo có bằng chứng gì không ?

Mọi việc đang xem sét chờ câu trả lời từ 2 phia. tại sao các bạn vào chửi nhau làm loạn cả topic lên . làm sao ai muốn đọc tiếp để giải quyết ??

LĐTC Guild MANUFC
    Guild MANUFC
    Tình Hết's Avatar
    Like
    34
    Được Like 69 lần trong 67 bài
    Người Mất Người Mua Đều Búc xúc cả. Như vậy Cũng Khó sử cho Gm lắm bạn. Nếu có bằng chứng cụ thể thì sẽ dễ hơn ma. Bạn cố gắng tìm cái bằng chứng cho mèo làm nhanh là ok rồi

Thành Viên Guild Leaders
    Guild Leaders

Like
    13
    Vật những Item trên tài khoản oOSaKuRaOo nói là mua của bạn. bạn giải thích thế nào ?

Vâng em trả lời rằng -> Những món em để trong acc namga2 là ko bán còn ac namga1 chỉ bán đồ cùi -> còn những đồ cậu ấy có chưa bao giờ em bán và bạn ấy noi dg qua đt -> em ở Nghệ An / TP vinh thì cái đó ko thể , nếu qua yahoo thì bạn ấy phải có lưu yahoo mua của em và e cũng chỉ 1 yahoo DG trong MU để lấy UT( www_anhyeuem_com@yahoo.com.vn ) Hết thưa anh

Senior Member xNo37xTiTi's Avatar
    Like
    2
    Được Like 9 lần trong 7 bài
    Trích Được post bởi MeoHoang1102 Xem bài viết

Vậy những Item trên tài khoản
    oOSaKuRaOo nói là mua của bạn. bạn giải thích thế nào ?

và tài khoản oOSaKuRaOo có bằng chứng gì không ?

Mọi việc đang xem sét chờ câu trả lời từ 2 phia. tại sao các bạn vào chửi nhau làm loạn cả topic lên . làm sao ai muốn đọc tiếp để giải quyết ??

Anh xem xét chủ píc IP ở đâu - người mua IP ở đâu
    Thái Nguyên - Vinh Nghệ An gd tận nơi ak anh
    kể cả giao dịch tận nơi cũng phải PM Y! trước mới đi được
    nghe nó cũng phi lý.

Thành Viên Guild Leaders
    Guild Leaders

Like
    13
    còn chuyện này topic anh đã cảnh cáo rồi nhưng mọi người ko liên quan + oOSaKuRaOo cứ vào topic làm loạn cả lên chứ đâu ai muốn anh bọn em chỉ Upp thôi

MeoHoang1102
    Guest
    Trích Được post bởi NữaĐiKu Xem bài viết
    Vật những Item trên tài khoản oOSaKuRaOo nói là mua của bạn. bạn giải thích thế nào ?

Vâng em trả lời rằng -> Những món em để trong acc namga2 là ko bán còn ac namga1 chỉ bán đồ cùi -> còn những đồ cậu ấy có chưa bao giờ em bán và bạn ấy noi dg qua đt -> em ở Nghệ An / TP vinh thì cái đó ko thể , nếu qua yahoo thì bạn ấy phải có lưu yahoo mua của em và e cũng chỉ 1 yahoo DG trong MU để lấy UT( www_anhyeuem_com@yahoo.com.vn ) Hết thưa anh
    OK vậy là chờ chứng cứ của Tài khoản oOSaKuRaOo nữa thôi.

Thành Viên Guild Leaders
    Guild Leaders
    No1Mu's Avatar
    Like
    41
    Được Like 114 lần trong 93 bài
    upppppppppppppp

Thành Viên Guild Leaders
    Guild Leaders

Like
    13
    uppppppppppppppp

Senior Member
    Like
    2
    Được Like 27 lần trong 17 bài
    admin xem gium vu tk minh8888 +cosaoko voi.xem 2 tk do gd vpoi voi ai...2 tk nay la cua em vi em co dang ky so dien thoai...nen bon cho do chi vao lay do thoi...em ko can lay lai do anh hay xoa va bog tk cua no cho no chet me di...a can thong tin gi de chung to 2 tk do cua em thi e co the cung cap day du

Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối