Kết quả 1 tới 9 của 9
    Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Pro RF vào giúp em cái

Tình Hình là e có on RF rs 70 lần . dc 15k poin . Pro nào giúp em + điểm train Gầm Thét trên arena cái nhé . Đồ e đồ cùi thôi .

Chủ Guild WarLord
    Giải Nhì Tay Bơi Lội và Đua Ngựa Cừ Khôi
    Guild WarLord

Like
    3
    Được Like 421 lần trong 144 bài
    Trích Được post bởi ThickLaDam Xem bài viết
    Tình Hình là e có on RF rs 70 lần . dc 15k poin . Pro nào giúp em + điểm train Gầm Thét trên arena cái nhé . Đồ e đồ cùi thôi .

RF có 2 đường train lv

1- cày = gầm thét như sau: quan trong nhất của gầm thét như mình test thì tỷ lệ str/ene = nhau

vi du cụ thể với 15k poi của bạn: muốn cầy arena thì agi khoảng 5k bạn mới chịu dc (agi ko liên quan đến tốc độ của gầm thét>>>>chỉ là để thủ đỡ chết vì gầm thét là delay)

>>>>5kagi +5kstr+5kene +len lv tang it vit>>con lai str

2- cày = ảo ảnh liên hoàn như sau: str du mặc đồ +400ene (str va ene mặc định như vậy cho cả pk và train nhé) .

Còn lại chia là 2 trường hop: train bạn cho hết poi còn lại vào agi (với 15k>> bạn tăng cho 400ene
    +khoang 500 str>>>còn lại 14k agi )
    PK: (ene và str vẫn mặc định như trên nhé) + số poi còn lại theo tỷ lệ agi/vit=2/3

cụ thể mình lấy tròn 15k còn lại cho dễ >>tỷ lệ agi/vit là: 6kagi +9k vit

3- ưu nhược điểm của 2 cách trên:

Gầm thét đánh lan tốt nhưng phải chia poi nhiều>>>>> it agi>>>o lên đc map cao>>>ko đeo đc gấu>>>cầy chậm

Ảo ảnh liên hoàn đánh lan kém nhưng lại có lượng agi cao>>>chịu dc quái maps cao>>>tuy đánh từng con 1 nhưng bù lai đeo gấu đc>>>dame ao anh lại x4 xuyên thấu>>>đánh 1 con chết nhanh

h đang it poi nên>>>>>> mình chọn đường ao anh liên hoàn>>> vừa cầy đc vừa pkk đc

*ý kiến cá nhân co gì bạn bổ sung thêm nhé

Junior Member
    Like
    0
    upppppppppppppppp . ai vào giúp cai zxem nào

Chủ Guild WarLord
    Guild WarLord

Like
    3

RF có 2 đường train lv

1- cày = gầm thét như sau: quan trong nhất của gầm thét như mình test thì tỷ lệ str/ene = nhau

vi du cụ thể với 15k poi của bạn: muốn cầy arena thì agi khoảng 5k bạn mới chịu dc (agi ko liên quan đến tốc độ của gầm thét>>>>chỉ là để thủ đỡ chết vì gầm thét là delay)

>>>>5kagi +5kstr+5kene +len lv tang it vit>>con lai str

2- cày = ảo ảnh liên hoàn như sau: str du mặc đồ +400ene (str va ene mặc định như vậy cho cả pk và train nhé) .

Còn lại chia là 2 trường hop: train bạn cho hết poi còn lại vào agi (với 15k>> bạn tăng cho 400ene
    +khoang 500 str>>>còn lại 14k agi )
    PK: (ene và str vẫn mặc định như trên nhé) + số poi còn lại theo tỷ lệ agi/vit=2/3

cụ thể mình lấy tròn 15k còn lại cho dễ >>tỷ lệ agi/vit là: 6kagi +9k vit

3- ưu nhược điểm của 2 cách trên:

Gầm thét đánh lan tốt nhưng phải chia poi nhiều>>>>> it agi>>>o lên đc map cao>>>ko đeo đc gấu>>>cầy chậm

Ảo ảnh liên hoàn đánh lan kém nhưng lại có lượng agi cao>>>chịu dc quái maps cao>>>tuy đánh từng con 1 nhưng bù lai đeo gấu đc>>>dame ao anh lại x4 xuyên thấu>>>đánh 1 con chết nhanh

h đang it poi nên>>>>>> mình chọn đường ao anh liên hoàn>>> vừa cầy đc vừa pkk đc

*ý kiến cá nhân co gì bạn bổ sung thêm nhé

Junior Member
    Like
    0
    em đã test cái AALH rồi ạ . e thấy cứ tăng vào str nào thì dame lại to nấy . k biết nó có liên quan đến str k a

Chủ Guild WarLord
    Guild WarLord

Like
    3
    em đã test cái AALH rồi ạ . e thấy cứ tăng vào str nào thì dame lại to nấy . k biết nó có liên quan đến str k a
    str +vit đều tăng dame

mình nói bên trên>>>> h đang it poi khi cày lv hoac pk mình phải ưu tiên agi +vit

full 2 mốc đó rồi mới đến str va ene

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    Cubin_hb's Avatar
    Like
    18
    Được Like 32 lần trong 29 bài
    the nay nhe chu topic. ban tang danh aalh. tang str nhieu hay vit nhieu dame len to hon la tang agi. nhung ban cung chi thay = thoi gian do quai chet. ban tang het agi thi thu cao nhung dame hien thi len ng quai nho. nhung cung = thoi gian do quai chet. tam nay nen tang nhieu agi cho thu no cao ban ak

Junior Member
    Like
    0
    vâng . e hiểu rồi . tk các bác nhé . e chuyên DK nhưng nay thữ chơi RF xem sao . khó quá

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    Cubin_hb's Avatar
    Like
    18
    Được Like 32 lần trong 29 bài
    vâng . e hiểu rồi . tk các bác nhé . e chuyên DK nhưng nay thữ chơi RF xem sao . khó quá
    đã xác định chơi RF thì ko ks đc ai. đc cái bh săn boss rất chuẩn. đame RF thấy nhỏ nhưng là đame ảo thôi nhé chứ đame to lắm