Trang 7 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 56789 ... CuốiCuối
Kết quả 61 tới 70 của 142
    Senior Member
    Like
    111
    Được Like 1,819 lần trong 761 bài

Nơi vinh danh các anh hùng hack - Có ý đồ phá hoại MU

Block nhân vật: RandyOrton 1 tuần

Block nhân vật: No1Rf 1 tuần

Nội quy xem tại đây: http://forum.mu-hanoi.net/showthread...947#post370947
    Sống không giận, không hờn không oán trách
    Sống mỉm cười với thử thách chông gai
    Sống vươn lên theo kịp ánh ban mai
    Sống chan hòa với những người chung sống
    Sống là động, nhưng lòng luôn bất động
    Sống là thương, nhưng lòng chẳng vấn vương
    Sống yên vui, danh lợi mãi coi thường
    Tâm bất biến, giữa dòng đời vạn biến

Member
    Like
    3
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    Trích Được post bởi ImSorry Xem bài viết
    Thấy Block cũng oan cho ngta rồi. . Đứng góc lagggg là 1 nghệ thuật mà Admin ko test mà block thì cg lên xem xét lại cho chủ topic . o_0.
    Mẹ đánh bao nhiêu ngày đêm để có thể lên tốp DW h block không hiểu lý do ... thì đánh đấm gì nữa đồ đạc sắm để đi luyện , nạp thẻ để đi RS+ mua đồ h còn đéo được nhìn cái bóng của nó chỉ vì đứng góc lag mà người ta gọi đó là hack ... Đồ đạc cũng đéo băng ai nhưng mà khẳng định 1 điểu DW chỉ thua 2 đến 3 thằng ... Cay vãi...

Administrator - Sự Kiện

Like
    414
    Được Like 1,166 lần trong 867 bài
    Trích Được post bởi RandyOrton Xem bài viết
    Chúng mày vừa vừa phai phải thôi ....Chúng mày có biết đánh MU ko mà ko biết đấy là góc lag của MU ...
    GM ko giải quyết nhanh cho tôi tôi mà mất tốp thì đừng có trách...
    Cảnh cáo bạn nhé ăn nói văn hóa tí đi. Bạn đã đọc nội quy forum chưa. Bạn hỏi chúng tôi tại sao ko sửa tình trạng này mà lại đi blog bạn . Đấy là góc lag nhưng chúng tôi đã khuyến cáo là nếu ai sử dụng góc lag , bug và hack sẽ bị trừng trị nghiêm khắc. Thế tôi hỏi bạn những người nghiện ở ngoài đời nó bị công an bắt nó bảo là các ông ko bắt bọn bán thuốc phiện đi lại bắt tôi à. Câu hỏi mang tính minh họa . Mong các bạn thông cảm chúng tôi cũng rất muốn xử được hết các lỗi nhưng thật xử để sửa 1 lỗi liên quan đến rất nhiều thứ khác lên chúng tôi phải tìm hiểu kĩ . Ko về vì cái này mà hỏng nhiều cái khác được

Thành Viên Guild Leaders
    Guild Leaders
    No1Mu's Avatar
    Like
    41
    Được Like 114 lần trong 93 bài
    Trích Được post bởi ™ Nước Mắt ™ Xem bài viết
    Cảnh cáo bạn nhé ăn nói văn hóa tí đi. Bạn đã đọc nội quy forum chưa. Bạn hỏi chúng tôi tại sao ko sửa tình trạng này mà lại đi blog bạn . Đấy là góc lag nhưng chúng tôi đã khuyến cáo là nếu ai sử dụng góc lag , bug và hack sẽ bị trừng trị nghiêm khắc. Thế tôi hỏi bạn những người nghiện ở ngoài đời nó bị công an bắt nó bảo là các ông ko bắt bọn bán thuốc phiện đi lại bắt tôi à. Câu hỏi mang tính minh họa . Mong các bạn thông cảm chúng tôi cũng rất muốn xử được hết các lỗi nhưng thật xử để sửa 1 lỗi liên quan đến rất nhiều thứ khác lên chúng tôi phải tìm hiểu kĩ . Ko về vì cái này mà hỏng nhiều cái khác được
    ông nói thế cũng đúng thôi nhưng mà nó không biết thì không có tội ông nói bác onetime cảnh cáo nó 1 ngày thôi thả cho nó cầy tốp lần sau nó rút kinh nghiệm mất công nó đua ngày đua đêm tụt cái khổ nó
    tôi cũng là người bị block nhưng tôi không xin vì tôi cố tình vi phạm

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    đúng là 1 lũ chó hack. chết cm hết chúng mày đê đáng đời

Member
    Like
    3
    Tôi không biết ông là ai GM hay gì nhưng mà ông nói như thế cũng không phải vì tôi mới chơi MU này cũng chảng biết điều kiện của MU này như nào nhưng cái toppic này nói là tôi hack ... tôi không sai vì tôi chỉ may đứng vào góc lag có 1 lần từ lúc chơi MU này đến h mà chưa có lần thư 2 ... nếu ông là GM thì phải viết popick cho đúng vì đó là danh dự ... Đổ oan cho người khác tôi nói bậy là do bức súc mình không làm mà cứ nói mình thế ở địa vị ông ông như nào tôi chỉ nói thế thôi ...

Thành Viên Guild Olympus
    Guild Olympus
    _Romeo_'s Avatar
    Like
    198
    Được Like 125 lần trong 112 bài
    2 clip trên 2 nhân vật đc BQT gọi là hack, thì 2 nhân vật này đứng ở 2 toạ độ khác nhau.. nhiều toạ độ lag thế nhỉ .. ae vào test kiểu ji cũng đc,vì có nhiều tạo độ lag lắm, nếu ko dc thì.....

Member
    Like
    3
    Tôi không biết ông là ai GM hay gì nhưng mà ông nói như thế cũng không phải vì tôi mới chơi MU này cũng chảng biết điều kiện của MU này như nào nhưng cái toppic này nói là tôi hack ... tôi không sai vì tôi chỉ may đứng vào góc lag có 1 lần từ lúc chơi MU này đến h mà chưa có lần thư 2 ... nếu ông là GM thì phải viết popick cho đúng vì đó là danh dự ... Đổ oan cho người khác tôi nói bậy là do bức súc mình không làm mà cứ nói mình thế ở địa vị ông ông như nào tôi chỉ nói thế thôi ...

LĐTC Guild BoMayLa
    Guild HoiSinh
    ImSorry's Avatar
    Like
    6
    Được Like 17 lần trong 12 bài
    Up cho chủ topic sơm đc thả. Vì đứng góc lagggg ko phải là tội. Dupe do,hack thì block còn đc chứ bảo đứng góc laggg mà block thì..... Admin check lại cho chủ topic.

Member
    Like
    3
    Trích Được post bởi No1Mu Xem bài viết
    thanh minh làm gì nó thích là nó block còn mình biết đứng góc lag mình cứ đứng chuyện của nó nó làm là đúng rồi cần gì fix game đâu cứ block thằng nào đứng là xong hết nói
    Ông nói thế cũng đéo được vì là sao : ra GM quản lý MU để làm gì để lấy lại công bằng và sử phạt những người phá hoại MU ( Hack +Đúp ...) chứ không phải ra để sử sai cho người ta thế người ta không phục ... Vì ra MU kể cả MU FPT đứng góc lag cũng chảng có gì gọi là phá hoại MU cả ... trong pk chảng ai cấm nó được làm bất cứ chuyện gì ngoài H/A/C/K ra ...

Senior Member
    Like
    4
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Nói chung admin sử hơi nặng . Vì mình chứng kiến mà . Chẳng may vào góc lag 1 lần cuả rankyon là có thể . Vì đơn giản k4 thi thoẳng chẳng may vào đc .

Trang 7 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 56789 ... CuốiCuối