Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 31
    Member giangela's Avatar
    Like
    3
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Statusicon11 NgayCuoiEm vào nhận hàng ( lừa đảo )

không dài dòng mình đã bị con chó lúc nào cũng tự đắt là top 1 SM này lừa 100k thẻ + 100k vp.
    Yahoo nó là thekop0972960491

thằng nào quen bik với nó thì chắc cũng biết yahoo của nó. hiện là chủ G AnhEmHCM hay sao ấy.

Mời xem ảnh

Anh em cẩn thận với nó nhé. trứng nào tật nấy, thứ bẩn tính

Thành Viên Guild HoiSinh
    Guild HoiSinh
    bilinh1's Avatar
    Like
    88
    Được Like 85 lần trong 79 bài
    Ông này chịu chơi như thế lấy đâu ra lừa đảo 100k @@!

3. Các thành viên đã Like bilinh1 cho bài viết này:

yuyuchan (16-09-2012)

Senior Member
    Like
    2
    Được Like 10 lần trong 10 bài
    nói thiệt AESaigon thiếu tiền đến nỗi lừa 200k của bạn sao, nếu thế AeSaigon mình đi off thường xuyên làm gì mỗi lần off cung tốn cả 2m VND chứ có ít gì, mà lại đi lừa
    thứ 1: bạn chỉ chat wa yaho ko thấy hình ảnh bạn pmm trong game. nếu bạn pmm trong game mà NgayCuoiEm nói chuyện buôn bán với bạn thì lừa đảo
    đằng này chỉ nói chuyện wa yaho , mà bạn nói là NgayCuoiEm lừa đảo bạn thấy cái này hơi bị haizzz không
    h mình lấy đại acc nao đó rồi đem bán đồ song nói nhân vật mình tóp 1 all bạn có tin không
    đằng này bạn chỉ đưa ra cái yah, là mọi người tưởng lừa đảo sao
    AeSaigon mình giao dich 1 là trực tiếp giao dich 2 là qua Mu bank còn các hình thức khác ko thể nào, cái náy chủ topic bị lừa rồi đó, bạn hãy rút kinh nghiệm lần sau ,
    và bạn hãy xin lỗi chủ acc NgayCuoiEm hiện h đi, chứ đừng có nói như thế, theo mình bik yah đó là chủ củ của acc NgayCuoiem

5. Các thành viên đã Like hongconuong cho bài viết này:

yuyuchan (16-09-2012)

LĐTC Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    banyboon's Avatar
    Địa điểm
    Dương Minh Châu, Tây Ninh
    Like
    199
    Được Like 252 lần trong 213 bài
    Ông tiến sỉ - tiensi612@yahoo.com và số ĐT: 0978376636.
    Mình giao dịch cả vài chục lần thẻ trước mà chưa cần Mubank nhé.

7. Các thành viên đã Like banyboon cho bài viết này:

yuyuchan (16-09-2012)

LĐTC Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    banyboon's Avatar
    Địa điểm
    Dương Minh Châu, Tây Ninh
    Like
    199
    Được Like 252 lần trong 213 bài
    Ông tiến sỉ - tiensi612@yahoo.com và số ĐT: 0978376636.
    Mình giao dịch cả vài chục lần thẻ trước mà chưa cần Mubank nhé.

Chủ Guild AESaiGon - Phó CLB TPHCM
    Like
    208
    Được Like 154 lần trong 102 bài
    Để tao trả lời cho mày luôn.
    Thứ nhất với mấy loại người như mày tao đéo thèm lịch sự.
    Thứ 2: Mày nói nhân vật NgayCuoiEm lừa đảo mày mà mày có gặp nhân vật NgayCuoiEm trong game và nói chuyện chưa hay là chỉ qua YH tự xưng là NgayCuoiEm?
    Thứ 3: Cho dù mày ở nước nào đi chăng nữa với mấy đồng bạc cắc bị lừa mà cay cú post lên diễn đàn thể hiện cái ngu của mình. Thì mày chả là gì đối với tao.
    Trích Được post bởi giangela Xem bài viết
    Thứ 1: rất ấn tượng với lời ăn tiếng nói của chủ G AnhEmHCM
    Thứ 2: T bị NV NgayCuoiEm lừa thì tao post forum cho ae cảnh giác, Cái vụ m mua acc NgayCuoiEm thì làm đ gì bik được? m mua acc của 1 thằng vừa lừa đảo xong thì ăn gạch là chuyện bất ngờ chẳng ? chẳng qua là t ko bik nó đã bán acc, nếu bik thì t post làm cái đ gì, hiểu không ?
    Thứ 3: Xin lỗi cho hỏi mức lương hàng tháng ở VN của m là bn mà đòi nói giọng đó với t ??

Member
    Like
    4
    Được Like 10 lần trong 7 bài
    Ghê ghê.
    Lợi dụng scandal để PR tên tuổi gớm

Member giangela's Avatar
    Like
    3
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Trích Được post bởi hongconuong Xem bài viết
    nói thiệt AESaigon thiếu tiền đến nỗi lừa 200k của bạn sao, nếu thế AeSaigon mình đi off thường xuyên làm gì mỗi lần off cung tốn cả 2m VND chứ có ít gì, mà lại đi lừa
    thứ 1: bạn chỉ chat wa yaho ko thấy hình ảnh bạn pmm trong game. nếu bạn pmm trong game mà NgayCuoiEm nói chuyện buôn bán với bạn thì lừa đảo
    đằng này chỉ nói chuyện wa yaho , mà bạn nói là NgayCuoiEm lừa đảo bạn thấy cái này hơi bị haizzz không
    h mình lấy đại acc nao đó rồi đem bán đồ song nói nhân vật mình tóp 1 all bạn có tin không
    đằng này bạn chỉ đưa ra cái yah, là mọi người tưởng lừa đảo sao
    AeSaigon mình giao dich 1 là trực tiếp giao dich 2 là qua Mu bank còn các hình thức khác ko thể nào, cái náy chủ topic bị lừa rồi đó, bạn hãy rút kinh nghiệm lần sau ,
    và bạn hãy xin lỗi chủ acc NgayCuoiEm hiện h đi, chứ đừng có nói như thế, theo mình bik yah đó là chủ củ của acc NgayCuoiem
    Tiếc là không có chụp ảnh lúc gd trong game.
    Như tôi đã nói, tôi không bik acc NgayCuoiEm đã bị bán đi. Lời xin lỗi không tiếc, nhưng xem comment của nó đi. đối với mấy thằng khinh người thế này thì t chả xem ra gì đâu.

Chủ Guild AESaiGon - Phó CLB TPHCM
    Like
    208
    Được Like 154 lần trong 102 bài
    Dis mẹ trên đời tao đéo khinh ai chỉ khinh cái mặt của mày.

Còn mày nói mày nói chuyện trong game là ngày nào? ngày 16/9 hay là ngày nào? Nói rõ đi
    Như tôi đã nói, tôi không bik acc NgayCuoiEm đã bị bán đi. Lời xin lỗi không tiếc, nhưng xem comment của nó đi. đối với mấy thằng khinh người thế này thì t chả xem ra gì đâu.

Tư Lệnh Quân Đoàn
    Guest
    Nv: NgayCuoiEm đã được giao dịch qua MU Bank cho YH: tiensi612@yahoo.com vào ngày 13 tháng 9 năm 2012 và Yh người bán là: thekop0972960491
    Bạn chủ topic bị lừa đảo thì nên xác nhận chính xác có phải chủ nv hiện tại hay không rồi hãy lên án bạn nhé

14. Các thành viên đã Like Tư Lệnh Quân Đoàn cho bài viết này:

yuyuchan (16-09-2012)

Senior Member
    Like
    2
    Được Like 10 lần trong 10 bài
    mình nói bạn biết vậy nè. khinh người ở đây là ai, bạn khinh AeSaiGon lừa đảo bạn 200k. bạn post nguyên cả chữ chủ G AeSaigon , vậy cho mình hỏi không phải bạn khinh người ta trước à, vừa là chủ câu CLUB SaiGon vừa là chủ G trong game,
    với achẵng lẽ người cầm đầu làm thế, tuy AeSaigon 1 tháng làm không bao nhiêu tiền , nhưng cũng đủ đễ đi off nh em, cũng dư tiền cho vợ con ăn xài, không thiếu thốn là được , bạn đã post bài thì cũng đã thể hiên cái bản tính của bạn rồi và nói những câu như thế , thì bạn hãy xem lại con người bạn đi, chứ đừng nói người ta như thế,

16. Các thành viên đã Like hongconuong cho bài viết này:

yuyuchan (16-09-2012)