Kết quả 1 tới 6 của 6
    Member
    Like
    1
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Statusicon13 Vấn Đề ADM vẫn chưa Giải quyết vụ PhuThuyAC Đang ngày chìm xuống

Vụ mất Đồ ngày 4/9 lúc 14h23p đã chìm xuống không còn ADM và BQT quan tâm và điều tra nữa ADM bảo sẽ sớm được giải quyết mà đến nay vẫn chưa có một lời nào để cho PhuThuyAC và AE phục hưng được biết nguyên nhân vụ hách Đồ của PhuThuyAC người Hách là zTommy lúc 14h23p tại lorencia gần hiệu sách và đã được Lice đi tiêu thụ dù có như nào ADM có giải quyết sớm cho em không thì ADM cũng cho em một lời nói để em còn yên tâm ... ăn ngủ học hành ... chứ vụ việc chưa giải quyết việc học hành xa sút ... ngủ thì ít cả ngày không biết lzi cả chỉ biết ngồi Forum chờ tin tức của ADM để cho một câu nói ,,,, nhưng mà sự việc đang được chìm xuống không còn ai để ý nữa ... tâm huyết từ lúc opens Sv phục hưng chỉ là như này thôi sao ... thật sự em rất muốn gắn kết với AE phục hưng và được cùng AE chơi sv Phục Hưng đến quãng đường sau này .... thật sự số tiền em bỏ ra không phải là nhiều nhưng mà cái chính là tâm huyết cùng toàn thể AE phục hưng và gui HaoKiet nhiều người biết tin sv Quyền Năng sắp ra nhưng mà PhuThuyAC vẫn gắn kết với SV phục hưng .... Nhưng Đến Bây giờ bị hách đồ bị xóa nhân vật bảo em sao mà gắn kết cùng AE gui HaoKiet và Toàn thể AE phục Hưng đây... em chỉ mong ADm cho em một câu trả lời để em được yên tâm có thể chơi Mu-HN tiếp tục hay là phải kết thúc tại đây....

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    adm vao sem set cho thang e di de ae con choi

Senior Member
    Like
    0
    ae di qua upppppppppppppppppppppp cho thang e mau lay lai dc nhung gj da mat

Senior Member
    Like
    0

adm sem gjum

ac cho thang e de ae choi cho vui

Member
    Like
    1
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    tks ank nhé quãng đường có thể gắn kết với Sv phục hưng và AE và trả lại trong sạch cho em đấy là nhờ Anh Mèo và ADM với BQT thôi ank à ... Vụ việc đang được nắng xuống không có một lời nói ... em muốn đi tiếp cùng AE nhưng em biết khoảng 70% là quãng đường này em không thể đi tiếp cùng AE ... vì nhân vật không còn ... đồ thi hách hết còn người hách được thì đang hoành hành đi bán đồ để lấy lợi ích

Senior Member 6789's Avatar
    Like
    1
    xin trả lời hộ bạn nhé PhuThuyAC
    Thứ nhất Bạn Có Phải người nhà ADM kô
    Thứ 2 Nếu Kô phải Thì Như Tớ Này Nghỉ Luôn Cho Lành
    MU-HANOI.NET kô phải là nơi để đẳng Cấp thể hiện đâu