Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 CuốiCuối
Kết quả 31 tới 40 của 45
    Senior Member Út Cưng's Avatar
    Like
    180
    Được Like 569 lần trong 331 bài

Đôi dòng tâm sự về 701

Thật ra Út biết các bạn rất khó chịu khi đang phải nôn nóng chờ bấy lâu nay để được chơi 701 và rất kỳ vọng vào sever QN này. Chúng tôi cũng như thế, khi test giai đoạn đầu thấy rất ok, sau đó chúng tôi mới tin rằng có thể hoạt động được, BQT ai cũng vui mừng cả vì hiện tại nhiều mu chạy 701 ko ai trụ được 1 thời gian ngắn và mu-hanoi.net có thể làm được điều đó. Lúc đó những banner quảng cáo ra đời nhằm xác định 1 bước ngoặc đột phá của mu-hanoi.net, nhưng rất tiếc còn khoản vài ngày cuối chúng tôi test những chi tiếc sâu hơn của mu thì phát hiện ra có nhiều lỗi rất nghiêm trọng và nếu đem vào hoạt động sẽ làm cho các bạn thật vọng nhiều hơn, có thể nói ái ngại nhất là chúng tôi vì đã làm mất đi sự hưng phấn của các bạn, mong các bạn hãy hiểu cho chúng tôi.

Ở một ở khía cạnh nào đó các bạn hãy đặt các bạn vào vị trí của chúng tôi, nếu kế họach đang hoạt động trơn tru thì sự cố xảy ra lúc đó các bạn thế nào, buồn lắm phải ko? Chúng tôi cũng như thế rất buồn, nhưng ko vì thế mà chúng tôi bỏ mặt nó, chúng tôi 1 tập thể gắn kết đang nỗ lực cố gắn để đáp lại niềm tin yêu của các bạn dành cho chúng tôi. Ở một góc độ khách quan hơn thì đây chỉ là 1 sân chơi, khi ko diễn ra như ý thì ai cũng như ai đều ko trải nghiệm được có nhất thiết là các bạn nặng lời với chúng tôi như thế ko? Các bạn luôn trách chúng tôi khi ko đáp ứng được yêu cầu của các bạn và tất nhiên ko phải lúc ko phải lúc nào đáp ứng được, nên vấn 701 tạm thời ko diễn ra được thì các bạn có quyền ko tham gia, khi nào chạy bản 701 thì các bạn hãy chơi, đâu có sự ép buộc hay ràng buộc nên các bạn cũng ko cần nhất thiết viết bài với nội dung xỉa xói mãi.
    Last edited by Út Cưng; 07-09-2012 at 11:39 AM.

2. 5 thành viên Like Út Cưng cho bài viết này:

datmung (07-09-2012), Extracting (07-09-2012), joker (07-09-2012), Mrkhanh (08-09-2012), namtai011 (07-09-2012)

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Trích Được post bởi ongtrumMU Xem bài viết
    À mà nghe ông nói thế. hình như sever hanoi.vn ngày 9-9 cũng open sever mới hả. tại thấy tin nhắn sms.
    uh bạn à. mình định sang đây vì nghe có ex701 nhưng giờ mình quay lại thôi.

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    emt chơi SV PH em xin góp ý nhỏ như thế này với các anh nhé.. Mu 701 gì gì đi chăng nữa 1 game thủ đã chơi người ta Mong Chơi ổn định là chính các anh ra sv PH cách đây chưa đầy 6 tháng giờ lại ra cái này vậy thử hỏi tiền Nong bỏ ra chơi ở sv này vứt đi đâu.. sv PH bỏ hết gần như 80%. Bây giờ mấy anh ra Sv QN rồi vài tháng nữa lại ra cái khác rồi xem ai Yêu cái MU HN này nữa. em chỉ nói thế thôi các anh làm gì thì tùy các anh cứ thử tạo 1 TopPic xong lấy ý kiến xem.. thật thất vọng em giờ cũng chẳng mấy hứng thú với MU HN 1game khác NHư Võ lâm có lẽ là lựa chon tiếp theo cho game Nhập vai ! XIn cảm Ơn

Banned Còi Đua Đòi Muzik's Avatar
    Địa điểm
    - ♥ Gia Lâm ♥ - :x*
    Like
    935
    Được Like 912 lần trong 812 bài
    r` cũng sẽ về HT cả ... cách làm việc của BQT quá chán nản

Member
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Trích Được post bởi Út Cưng Xem bài viết
    Thật ra Út biết các bạn rất khó chịu khi đang phải nôn nóng chờ bấy lâu nay để được chơi 701 và rất kỳ vọng vào sever QN này. Chúng tôi cũng như thế, khi test giai đoạn đầu thấy rất ok, sau đó chúng tôi mới tin rằng có thể hoạt động được, BQT ai cũng vui mừng cả vì hiện tại nhiều mu chạy 701 ko ai trụ được 1 thời gian ngắn và mu-hanoi.net có thể làm được điều đó. Lúc đó những banner quảng cáo ra đời nhằm xác định 1 bước ngoặc đột phá của mu-hanoi.net, nhưng rất tiếc còn khoản vài ngày cuối chúng tôi test những chi tiếc sâu hơn của mu thì phát hiện ra có nhiều lỗi rất nghiêm trọng và nếu đem vào hoạt động sẽ làm cho các bạn thật vọng nhiều hơn, có thể nói ái ngại nhất là chúng tôi vì đã làm mất đi sự hưng phấn của các bạn, mong các bạn hãy hiểu cho chúng tôi.

Ở một ở khía cạnh nào đó các bạn hãy đặt các bạn vào vị trí của chúng tôi, nếu kế họach đang hoạt động trơn tru thì sự cố xảy ra lúc đó các bạn thế nào, buồn lắm phải ko? Chúng tôi cũng như thế rất buồn, nhưng ko vì thế mà chúng tôi bỏ mặt nó, chúng tôi 1 tập thể gắn kết đang nỗ lực cố gắn để đáp lại niềm tin yêu của các bạn dành cho chúng tôi. Ở một góc độ khách quan hơn thì đây chỉ là 1 sân chơi, khi ko diễn ra như ý thì ai cũng như ai đều ko trải nghiệm được có nhất thiết là các bạn nặng lời với chúng tôi như thế ko? Các bạn luôn trách chúng tôi khi ko đáp ứng được yêu cầu của các bạn và tất nhiên ko phải lúc ko phải lúc nào đáp ứng được, nên vấn 701 tạm thời ko diễn ra được thì các bạn có quyền ko tham gia, khi nào chạy bản 701 thì các bạn hãy chơi, đâu có sự ép buộc hay ràng buộc nên các bạn cũng ko cần nhất thiết viết bài với nội dung xỉa xói mãi.
    nói nghe buồn cười
    tất cả phiên ban mới của bất kỳ một MU nào cũng đc game thủ test là chủ yếu. đơn giản vì game thủ có hàng nghìn ng chơi. như vậy mới test tối đa đc các lỗi
    chẳng co BQT MU nào ngu ji mà tự test lấy cả đội ngũ các bạn đc mấy ng??
    tự nhiên đùng cái tung tin 701 trong khi chưa hề co sever test đã thấy hài rôi......
    rồi đến sát nút gần open rồi mới thông báo 6.3! đợi đến lúc ae thanh lý bán hết Acc chuyển nhượng hết đồ ko còn đường về rồi thì thông báo để lấy lệ ak??? lại còn nói muốn chơi thì chơi ko thì thôi!! nói thật luôn là bản thân tối cũng thanh lý Acc quá bèo để mà đc sang đây trải nghiệm 701 nhưng mà ăn vố lừa quá đau
    bây h thi cũng chẳng biết đi về đâu nữa.
    mà nghe cái câu: gần open mới test sâu hơn và phát hiện lỗi nghiêm trọng" hài ko tả đc
    chẳng lẽ trước đó các bạn lập Acc ra PK lẫn nhau ak?? test cái lỗi ji??
    mà thôi nói chung la các game thủ cũng biết đc sự thật rồi
    tôi nói để cho đỡ bi ức chế thôi
    Thanh lý Acc giá bèo để qua đây cuối cùng tiền mất tật mang (ko đường quay về luôn)
    mẹ cha ức ơi là ức.........

Member
    Like
    2
    Được Like 5 lần trong 3 bài
    đọc tâm sự của út và BQT tôi thấy buồn cười quá. buồn cười thật, từ hồi open phục hưng các bạn đã treo banned 7.01 quảng cáo rầm rộ chứ chẳng phải bây giờ. khi đi off có người hỏi thì chính anh Hòa trả lời đang test nội bộ. đến hôm kia thì ông OneTime cũng viết 1 bài xin lỗi trong đó có 1 câu là chúng tôi test phiên bản 7.01 2 tháng nay (Tức là sau khi open sv phục hưng hơn 2 tháng) rồi đến hipcass cũng viết bài h đến út cưng.
    các cụ có câu 1 lần bất tín vạn lần bất tin. bây h là lần thứ 2 thì xin hỏi út ai còn tin tưởng nữa?
    niềm tin không phải do người khác cho mà phải tự mình dành lấy. đừng nói nữa và hãy làm đi. cho member thấy 1 sân chơi công bằng thật sự thì cho dù là version 1 cũng đông người chơi. nhất là đợt open đua top 3 ngày này hi vọng không thấy trường hợp nào hack mà ăn top.
    mình có 1 đề nghị là thưởng vcent or gcent cho cá nhân nào phát hiện hack quay clip trong đua top. hi vọng các bạn xem sét

Senior Member
    Like
    41
    Được Like 7 lần trong 6 bài
    Chỉ là ngụy biện.. Em Yêu ảo Loi

Thành Viên Guild Leaders
    Guild Leaders

Like
    13
    Được Like 3 lần trong 2 bài
    Trích Được post bởi Út Cưng Xem bài viết

Nói đi nói lại chỉ là ngụy biện thế thôi , nghe bản 7.01 này từ cái thoi open Phục Hưng đến giờ mà vẫn lỗi à 2` , giờ đến quyền năng cũng vẫn lỗi cơ đó rồi thì open 12 - 15 sv sau 3-4 tháng game nạp tiền cày cuốc ngày đêm rồi lại 1 quản cáo 7.01 mới moị người lại bán acc đón sv 7.01 Hố nữa à

Junior Member
    Like
    0
    thôi chắc tầm 1 tháng là lại sát nhập vào sever phục hưng thôi. chán hẻm mún chới. phiên bản 6.3 cũ mêmb mà cộp mác 701

Senior Member thanhhahp's Avatar
    Địa điểm
    Nơi tình yêu bắt đầu
    Like
    109
    Được Like 38 lần trong 37 bài
    uppppppppppp

Junior Member
    Like
    0
    ADM MU này quá gà + cùi bắp.
    Bên gamethuvn nó update xong hoàn chỉnh ex701 lâu lắm rồi mà dám nói là chưa ai làm đc.
    Nó còn làm đc cả ss6.4 ( ss6.3+ ex701).
    MU này nói chung ko có tí gì đặc biệt.
    Nói thế thôi mong đừng ném đá!