Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Kết quả 41 tới 45 của 45
    Senior Member Út Cưng's Avatar
    Like
    180
    Được Like 569 lần trong 331 bài

Đôi dòng tâm sự về 701

Thật ra Út biết các bạn rất khó chịu khi đang phải nôn nóng chờ bấy lâu nay để được chơi 701 và rất kỳ vọng vào sever QN này. Chúng tôi cũng như thế, khi test giai đoạn đầu thấy rất ok, sau đó chúng tôi mới tin rằng có thể hoạt động được, BQT ai cũng vui mừng cả vì hiện tại nhiều mu chạy 701 ko ai trụ được 1 thời gian ngắn và mu-hanoi.net có thể làm được điều đó. Lúc đó những banner quảng cáo ra đời nhằm xác định 1 bước ngoặc đột phá của mu-hanoi.net, nhưng rất tiếc còn khoản vài ngày cuối chúng tôi test những chi tiếc sâu hơn của mu thì phát hiện ra có nhiều lỗi rất nghiêm trọng và nếu đem vào hoạt động sẽ làm cho các bạn thật vọng nhiều hơn, có thể nói ái ngại nhất là chúng tôi vì đã làm mất đi sự hưng phấn của các bạn, mong các bạn hãy hiểu cho chúng tôi.

Ở một ở khía cạnh nào đó các bạn hãy đặt các bạn vào vị trí của chúng tôi, nếu kế họach đang hoạt động trơn tru thì sự cố xảy ra lúc đó các bạn thế nào, buồn lắm phải ko? Chúng tôi cũng như thế rất buồn, nhưng ko vì thế mà chúng tôi bỏ mặt nó, chúng tôi 1 tập thể gắn kết đang nỗ lực cố gắn để đáp lại niềm tin yêu của các bạn dành cho chúng tôi. Ở một góc độ khách quan hơn thì đây chỉ là 1 sân chơi, khi ko diễn ra như ý thì ai cũng như ai đều ko trải nghiệm được có nhất thiết là các bạn nặng lời với chúng tôi như thế ko? Các bạn luôn trách chúng tôi khi ko đáp ứng được yêu cầu của các bạn và tất nhiên ko phải lúc ko phải lúc nào đáp ứng được, nên vấn 701 tạm thời ko diễn ra được thì các bạn có quyền ko tham gia, khi nào chạy bản 701 thì các bạn hãy chơi, đâu có sự ép buộc hay ràng buộc nên các bạn cũng ko cần nhất thiết viết bài với nội dung xỉa xói mãi.
    Last edited by Út Cưng; 07-09-2012 at 11:39 AM.

2. 5 thành viên Like Út Cưng cho bài viết này:

datmung (07-09-2012), Extracting (07-09-2012), joker (07-09-2012), Mrkhanh (08-09-2012), namtai011 (07-09-2012)

Senior Member Út Cưng's Avatar
    Like
    180
    Được Like 569 lần trong 331 bài
    Trích Được post bởi Buồn & Nản Xem bài viết
    Mình chỉ nói với GM đôi điều thế này thôi.
    Minh là Memb từ MU-HaNoi.VN qua. họ cũng open 1 sv mới vào 12h ngày 9/9/2012 trùng ngày với sv quyền năng các bạn Nhưng nó là bản 6.3 và họ nói rõ với Game Thủ là hiện tại chưa có EX701 nên mình cũng hơi có phần thất vọng. Hôm nay khi nhận dc tin nhắn quảng cáo của các bạn mình rất háo hức vào diễn đàn đọc bài thì lại ôi thôi vẫn là 6.3
    Đây ko phải lần đầu mình nghe nói về kiểu làm này của cá bạn. cách đây 1 thời gian mình đã nghe cộng đồng bàn tán về việc các bạn ko có bản 6.3(hay 6.2 gì đó mình ko rõ vì lúc đó mình chưa tham gia mu các bạn) mà khi quảng cáo vẫn nói là có 6.3 rồi đến lúc open thì vẫn chạy 6.1.rôif lần này cũng vậy vẫn chiêu trò cũ. ko có mà quảng cáo tùm lum. tin nhắn như đúng rồi như vậy kahcs gì lửa đảo game thủ.
    Bạn nói rất đúng ko chơi ko bắt ép nhưng mà chơi để giải tỏa tâm lý chứ ko phải chơi mà bực mình. Các bạn làm vậy khác gì khôg coi trọng game thủ ra gì chứ. vì baner quảng cáo đã lỡ làm rồi thì thôi ko tính. nhưng tin SMS hôm nay gửi thì ko thể nói là lỡ dc (bản thân mình cũng kinh doanh dịch vụ nhắn tin thuê nên mình biết chứ đừng phản bác lại mình là chuẩn bị từ trước giờ mới nhắn nhé). Ngoải ra mình lúc này có thể giữ dc bình tĩnh vì bên mu-hanoi.vn họ đến 09/09 mới open sv nên mình chưa có gì lưu luyến và chưa có gì là mất top hay mất công ở sv này(vì hôm nay mới nhặn dc sms rồi vào điễn đàn coi) chứ như các bạn ở trên tâm sự thì họ bỏ cả mu cũ vì cái quảng cáo không có thực của các bạn tránh sao dc họ ko ức chế.
    Thiết nghĩ BQT nên học theo cách làm việc của bên mu-hanoi.vn có nói làm có ko nói làm ko. Họ tuy open 6.3 vẫn nhiều ng chờ đón chứ không nên gây ức chế cho game thủ như vậy.
    Đôi điều đóng góp với BQT mong các bạn rút kinh nghiệm. Còn mình chắc không đồng hành cùng cá bạn dc vì hiện giờ hình ảnh các bạn rất xấu trong mắt mình
    Đem mu-hanoi.vn vào đây so sánh, vậy là đã hiểu bạn là ai. Tôi biết khi topic nay ra đời có nhiều kẻ thừa nước đụt thả câu để lôi kéo member. Nhưng có như thế nào member mới là người quyết định chọn lựa MU nào để chơi.
    Last edited by Út Cưng; 08-09-2012 at 06:02 PM.

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    MU này có gì để kéo mem đâu. đó là mem chưa biết MU khác đấy chứ.
    Bật mí cho các bạn là sang Gamethuvn.net nhé!
    Đùa tí

Senior Member
    Like
    139
    Được Like 35 lần trong 32 bài
    gamethuvn thì bá đạo rồi

Senior Member toanshaker's Avatar
    Like
    16
    Được Like 26 lần trong 16 bài
    mu-hanoi.vn đã update thành công 701 rồi tớ chắc qua đó đợi mu-hanoi.net update xong rồi quay lại chứ chơi mãi 6.3 thấy nhàm quá

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    nói Chung anh em nên chơi game khác thực ra tôi cũng thích MU nhung MU này thì quả thật lừa anh em nhiều quá chẳng qua là game chứ ngoài đời cái này tớ cho Lên luôn tội lừa đảo cũng ăn thua đấy. thử hỏi có bao nhiêu ng ức chứ. Chơi SA hay Đột kich còn hay hơn

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345