Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 45

Hybrid View

Senior Member Út Cưng's Avatar
    Like
    180
    Được Like 569 lần trong 331 bài

Đôi dòng tâm sự về 701

Thật ra Út biết các bạn rất khó chịu khi đang phải nôn nóng chờ bấy lâu nay để được chơi 701 và rất kỳ vọng vào sever QN này. Chúng tôi cũng như thế, khi test giai đoạn đầu thấy rất ok, sau đó chúng tôi mới tin rằng có thể hoạt động được, BQT ai cũng vui mừng cả vì hiện tại nhiều mu chạy 701 ko ai trụ được 1 thời gian ngắn và mu-hanoi.net có thể làm được điều đó. Lúc đó những banner quảng cáo ra đời nhằm xác định 1 bước ngoặc đột phá của mu-hanoi.net, nhưng rất tiếc còn khoản vài ngày cuối chúng tôi test những chi tiếc sâu hơn của mu thì phát hiện ra có nhiều lỗi rất nghiêm trọng và nếu đem vào hoạt động sẽ làm cho các bạn thật vọng nhiều hơn, có thể nói ái ngại nhất là chúng tôi vì đã làm mất đi sự hưng phấn của các bạn, mong các bạn hãy hiểu cho chúng tôi.

Ở một ở khía cạnh nào đó các bạn hãy đặt các bạn vào vị trí của chúng tôi, nếu kế họach đang hoạt động trơn tru thì sự cố xảy ra lúc đó các bạn thế nào, buồn lắm phải ko? Chúng tôi cũng như thế rất buồn, nhưng ko vì thế mà chúng tôi bỏ mặt nó, chúng tôi 1 tập thể gắn kết đang nỗ lực cố gắn để đáp lại niềm tin yêu của các bạn dành cho chúng tôi. Ở một góc độ khách quan hơn thì đây chỉ là 1 sân chơi, khi ko diễn ra như ý thì ai cũng như ai đều ko trải nghiệm được có nhất thiết là các bạn nặng lời với chúng tôi như thế ko? Các bạn luôn trách chúng tôi khi ko đáp ứng được yêu cầu của các bạn và tất nhiên ko phải lúc ko phải lúc nào đáp ứng được, nên vấn 701 tạm thời ko diễn ra được thì các bạn có quyền ko tham gia, khi nào chạy bản 701 thì các bạn hãy chơi, đâu có sự ép buộc hay ràng buộc nên các bạn cũng ko cần nhất thiết viết bài với nội dung xỉa xói mãi.
    Last edited by Út Cưng; 07-09-2012 at 11:39 AM.

2. 5 thành viên Like Út Cưng cho bài viết này:

datmung (07-09-2012), Extracting (07-09-2012), joker (07-09-2012), Mrkhanh (08-09-2012), namtai011 (07-09-2012)

Banned Extracting's Avatar
    Địa điểm
    Nam Định, Mảnh đất đầy tình thương..!!
    Like
    217
    Được Like 1,548 lần trong 948 bài
    Các bạn lên " CHỜ " chứ đừng nôn nóng mà nói nhiều!!
    Và hãy cầu nguyện cho Mu-Hanoi.net update 701 1 cách hoàn chỉnh ko bị lỗi..!!

Địa điểm
    Like
    217
    Upppppppp lên cho Út

Junior Member
    Like
    3
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Thanks Út.
    Biết đâu may mắn là các bạn có thể chơi 701 khi open.!!

Phó Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi

Like
    25
    Được Like 99 lần trong 52 bài
    Trích Được post bởi Út Cưng Xem bài viết
    Thật ra Út biết các bạn rất khó chịu khi đang phải nôn nóng chờ bấy lâu nay để được chơi 701 và rất kỳ vọng vào sever QN này. Chúng tôi cũng như thế, khi test giai đoạn đầu thấy rất ok, sau đó chúng tôi mới tin rằng có thể hoạt động được, BQT ai cũng vui mừng cả vì hiện tại nhiều mu chạy 701 ko ai trụ được 1 thời gian ngắn và mu-hanoi.net có thể làm được điều đó. Lúc đó những banner quảng cáo ra đời nhằm xác định 1 bước ngoặc đột phá của mu-hanoi.net, nhưng rất tiếc còn khoản vài ngày cuối chúng tôi test những chi tiếc sâu hơn của mu thì phát hiện ra có nhiều lỗi rất nghiêm trọng và nếu đem vào hoạt động sẽ làm cho các bạn thật vọng nhiều hơn, có thể nói ái ngại nhất là chúng tôi vì đã làm mất đi sự hưng phấn của các bạn, mong các bạn hãy hiểu cho chúng tôi.

Ở một ở khía cạnh nào đó các bạn hãy đặt các bạn vào vị trí của chúng tôi, nếu kết họach đang hoạt động trơn tru thì sự cố xảy ra lúc đó các bạn thế nào, buồn lắm phải ko? Chúng tôi cũng như thế rất buồn, nhưng ko vì thế mà chúng tôi bỏ mặt nó, chúng tôi 1 tập thể gắn kết đang nỗ lực cố gắn để đáp lại niềm tin yêu của các bạn dành cho chúng tôi. Ở một góc độ khách quan hơn thì đây chỉ là 1 sân chơi, khi ko diễn ra như ý thì ai cũng như ai đều ko trải nghiệm được có nhất thiết là các bạn nặng lời với chúng tôi như thế ko? Các bạn luôn trách chúng tôi khi ko đáp ứng được yêu cầu của các bạn và tất nhiên ko phải lúc ko phải lúc nào đáp ứng được, nên vấn 701 tạm thời ko diễn ra được thì các bạn có quyền ko tham gia, khi nào chạy bản 701 thì các bạn hãy chơi, đâu có sự ép buộc hay ràng buộc nên các bạn cũng ko cần nhất thiết viết bài với nội dung xỉa xói mãi.
    Chưa đc thì chỉ cần thông báo 1 câu ai nói gì,cho bản 6.3 vào test thì ng ta xỉa xói cho là phải.Các ông làm các ông còn đc lương mang về cho gia đình còn ng chơi mất tiền,có ng thậm chí còn bỏ hàng chục m ra nạp thẻ,úp đồ,cày cục 3/4 tháng trời cuối cùng nhận đc con số 0.Nói thật các ông kô bị ăn đòn là may mắn lắm rồi đấy,lắm thằng điên lên nó vác ra nó đuổi lúc đó lại vắt chân lên cổ mà

7. 4 thành viên Like anhhai cho bài viết này:

BimTo (07-09-2012), CristianoRonaldo (08-09-2012), huntergirl (07-09-2012), Mrkhanh (08-09-2012)

Chủ Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi

Like
    626
    Được Like 394 lần trong 216 bài
    Trích Được post bởi anhhai Xem bài viết
    Chưa đc thì chỉ cần thông báo 1 câu ai nói gì,cho bản 6.3 vào test thì ng ta xỉa xói cho là phải.Các ông làm các ông còn đc lương mang về cho gia đình còn ng chơi mất tiền,có ng thậm chí còn bỏ hàng chục m ra nạp thẻ,úp đồ,cày cục 3/4 tháng trời cuối cùng nhận đc con số 0.Nói thật các ông kô bị ăn đòn là may mắn lắm rồi đấy,lắm thằng điên lên nó vác ra nó đuổi lúc đó lại vắt chân lên cổ mà
    anh ơi . công nghê thương mại . chiến dịch quảng cáo mà anh
    muốn sống muốn sinh tồn thì ai cũng ...... cả thôi mà
    thương trường cũng như chiến trường mình ... thì mình chết
    ae cũng là người làm ăn kinh tế nên không cần nói cũng tự hiểu
    và cũng như câu cuối của Út Ít
    ----- Các bạn luôn trách chúng tôi khi ko đáp ứng được yêu cầu của các bạn và tất nhiên ko phải lúc nào cũng đáp ứng được, nên vấn đề 701 tạm thời ko diễn ra được thì các bạn có quyền ko tham gia, khi nào chạy bản 701 thì các bạn hãy chơi, đâu có sự ép buộc hay ràng buộc nên các bạn cũng ko cần nhất thiết viết bài với nội dung xỉa xói mãi.
    __ ae thấy mình CM mà nói sai câu nào ném gạch thoải mái nhé . nhưng trước khi ném gạch thì các bạn phải tự hỏi chính bản thân mình
    __Các bạn đi làm để làm gì ?

9. 2 thành viên Like 0975669655 cho bài viết này:

smodHoa Linh (07-09-2012), Mrkhanh (08-09-2012)

Phó Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi

Like
    25
    Được Like 99 lần trong 52 bài
    Trích Được post bởi 0975669655 Xem bài viết
    anh ơi . công nghê thương mại . chiến dịch quảng cáo mà anh
    muốn sống muốn sinh tồn thì ai cũng ...... cả thôi mà
    thương trường cũng như chiến trường mình ... thì mình chết
    ae cũng là người làm ăn kinh tế nên không cần nói cũng tự hiểu
    và cũng như câu cuối của Út Ít
    ----- Các bạn luôn trách chúng tôi khi ko đáp ứng được yêu cầu của các bạn và tất nhiên ko phải lúc nào cũng đáp ứng được, nên vấn đề 701 tạm thời ko diễn ra được thì các bạn có quyền ko tham gia, khi nào chạy bản 701 thì các bạn hãy chơi, đâu có sự ép buộc hay ràng buộc nên các bạn cũng ko cần nhất thiết viết bài với nội dung xỉa xói mãi.
    __ ae thấy mình CM mà nói sai câu nào ném gạch thoải mái nhé . nhưng trước khi ném gạch thì các bạn phải tự hỏi chính bản thân mình
    __Các bạn đi làm để làm gì ?
    Chém gió tí đỡ buồn thôi mày đi đâu 2 ngày kô thấy mặt mũi đâu,hiện giờ dở dang chưa biết chơi gì đề giết time.Ở lại cũng buồn,test thì chán,sang HT bem nhau toàn cao thủ bơm máu mỏi tay,ra đường thì bụi,ngủ nhiều đau mắt

Senior Member
    Like
    10
    Được Like 23 lần trong 16 bài
    sao vào mấy cái topic này thấy mấy cái thằng thấy người ta nhẹ nhành thì cang lên nước chúng mày thích thì chơi ko thích thì nghỉ có ai ép đẽo đâu mà kêu

Địa điểm
    Like
    217
    Trích Được post bởi Thaovy Xem bài viết
    sao vào mấy cái topic này thấy mấy cái thằng thấy người ta nhẹ nhành thì cang lên nước chúng mày thích thì chơi ko thích thì nghỉ có ai ép đẽo đâu mà kêu
    M có người nhà thì lo cái gì..!!
    như chúng t là người bỏ tiền công sức cuối cùng chẳng đc cái gì..!!
    à giảm stress nhưng lại sút cân

Senior Member
    Like
    2
    Được Like 10 lần trong 8 bài
    Trích Được post bởi Thaovy Xem bài viết
    Nhẹ nhàng để mày mang tiền ra nộp cho nó,SV PH tàn rồi mà bọn chúng ra cái even mua chìa khóa ném ra BKHC các con gà thi nhau úp đồ trong khi tỉ lệ thành công thấp.Trời sinh ra lắm thằng ngu mang tiền ra đốt,mày kô có cảm xúc thì ngậm cái mõm vào

Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối