Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 21
    Member —Çòï's Avatar
    Like
    5
    Được Like 5 lần trong 2 bài

Thỉnh Cầu Đến GDDH TCT Meo Va Cac Mod .

chẳng biết nói gì hơn . từ khi có thông báo ra cái SV mới . tâm trí của Game thủ dần như đã Tan giã .
    cái này không phải lỗi của ai hay do ai cả
    như nếu SV mới có thể tháng 10-11-12 mới ra . tại sao không để đến khi đó thì các ADM thông báo .
    Sv phục hưng vừa ra được 3 Tháng . thì sv khác lại thông báo sắp ra mắt .
    thì xin ? thằng nào là thằng không chán . và thằng nào là thằng không muốn bán ACC nhanh . không thì bọn nó quá hết Sv mới .
    ở lại chơi 1 mình . chính từ khi ADM thông báo sắp ra mắt Sv mới . và chính từ giây phút đó . ADM giết AE Sv Phục hưng và SV khác .
    nếu còn vài thắng nữa mới ra . thì xin ADM hãy xóa cái bảng thông báo đi . để AE còn có tâm huyết với Sv Phục hưng 1 tí .
    tớ hiểu nếu không ra sv mới . thì các ADM và mod lấy tiền đâu để trả phí tài trợ game và lương của các cậu .
    như hãy nghĩ xem đi . tớ chưa bao giờ chơi 1 cái MU nào vừa ra mắt được 3 tháng lại chuẩn bị ra sv mới .
    từ ngày tớ chơi MU đến giờ mỗi MU cũng phải 2-3 năm mới ra 1 SV mới . như vậy AE đâu nó có nản chí .
    không biết tớ có sai lầm khi bước chân đến MU hà nội không . hay là tớ ngu đi nữa . khi bước chân vào chỉ được 3 tháng mà MU đã dần sụp đổ .
    như khi tớ mói chơi . cũng gặp 1 lần có 1 Mod hay 1 ADM POST 1 bài chưa bao giờ MU hà nội Full cả 12 Sv khi đăng nhập cả .
    như nó đến từ đâu từ Phục hưng hay là từ đâu .
    giờ nhìn lại 12 Sv đó thì sao nhỉ vắng vẻ nhạt nhẽo . hay chỉ biết người nhìn ngừoi ?
    tớ cũng chẳng biết nói gì hơn ngoài 1 Câu .

Xin TCT và GDDH và Meo Và Cac Mod . hãy cho thời gian ra mắt sv mới lìu lại 1 chút để Phục hưng duy trì ít nữa .
    Nếu được xin ADM hãy cho SV Quyền năng ra mắt tháng 12 .
    1 Sv mới và 1 năm mới An Khang Thịnh vượng và đầy may mắn trong công việc làm ăn .
    Và Thông báo với các Game thủ như vậy để Ae còn quay lại với Phục hưng . Chứ đừng 3 tháng ra 1 Sv mới nhe ADM .
    Đừng để Ae sai lầm khi bước chấn đến MU hà nội . như vậy

Nếu ai hiẻu tớ viết gì . thì Like để cho GM thấy tớ nói là đúng .
    đừng ai ném ghạc nhé . Thanks .

2. 4 thành viên Like —Çòï cho bài viết này:

badboy1010 (20-08-2012), MiruLove (20-08-2012), SockMan (20-08-2012), TruongVoKy (20-08-2012)

Chủ Guild Royal SmileS's Avatar
    Like
    142
    Được Like 171 lần trong 154 bài
    Trích Được post bởi Tổng Cục Trưởng Xem bài viết
    Việc ra mắt Server mới đối với Game Private là điều hiển nhiên vì nếu không sẽ không thể tiếp tục duy trì và tồn tại được.
    Còn vấn đề bạn nói rằng khi nào cho ra mắt mới quảng cáo thì là do bạn không hiểu về chiến lược marketing nên bạn mới nói vậy.Tôi chỉ có thể nói với bạn rằng. Server mới ra mắt nhằm duy trì Mu Hà Nội ngày 1 vững bền hơn và các server cũ hiện tại vẫn hoạt động song song không ảnh hưởng gì hết.
    thanks anh hòa 1 phát mong là BQT sẽ làm được như vậy.

Senior Member
    Like
    61
    Được Like 6 lần trong 6 bài
    Đm nói như mày thì nói làm loz j`. Thế thì bán mẹ đồ full thần trong sóp đi chứ mắc gì phải nar car vào mua đồ cho víp. Đầu tư đẫ để đc 1 cái game thú vi. dài lâu chứ để 3 đến 4 tháng 1 sv ak.
    Trích Được post bởi ™ Nước Mắt ™ Xem bài viết
    Sever Phục Hưng Open vào 13h ngày 5/5 và sắp được 4 tháng rồi nhé. Và việc chính thức ra máy chủ quyền năng thì cũng chưa biết trước được thời gian các bạn nhé . Cái gì cũng phải có đổi mới thì mới thú vị chứ các bạn nhỉ. Chúng tôi cho ra mắt sever mới để đón tiếp những người mới về với gia đình Mu - Hà Nội . Như các bạn cũng thấy ở diễn đàn có những topic lập ra mong muốn ra mắt sever mới sớm. Các bạn có tâm huyết với Phục Hưng vẫn có thể ở lại với Phục Hưng . Cảm ơn lời góp ý của bạn. Và đây là lời góp ý của tôi : cái gì cũng lên có sự đổi mới thì sẽ thú vị hơn. !

™Thành Viên Cấp Cao™

Địa điểm
    ๖ۣۜ๖ۣۣۜۜ- ~.Hugs Not Empty.~๖ۣۜ๖ۣۣۜۜ-
    Like
    201
    Được Like 506 lần trong 320 bài
    Chúng tôi đã nói đến thời gian cho ra mắt server mới chưa nhỉ ?
    - Tất cả chỉ là dự kiến và dự định, chưa có 1 thông báo chính thức nào về Server Mới cả. Các Bạn cứ yên tâm chơi Server của mình.
    - Các Server đó vẫn sẽ đc tồn tại và vẫn sẽ đc phát triển
    - Cho Dù ra server mới đi nữa, thì chúng tôi vẫn làm việc như nhau, server nào cũng là 1 niềm tâm huyết của chúng tôi. Nên các bạn không cần phải lo nhé.
    - Ra server mới nhưng TCT nói phải để duy trì Server, như các bạn thấy với 1 server lớn như MU Hà Nội, việc phải ra Server mới để duy trì Server là chuyện bình thường. Mong các bạn hiểu cho BQT.
    - Chúng tôi sẽ làm mọi thứ để MU Hà Nội phát triển mạnh mẽ

Phó Guild AnhEmQN
    Guild AnhEmQN
    TruongVoKy's Avatar
    Like
    290
    Được Like 118 lần trong 93 bài
    Trích Được post bởi SmileS Xem bài viết
    thanks anh hòa 1 phát mong là BQT sẽ làm được như vậy.
    Huy ơi Cậu đang mơ sao.SV Mới da đời. trươc tiên là viêc sát nhấp SV Trước.HK Chuẩn bí sang HT Làm Những chú Hề đên Nơi rồi.Vấn đề chỉ là thời gian ......HK===>HT?

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    chán vãi bị banned

Chủ Guild Royal SmileS's Avatar
    Like
    142
    Được Like 171 lần trong 154 bài
    Trích Được post bởi TruongVoKy Xem bài viết
    Huy ơi Cậu đang mơ sao.SV Mới da đời. trươc tiên là viêc sát nhấp SV Trước.HK Chuẩn bí sang HT Làm Những chú Hề đên Nơi rồi.Vấn đề chỉ là thời gian ......HK===>HT?
    HK sang HT thì bán hết đồ rồi del acc nghỉ game

Phó Guild AnhEmQN
    Guild AnhEmQN
    TruongVoKy's Avatar
    Like
    290
    Được Like 118 lần trong 93 bài
    Trích Được post bởi SmileS Xem bài viết
    HK sang HT thì bán hết đồ rồi del acc nghỉ game
    Thế thì bán đồ nhanh còn kịp đấy

Senior Member
    Like
    8
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    upppppppp. ra sv mới thế này thì cũng nản thật. 2`. thôi thì anh em bán acc sang MU khác cho nó nhanh

LĐTC Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    banyboon's Avatar
    Địa điểm
    Dương Minh Châu, Tây Ninh
    Like
    199
    Được Like 252 lần trong 213 bài
    Trích Được post bởi —Çòï Xem bài viết
    chẳng biết nói gì hơn . từ khi có thông báo ra cái SV mới . tâm trí của Game thủ dần như đã Tan giã .
    cái này không phải lỗi của ai hay do ai cả
    như nếu SV mới có thể tháng 10-11-12 mới ra . tại sao không để đến khi đó thì các ADM thông báo .
    Sv phục hưng vừa ra được 3 Tháng . thì sv khác lại thông báo sắp ra mắt .
    thì xin ? thằng nào là thằng không chán . và thằng nào là thằng không muốn bán ACC nhanh . không thì bọn nó quá hết Sv mới .
    ở lại chơi 1 mình . chính từ khi ADM thông báo sắp ra mắt Sv mới . và chính từ giây phút đó . ADM giết AE Sv Phục hưng và SV khác .
    nếu còn vài thắng nữa mới ra . thì xin ADM hãy xóa cái bảng thông báo đi . để AE còn có tâm huyết với Sv Phục hưng 1 tí .
    tớ hiểu nếu không ra sv mới . thì các ADM và mod lấy tiền đâu để trả phí tài trợ game và lương của các cậu .
    như hãy nghĩ xem đi . tớ chưa bao giờ chơi 1 cái MU nào vừa ra mắt được 3 tháng lại chuẩn bị ra sv mới .
    từ ngày tớ chơi MU đến giờ mỗi MU cũng phải 2-3 năm mới ra 1 SV mới . như vậy AE đâu nó có nản chí .
    không biết tớ có sai lầm khi bước chân đến MU hà nội không . hay là tớ ngu đi nữa . khi bước chân vào chỉ được 3 tháng mà MU đã dần sụp đổ .
    như khi tớ mói chơi . cũng gặp 1 lần có 1 Mod hay 1 ADM POST 1 bài chưa bao giờ MU hà nội Full cả 12 Sv khi đăng nhập cả .
    như nó đến từ đâu từ Phục hưng hay là từ đâu .
    giờ nhìn lại 12 Sv đó thì sao nhỉ vắng vẻ nhạt nhẽo . hay chỉ biết người nhìn ngừoi ?
    tớ cũng chẳng biết nói gì hơn ngoài 1 Câu .

Xin TCT và GDDH và Meo Và Cac Mod . hãy cho thời gian ra mắt sv mới lìu lại 1 chút để Phục hưng duy trì ít nữa .
    Nếu được xin ADM hãy cho SV Quyền năng ra mắt tháng 12 .
    1 Sv mới và 1 năm mới An Khang Thịnh vượng và đầy may mắn trong công việc làm ăn .
    Và Thông báo với các Game thủ như vậy để Ae còn quay lại với Phục hưng . Chứ đừng 3 tháng ra 1 Sv mới nhe ADM .
    Đừng để Ae sai lầm khi bước chấn đến MU hà nội . như vậy

Nếu ai hiẻu tớ viết gì . thì Like để cho GM thấy tớ nói là đúng .
    đừng ai ném ghạc nhé . Thanks .
    Người ta kinh doanh mà bạn.
    Ra sv mới để event tùm lum chứ.
    Mình là những người chơi thôi ko có quyền quyết định zì đâu.
    Dù sao cũng ủng hộ bạn đã ý kiến.
    Up.

Senior Member
    Like
    8
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    upppppppp cho ADM vào xem ý kiến của các mem nào