Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 tới 30 của 38
    Chủ Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi

Like
    626
    Được Like 394 lần trong 216 bài

Statusicon29 G AEHaNoi vào viết chém văn thơ !

như tiêu đề là những AE trong G aehanoi trước và giờ là G hanoii thể hiển 1 chút văn thơ của mình

1--- nói về thời gian trong G và những cảm nghĩ của mình đã ở G
    2--- tình AE bạn bè trong G
    3--- bạn sẽ làm gì khi tiếp tục ở lại G và cùng các Ae khác

ae vào chém đúng với những cảm nhận và suy nghĩ của mình nhé
    và sau đây là 1 it phần thưởng nhỏ bé kíck lệ tình cảm của ae
    - giải nhất 5 đồ thần
    - giải nhì 3 đồ thần
    - giải ba 1 đô thần
    ae trong G vào CM xin để lại tên nhân vật để mình pm trong kênh G gửi đồ nhé

Banned Còi Đua Đòi Muzik's Avatar
    Địa điểm
    - ♥ Gia Lâm ♥ - :x*
    Like
    935
    Được Like 912 lần trong 812 bài
    e k có thơ ~ nhưng cho em nhận giải đặc biệt nhé lấy 6 món thôi ^^!

Phó Guild UnBroKen
    Guild Leaders
    .Già.Mà.Đổ.Đốn's Avatar
    Like
    19
    Được Like 74 lần trong 52 bài
    Nhiều đồ thần nhỉ,anh ko tham gia văn thơ với các chú nhưng cho anh xin cái chân Enis Thịnh ơi!

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    Cubin_hb's Avatar
    Like
    18
    Được Like 32 lần trong 29 bài
    Trích Được post bởi DuiCui. Xem bài viết
    Tuy rằng ko chơi nữa rồi
    Những vẫn chém gió ở trên diễn đàn
    Lâu nay vẫn chém nhiệt tình
    Nhưng mà ít gặp đc những truyện cười
    Hôm nay dạo lướt 4rum
    Gặp ngay topic của anh Thịnh gà
    Ngó nghiêng xem xét điều chi
    Mà làm anh Thịnh phải lập chủ đề
    Đọc đi đọc lại nhìn quanh
    Hiểu ngay ý nghĩa những lời đại ca
    Guild mình thành lập chưa lâu
    Tuy rằng không mạnh nhưng vẫn vui cười
    Người Hà Nội người tỉnh xa
    Anh em Hà Nội vui vẻ đón chào
    Tiêu chí guild mình đưa ra
    Vui vẻ là một,kết bạn nhau là nhiều
    Tạm dừng lách cách ở đây
    Ngồi buồn thì viết mấy dòng cho vui
    Quan trọng là cái phần quà
    Anh Thịnh đã nói ở bên trên rồi
    Em thì cũng không đòi nhiều
    Chỉ đòi một bữa ăn uống vui cười!

BIA ĐEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEE
    béo như lợn thì chỉ cần ăn là đúng . mai 2 tay 2 bình rượu cần tu nhé

Member
    Like
    3
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Còi đua đòi có cái Avatta dị vãi luyện . giờ phải chơi đo gang tính điểm. bác nào chém dài nhất là dc giải. ~

Chủ Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi

Like
    626
    Được Like 394 lần trong 216 bài
    Trích Được post bởi .già.mà.đổ.đốn Xem bài viết
    nhiều đồ thần nhỉ,anh ko tham gia văn thơ với các chú nhưng cho anh xin cái chân enis thịnh ơi!
    em mới bán rồi anh ah . Anh không bảo em đưa

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    DuiCui.'s Avatar
    Like
    255
    Được Like 1,148 lần trong 667 bài
    đêm qua vừa chết xong

nay anh bú ít rượu cần

còn rượu trắng có lẽ xin kiếu
    Trích Được post bởi Cubin_hb Xem bài viết
    béo như lợn thì chỉ cần ăn là đúng . mai 2 tay 2 bình rượu cần tu nhé

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    ChoiDem's Avatar
    Like
    141
    Được Like 94 lần trong 50 bài
    mình vào G từ ngày G aehanoi mới lập và giờ là G hanoi
    tên nhân vật là chơidem
    tuy không ol đc để cùng chém gió cùng ae hay tham gia cac hoạt động trong G vì mình còn phải đi làm nhưng không phải vì thế mà mình không ol hay k tham cùng các ae các trận chiến war hoặc CTC đc
    1 thời gian trong G và những cảm nghĩ của mình về G
    mình tham gia G vì đây là G hanoi tên thủ đô mình đang sinh sống và làm việc và đa số các ae trong G đều là ng hn . điều đó làm cho tình cảm ae no gần gũi hơn nhiều khi ae gặp nhau of gặp nhau đều dễ hơn các ở G khác vì không cùng ở 1 chỗ muỗi ng ở 1 phương trơi khác nhau
    ae đã chém gió trong G rất vui . tình cảm đó muỗi ngày lớn lên theo năm tháng
    rồi khi gặp nhau tay bặt mặ mưng khi đc gặp nhau ngoài đời cùng nhau nhâm chi chén rượu bàn về những chuỗi ngày buơn chảy trên sân chơi mu ha noi những kinh nghiệm quý noi cho nhau biết
    nhiều khi lại gặp đúng ng quen bao năm thất lạc không gập nay tình cơ gặp lại trong game.điều đó làm mình thấy vui và rớt nước mắt . cảm ơn TCT đã cho ae chúng tôi 1 sân chơi thoải mái không qua tốn kém như các game khác . cảm ơn G đã cho tôi 1 chỗ đứng trong G đê đc ngày ngày vào nc cùng các ae khác
    2-- tình ae trong G
    nhiều lúc tôi cũng buồn vì ae trong G . buồn vì sao buồn vì ae rs qua thấp lên nhiều khi đi trai bị pk mà gọi các ae lên giúp đỡ pk lại nhưng vì ae rs it yếu hơn lên không đánh lại đc những pro kia
    nhưng không phải vì thế mà G nản chí bỏ cuộc tìm 1 G mới mạnh hơn để tim chỗ dựa cho mình mà các ae lại bảo nhau chiu khó cây để 1 ngày nào đó ta sẽ cho họ biết là núi này cao có núi khác cao hơn và ở đời không ai biết trước đc sự viêc gì sẽ xẩy ra với mình
    ae hanoi la nói là mạnh thì không phải . nói về tình đoàn kết ae thì là đúng
    nói là top 1 thì chẳng dam mơ nhưng cũng tự phong cho G mình là top 1 chém gió ^^
    tôi chỉ mong tình ae này nó sẽ mãi là như vậy ở G hanoi
    3---bạn sẽ làm gì khi tiếp tục ở lại G và các ae khác
    tồi không biết các ae trong G hiện này thế nào nhưng với tôi thì sẽ mãi mãi gắn bò với G cho đến khi ae không còn chơi nữa . nều còn G hanoi thì sẽ còn choidem này điều đó sẽ không bao giờ thay đổi đc
    còn các ae hiền này tôi đang quen biết và mới vào thì tôi khẳng định với các ae là nếu có pk thì dù DD có đông đến mấy thì chỉ cần các ae alo 1 câu là mình có mặt và chiến đấu đến cùng tuy không rs cao nhưng đã chơi thì phải ra chơi không ng ta lại bảo mình la thằng rở hơi 1 mùa
    thế lên những ae nào đang ở trong G hn hiện này hãy cố lên chúng ta là 1 tập thể chứ không phải là đội quân ô hợp . tôi yêu các bạn
    và về phần chủ G thì mình không biết nói sao
    khi G LM với OLP và chủ G tuyể 1 số ae hanoi vào để cho G thêm ng thêm vui nhưng có 1 số thành phần vào G hanoi mà k phải la ng ha noi tự nhận mình như vậy để vào G
    vào để làm . chẳng để làm gì cả ngoài việc chạy xe SH 150 phân khối vào máp 20 săn đồ ngay đêm
    họ vì mấy món đô đấy mà nhịn nhục quên cả tính cách của thằng đàn ông tôi thấy rất buồn cười
    tôi đã bảo chủ G đừng tuyển ae vao G nữa họ vào là vào máp 20 thôi chứ khộng phải vì G
    nhưng chủ G nói với tôi thế này
    thôi cậu ah . dù sao cùng là dân chơi game với nhau họ rs yêu họ không biết kiếm đồ thần ở đâu lên chỉ biết vào G săn kiếm 1 vài món đồ thần bán lấy VP rs chứ không làm ảnh hưởng đến G là đc
    dù mai sau k còn thành họ không săn đc và ra G cũng vui vì giúp đc 1 số ae lên cứ kện đi
    không cần phải sống gò bó qua . mạp đồ thần đó cũng k phải là của mình giúp đc ai thì cứ giúp
    chủ G đã nói vậy thì tôi biết nói sao nữa . thế lên các bạn nào hiện này vào G vì máp 20 xin đừng làm ảnh hưởng đến G và gây mất đoàn kết trong G và LM nhé
    thôi mình nói đên đây thôi giờ phải đi thôi cơm cái không tí về là bị bố mẹ mắng cấm chơi game thì chết
    chúc G hanoi ngày càng mạnh lên tình ae cũng thế mà gắn bó hơn !

Thành Viên Guild Killers MiruLove's Avatar
    Like
    29
    Được Like 56 lần trong 49 bài
    Trích Được post bởi ChoiDem Xem bài viết
    mình vào G từ ngày G aehanoi mới lập và giờ là G hanoi
    tên nhân vật là chơidem
    tuy không ol đc để cùng chém gió cùng ae hay tham gia cac hoạt động trong G vì mình còn phải đi làm nhưng không phải vì thế mà mình không ol hay k tham cùng các ae các trận chiến war hoặc CTC đc
    1 thời gian trong G và những cảm nghĩ của mình về G
    mình tham gia G vì đây là G hanoi tên thủ đô mình đang sinh sống và làm việc và đa số các ae trong G đều là ng hn . điều đó làm cho tình cảm ae no gần gũi hơn nhiều khi ae gặp nhau of gặp nhau đều dễ hơn các ở G khác vì không cùng ở 1 chỗ muỗi ng ở 1 phương trơi khác nhau
    ae đã chém gió trong G rất vui . tình cảm đó muỗi ngày lớn lên theo năm tháng
    rồi khi gặp nhau tay bặt mặ mưng khi đc gặp nhau ngoài đời cùng nhau nhâm chi chén rượu bàn về những chuỗi ngày buơn chảy trên sân chơi mu ha noi những kinh nghiệm quý noi cho nhau biết
    nhiều khi lại gặp đúng ng quen bao năm thất lạc không gập nay tình cơ gặp lại trong game.điều đó làm mình thấy vui và rớt nước mắt . cảm ơn TCT đã cho ae chúng tôi 1 sân chơi thoải mái không qua tốn kém như các game khác . cảm ơn G đã cho tôi 1 chỗ đứng trong G đê đc ngày ngày vào nc cùng các ae khác
    2-- tình ae trong G
    nhiều lúc tôi cũng buồn vì ae trong G . buồn vì sao buồn vì ae rs qua thấp lên nhiều khi đi trai bị pk mà gọi các ae lên giúp đỡ pk lại nhưng vì ae rs it yếu hơn lên không đánh lại đc những pro kia
    nhưng không phải vì thế mà G nản chí bỏ cuộc tìm 1 G mới mạnh hơn để tim chỗ dựa cho mình mà các ae lại bảo nhau chiu khó cây để 1 ngày nào đó ta sẽ cho họ biết là núi này cao có núi khác cao hơn và ở đời không ai biết trước đc sự viêc gì sẽ xẩy ra với mình
    ae hanoi la nói là mạnh thì không phải . nói về tình đoàn kết ae thì là đúng
    nói là top 1 thì chẳng dam mơ nhưng cũng tự phong cho G mình là top 1 chém gió ^^
    tôi chỉ mong tình ae này nó sẽ mãi là như vậy ở G hanoi
    3---bạn sẽ làm gì khi tiếp tục ở lại G và các ae khác
    tồi không biết các ae trong G hiện này thế nào nhưng với tôi thì sẽ mãi mãi gắn bò với G cho đến khi ae không còn chơi nữa . nều còn G hanoi thì sẽ còn choidem này điều đó sẽ không bao giờ thay đổi đc
    còn các ae hiền này tôi đang quen biết và mới vào thì tôi khẳng định với các ae là nếu có pk thì dù DD có đông đến mấy thì chỉ cần các ae alo 1 câu là mình có mặt và chiến đấu đến cùng tuy không rs cao nhưng đã chơi thì phải ra chơi không ng ta lại bảo mình la thằng rở hơi 1 mùa
    thế lên những ae nào đang ở trong G hn hiện này hãy cố lên chúng ta là 1 tập thể chứ không phải là đội quân ô hợp . tôi yêu các bạn
    và về phần chủ G thì mình không biết nói sao
    khi G LM với OLP và chủ G tuyể 1 số ae hanoi vào để cho G thêm ng thêm vui nhưng có 1 số thành phần vào G hanoi mà k phải la ng ha noi tự nhận mình như vậy để vào G
    vào để làm . chẳng để làm gì cả ngoài việc chạy xe SH 150 phân khối vào máp 20 săn đồ ngay đêm
    họ vì mấy món đô đấy mà nhịn nhục quên cả tính cách của thằng đàn ông tôi thấy rất buồn cười
    tôi đã bảo chủ G đừng tuyển ae vao G nữa họ vào là vào máp 20 thôi chứ khộng phải vì G
    nhưng chủ G nói với tôi thế này
    thôi cậu ah . dù sao cùng là dân chơi game với nhau họ rs yêu họ không biết kiếm đồ thần ở đâu lên chỉ biết vào G săn kiếm 1 vài món đồ thần bán lấy VP rs chứ không làm ảnh hưởng đến G là đc
    dù mai sau k còn thành họ không săn đc và ra G cũng vui vì giúp đc 1 số ae lên cứ kện đi
    không cần phải sống gò bó qua . mạp đồ thần đó cũng k phải là của mình giúp đc ai thì cứ giúp
    chủ G đã nói vậy thì tôi biết nói sao nữa . thế lên các bạn nào hiện này vào G vì máp 20 xin đừng làm ảnh hưởng đến G và gây mất đoàn kết trong G và LM nhé
    thôi mình nói đên đây thôi giờ phải đi thôi cơm cái không tí về là bị bố mẹ mắng cấm chơi game thì chết
    chúc G hanoi ngày càng mạnh lên tình ae cũng thế mà gắn bó hơn !
    Ứng cử viên nặng kí của chữa vô địch. Thôi e lấy giải nhì nhé

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    ChoiDem's Avatar
    Like
    141
    Được Like 94 lần trong 50 bài
    Trích Được post bởi MiruLove Xem bài viết
    Ứng cử viên nặng kí của chữa vô địch. Thôi e lấy giải nhì nhé
    Anh chem hay ko Long :

Senior Member
    Like
    61
    Được Like 6 lần trong 6 bài
    nhìn e nè vừa ngắn gọn vừa súc tích
    Đừng đọc cái này. Đọc cái này làm gì?. Có cái gì đâu mà đọc?. Vẫn đang đọc đấy
    àh? Đã bảo là không có cái gì rồi cứ cố tình đọc là thế nào nhở? Còn đọc nữa
    không đấy? Vẫn đọc àh?Thôi đừng đọc nữa. Bảo là đừng đọc nữa cơ mà. Thôi
    chưa đấy? Dân Việt chính gốc!!!Càng cấm nó càng đọc ông nội ơi! Hihi