Trang 12 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 2101112
Kết quả 111 tới 116 của 116
    Chủ Guild UnBroKen
    Guild UnBroKen
    SockMan's Avatar
    Like
    1,121
    Được Like 925 lần trong 461 bài

[SockMan] Có đôi lời tâm sự đến anh em LM UB... !

Chẳng biết phải bắt đầu từ đâu nữa , Ha nội ngày mưa , ngồi viết mấy dòng tâm sự với mọi người.. !

Từ những ngày đầu tiên open , gặp rất nhiều khó khăn ,cũng như nhiều việc ko may xảy đến , team của mình nghỉ chơi gần như toàn bộ , chỉ còn lại anh em quen biết trong G UB cũ bên MU hp , sau 3 ngày đua top open , cái động lực gần như trở về 0 , chán nản , tiếc nuối , mấy anh em động viên nhau tất cả có chung 1 suy nghĩ : Đã làm 1 cái gì là phải đến nơi đến chốn, ko bỏ cuộc giữa chừng ! Rất may G UB đã không chết ngay từ ngày đó mà vẫn tồn tại đến tận ngày hôm nay .. !

Phải nói thế này , Mu hp chỉ là sông , MU HN mới là biến , những ngày đầu ko khỏi làm tôi và mọi người bỡ ngỡ, tiếp xúc với quá nhiểu thành phần , với đủ các thủ đoạn bon chen , những kẻ thù từ trước đó luôn tìm cách phá hoại , tuy chỉ là game ảo nhưng sự cạnh tranh là thật sự khốc liệt . Chính điều này càng tiếp thêm động lực đế mọi người cùng cố gắng , tinh thần đoàn kết vốn là thế mạnh của UB lại càng được phát huy . Phải nói là tôi đã rất may mắn khi quen được mọi người , những người bạn , người em , người anh chị , đã giúp tôi xây dựng 1 LM UB vững mạnh , 1 LM UB Đoàn kết ,có tên tuổi trong sv Phục Hưng ...!

3 tháng 1 khoảng thời gian ko dài nhưng cung ko phải là ngắn trong game , cùng với sự đi xuống của Sv là sự đi xuống của UB, tinh thần đi xuống nhiều quá , 1 sự thật mà tôi bắt buộc phải chấp nhận , nhìn mọi người lần lượt bán acc và chuyển sang G khác , là 1 chủ LM tôi phải chịu trách nhiệm về điều đó .. ! Cảm giác ngày đầu open lại về , nên tiếp tục hay ra đi ? Cái thời gian rất khó khăn với bản thân tôi cũng như với mọi người, G cũng như LM gần như đi xuống , mọi hoạt động trâm lắng , haizzzz!

Có những lúc suy nghĩ ra đi và dell acc nó đã thấp thoáng trong đầu, đó có phải 1 suy nghĩ hèn nhát ko nhỉ Lúc đó cái suy nghĩ về trách nhiệm dv bản thân cũng như với toàn bộ LM đã ngăn tôi làm điều đó . Chiều hôm qua chứng kiến a e đi CTC , vẫn hăng hái , vẫn còn nhiệt huyết với G với LM , mình mà ra đi thật sự đó là hèn nhát , nghĩ về cái tiêu chí ban đầu UnBroken - Không thể phá vỡ ... ! Thật sự tôi có lỗi với anh em nhiều lắm .. !

Có rất nhiều điều trong cuộc sống mang tên là trách nhiệm, buộc ta phải làm thế này thế kia, bắt ta phải đi theo cái vòng xoay của cuộc đời. Nhưng do cách ta nhìn nhận và thái độ của ta đối với cuộc sống sẽ đem lại một sắc màu khác nhau trong cuộc đời mỗi người.

Tôi sẽ lấy trách nhiệm làm động lực để vươn lên và tồn tại. Đã có những lúc mệt mỏi, chán chường, đó chỉ là những khoảng lặng của cuộc sống, nhờ có những khoảng lặng đó giúp lại thấy có thêm động lực. Mệt có thể tạm thời nghỉ ngơi rồi bước đi tiếp, quan trọng là hiên tại trong đầu đã không hề có suy nghĩ là từ bỏ, là buông tay.

Thời gian này đối với mình cũng có nhiều việc bận , nhưng mình sẽ cố gắng online thường xuyên đế xây dựng lại G cũng như trò chuyện với anh em nhiều hơn. Qua đây mình cũng có lời kêu gọi đên tất cả anh em bạn bè , những mem cũ ngày trước nếu còn chơi hãy trở về với UB , tôi rất muốn xây dựng lại 1 UB hùng mạnh như ngày trước , dù sv có thế nào đi nữa, anh em còn tâm huyết , tôi sẽ còn ở lại với anh em

Rất mong được sự ủng hộ của tất cả mọi người .. !

Bài viết hơi dài , lời văn có hơi lủng củng , mọi người đừng cười nhé

2. 6 thành viên Like SockMan cho bài viết này:

—Çòï (06-08-2012), Có Khi Nào Rời Xa ™ (06-08-2012), minhtung (06-08-2012), New BarcaLove (10-08-2012), Sagittarus (07-08-2012), ZzGióRétzZ (06-09-2012), Đời Phù Du (09-08-2012)

Phó Guild Olympus
    Guild Olympus
    RealLove's Avatar
    Địa điểm
    Chó Ăn Đá Gà Ăn Sỏi
    Like
    6
    Được Like 63 lần trong 59 bài
    Trích Được post bởi tieuqui Xem bài viết
    Vậy ngã xuống hố rác thì a răng
    Chú về HL làm gì thế?!sao bảo ở HN đánh CTC
    ol yaho co gi pm e

Senior Member
    Like
    5
    Được Like 11 lần trong 11 bài
    Trích Được post bởi mrtrym Xem bài viết
    sang tiencanh.com chơi tạm đê chờ sever mới ra chơi tiếp....níu kéo j giờ này nữa
    Tặng 1 cho cái mồm thối của cái gã cùi bắp

Senior Member
    Like
    5
    Được Like 11 lần trong 11 bài
    Trích Được post bởi SockMan Xem bài viết
    a còn tham mưu 1 cái tên nữa là PARADISE vậy mà đi chọn cái tên kia , chắc là có ý sâu xa gì đây !
    Nói chung là đầu nó chỉ đến thế. . không hơn được . . .. mà a sắp xếp vụ off LM đấy nhé. . không được quên đâu . . .. Chúc mẹ a mau khỏe nhé

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Anh tú ơi ! em OngTon nè ^^! văn gì mà ghê thế

Senior Member baonam's Avatar
    Like
    5
    Được Like 7 lần trong 6 bài
    sặc mẹ ông sao thế bạn già

Senior Member MaThieuKiet's Avatar
    Like
    17
    Được Like 7 lần trong 7 bài
    Do điều kiện + Công việc lên chắc giờ em chỉ góp sức với ae vào CN CTC thôi được nhìn thấy UB hồi sinh là vui rồi