Trang 1 của 25 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 248
    Senior Member
    Like
    20
    Được Like 6 lần trong 6 bài

[PH] Đôi Lời Gửi Đến Angara Chủ G OIympus

Chiều qua cậu Mail cho tôi bảo muốn nói chuyện về việc CTC,nói chuyện xong thống nhất LM với nhau LM ko KS,PK có việc gì xích mích trên LM thì AE nhắc nhở nói nhau,có gì nói chuyện gọi điện các Chủ G giải quyết.Thế nhưng ...
    Sáng nay tôi treo máy, lúc sao chơi thì thấy AE trong G nói lúc nãy có " thằng GiaHuy chửi anh trên kênh LM,rồi bọn em tức quá nên chửi lại" và hủy LM.
    Thứ 1: Cái LM với AE tôi thật sự chưa cần thiết vì AE tôi đa số đều là những người mới chơi MU khoảng cuối tháng 6 và mua lại nick cũng chưa tính đến chuyện CTC vội. Nhưng vì cậu đã đề cập thế và tôi cũng muốn AE tôi quen biết đc thêm nhiều bạn hơn nên mới như thế.
    Thứ 2: Tôi cũng ko biết nguyên nhân gì mà tôi bị G cậu chửi trên kênh LM nữa, hỏi mấy đứa em trong G thì nói là " thằng GiaHuy chửi a nói a lừa đảo mua đồ gì cuả nó" tôi cũng ko biết cái nick GiaHuy này có bị lừa ko hay có Uy tín đến thế nào mà để mọi ng tin câu chuyện nghe 1 bên như thế ko nữa. Tôi thì ko có gì nhưng chơi game cũng ko bao h phải làm trò lừa bịp với ai để kiếm chác.
    Xong khi tôi hỏi lại chủ G DattCang thì cậu ấy có hỏi tôi là " ông có xích mích gì với nick GiaHuy ko" .Để mà nói thì t cũng thấy chưa có gì xích mích to tát với nick GiaHuy để mà nhớ cả,có thể có 1 vài vụ pk ,hay ks nhau khi train (Mà trong MU thì chuyện đấy như cơm bữa ấy mà )chứ tôi cũng ko nhớ đc cái gì xích mích đáng để bị như vậy.
    Thứ 3: Angara à, cậu dẫn gọiAE chúng tôi vào LM xong đến khi ko nói 1 câu,ko 1 cái mail,ko 1 cái tn hay đt nào mà cậu kích chúng t ra khỏi LM. Như thế ko có lý do nào ngoài ko tôn trọng nhau đâu ^^
    -NÓI THẾ THÔI CHỨ MÌNH CŨNG BIẾT LÀ AE TÔI TOÀN ĐỨA GÀ KO CÓ TÊN TUỔI GI ĐÂU NÊN KO PHẢI ĐỂ Ý . CHÚC CẬU XÂY DỰNG ĐƯỢC MỘT LIÊN MINH MẠNH MẼ NHÉ Angara

2. Các thành viên đã Like Sagittarus cho bài viết này:

depzaivcl912 (30-07-2012)

Thành Viên Guild Leaders
    Guild Leaders

Like
    14
    Được Like 27 lần trong 21 bài
    khi xưa 5G LM vs OLP mà giờ 3 G bỏ LM phải làm LM mới giờ các cậu là G thứ 4 và tiếp theo sẽ là G nào:hihi:

Phó Guild Olympus
    Guild Olympus
    RealLove's Avatar
    Địa điểm
    Chó Ăn Đá Gà Ăn Sỏi
    Like
    6
    Được Like 63 lần trong 59 bài
    Trích Được post bởi Sagittarus Xem bài viết
    Chiều qua cậu Mail cho tôi bảo muốn nói chuyện về việc CTC,nói chuyện xong thống nhất LM với nhau LM ko KS,PK có việc gì xích mích trên LM thì AE nhắc nhở nói nhau,có gì nói chuyện gọi điện các Chủ G giải quyết.Thế nhưng ...
    Sáng nay tôi treo máy, lúc sao chơi thì thấy AE trong G nói lúc nãy có " thằng GiaHuy chửi anh trên kênh LM,rồi bọn em tức quá nên chửi lại" và hủy LM.
    Thứ 1: Cái LM với AE tôi thật sự chưa cần thiết vì AE tôi đa số đều là những người mới chơi MU khoảng cuối tháng 6 và mua lại nick cũng chưa tính đến chuyện CTC vội. Nhưng vì cậu đã đề cập thế và tôi cũng muốn AE tôi quen biết đc thêm nhiều bạn hơn nên mới như thế.
    Thứ 2: Tôi cũng ko biết nguyên nhân gì mà tôi bị G cậu chửi trên kênh LM nữa, hỏi mấy đứa em trong G thì nói là " thằng GiaHuy chửi a nói a lừa đảo mua đồ gì cuả nó" tôi cũng ko biết cái nick GiaHuy này có bị lừa ko hay có Uy tín đến thế nào mà để mọi ng tin câu chuyện nghe 1 bên như thế ko nữa. Tôi thì ko có gì nhưng chơi game cũng ko bao h phải làm trò lừa bịp với ai để kiếm chác.
    Xong khi tôi hỏi lại chủ G DattCang thì cậu ấy có hỏi tôi là " ông có xích mích gì với nick GiaHuy ko" .Để mà nói thì t cũng thấy chưa có gì xích mích to tát với nick GiaHuy để mà nhớ cả,có thể có 1 vài vụ pk ,hay ks nhau khi train (Mà trong MU thì chuyện đấy như cơm bữa ấy mà )chứ tôi cũng ko nhớ đc cái gì xích mích đáng để bị như vậy.
    Thứ 3: Angara à, cậu dẫn gọiAE chúng tôi vào LM xong đến khi ko nói 1 câu,ko 1 cái mail,ko 1 cái tn hay đt nào mà cậu kích chúng t ra khỏi LM. Như thế ko có lý do nào ngoài ko tôn trọng nhau đâu ^^
    -NÓI THẾ THÔI CHỨ MÌNH CŨNG BIẾT LÀ AE TÔI TOÀN ĐỨA GÀ KO CÓ TÊN TUỔI GI ĐÂU NÊN KO PHẢI ĐỂ Ý . CHÚC CẬU XÂY DỰNG ĐƯỢC MỘT LIÊN MINH MẠNH MẼ NHÉ Angara
    thế chốt 1 câu ý bạn là muốn thế nào ....

Thành Viên Guild Leaders
    Guild Leaders

Like
    14
    nói thật LM vs cái lũ kô tôn trọng mình và coi mình như đồ chơi của nó thì tốt nhất các bạn tránh xa ra

Phó Guild Olympus
    Guild Olympus
    RealLove's Avatar
    Địa điểm
    Chó Ăn Đá Gà Ăn Sỏi
    Like
    6
    Trích Được post bởi lovelovedn Xem bài viết
    nói thật LM vs cái lũ kô tôn trọng mình và coi mình như đồ chơi của nó thì tốt nhất các bạn tránh xa ra
    cái địt con mẹ mày ko ai khiến mày ném kứt vào đại hội đâu ,lồn mẹ mày mày có tin 50 thanh viên Olympus tống 50 cái củ kạc vào mõm mày để bớt sủa ko

Thành Viên Guild HoiSinh
    Guild HoiSinh

Like
    302
    Được Like 139 lần trong 86 bài
    Trích Được post bởi RealLove Xem bài viết
    thế chốt 1 câu ý bạn là muốn thế nào ....
    đọc xong mà vẫn chưa hiểu hả ông bạn?

Phó Guild Olympus
    Guild Olympus
    RealLove's Avatar
    Địa điểm
    Chó Ăn Đá Gà Ăn Sỏi
    Like
    6
    Trích Được post bởi dkn193 Xem bài viết
    đọc xong mà vẫn chưa hiểu hả ông bạn?
    phải có lý do gì nó mới kich LM hay tự bỏ LM cái nè mình sẽ hỏi chủ G ... nhưng việc đâu có to mà các bạn phải cho lên diễn đàn làm gì Olympus đủ Hot rồi bạn à

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 24 lần trong 21 bài
    nó muốn vào san đồ thần ý mà. Mẹ san 7 ngày được 2 ty zen

Chủ Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi

Like
    626
    Được Like 394 lần trong 216 bài
    mệt mỏi . toàn chuyện vớ vẩn ở đâu không ah
    đến oải

Thành Viên Guild Leaders
    Guild Leaders

Like
    14
    các bạn tránh xa cái lũ đầu boài OLP này ra thể loại chuyên ăn cháo đá nồi các bạn kô nên quan hệ

Trang 1 của 25 12311 ... CuốiCuối