Trang 25 của 25 Đầu tiênĐầu tiên ... 15232425
Kết quả 241 tới 248 của 248
    Senior Member
    Like
    20
    Được Like 6 lần trong 6 bài

[PH] Đôi Lời Gửi Đến Angara Chủ G OIympus

Chiều qua cậu Mail cho tôi bảo muốn nói chuyện về việc CTC,nói chuyện xong thống nhất LM với nhau LM ko KS,PK có việc gì xích mích trên LM thì AE nhắc nhở nói nhau,có gì nói chuyện gọi điện các Chủ G giải quyết.Thế nhưng ...
    Sáng nay tôi treo máy, lúc sao chơi thì thấy AE trong G nói lúc nãy có " thằng GiaHuy chửi anh trên kênh LM,rồi bọn em tức quá nên chửi lại" và hủy LM.
    Thứ 1: Cái LM với AE tôi thật sự chưa cần thiết vì AE tôi đa số đều là những người mới chơi MU khoảng cuối tháng 6 và mua lại nick cũng chưa tính đến chuyện CTC vội. Nhưng vì cậu đã đề cập thế và tôi cũng muốn AE tôi quen biết đc thêm nhiều bạn hơn nên mới như thế.
    Thứ 2: Tôi cũng ko biết nguyên nhân gì mà tôi bị G cậu chửi trên kênh LM nữa, hỏi mấy đứa em trong G thì nói là " thằng GiaHuy chửi a nói a lừa đảo mua đồ gì cuả nó" tôi cũng ko biết cái nick GiaHuy này có bị lừa ko hay có Uy tín đến thế nào mà để mọi ng tin câu chuyện nghe 1 bên như thế ko nữa. Tôi thì ko có gì nhưng chơi game cũng ko bao h phải làm trò lừa bịp với ai để kiếm chác.
    Xong khi tôi hỏi lại chủ G DattCang thì cậu ấy có hỏi tôi là " ông có xích mích gì với nick GiaHuy ko" .Để mà nói thì t cũng thấy chưa có gì xích mích to tát với nick GiaHuy để mà nhớ cả,có thể có 1 vài vụ pk ,hay ks nhau khi train (Mà trong MU thì chuyện đấy như cơm bữa ấy mà )chứ tôi cũng ko nhớ đc cái gì xích mích đáng để bị như vậy.
    Thứ 3: Angara à, cậu dẫn gọiAE chúng tôi vào LM xong đến khi ko nói 1 câu,ko 1 cái mail,ko 1 cái tn hay đt nào mà cậu kích chúng t ra khỏi LM. Như thế ko có lý do nào ngoài ko tôn trọng nhau đâu ^^
    -NÓI THẾ THÔI CHỨ MÌNH CŨNG BIẾT LÀ AE TÔI TOÀN ĐỨA GÀ KO CÓ TÊN TUỔI GI ĐÂU NÊN KO PHẢI ĐỂ Ý . CHÚC CẬU XÂY DỰNG ĐƯỢC MỘT LIÊN MINH MẠNH MẼ NHÉ Angara

2. Các thành viên đã Like Sagittarus cho bài viết này:

depzaivcl912 (30-07-2012)

Senior Member chila69's Avatar
    Like
    78
    Được Like 30 lần trong 28 bài
    nói nhầm sr

Chủ CLB TP.HCM
    Giải Nhất Tay Đua Ngựa Cừ Khôi

Like
    22
    Được Like 106 lần trong 80 bài
    Trích Được post bởi RealLove Xem bài viết
    Tao Thích Địt vào lồn mẹ mày thàng Trình + Tuổi = Dog .... địt lồn mẹ mày thàng củ kạc dái = hạt kê ... sao ko Chó địt mẹ mày
    à đây rồi thằng vô học. máy dặt, mày mở miệng ra la văng tục, ro rang cha mẹ may ko co dạy bảo mày, để a dạy bảo mày cho nhé thằng vô học Bacar.
    may thấy trong game va forum ko thăng trẽ trâu, ai cũng chưi mày như 1 con chó ý mà mày vẫn ko khôn ra dc ha thằng đầu lợn

Chủ CLB TP.HCM
    Giải Nhất Tay Đua Ngựa Cừ Khôi

Like
    22
    Được Like 106 lần trong 80 bài
    Cái ông nội địt bà ngoại đẻ ra thàng súc vật như mày tao thấy mày mới là thàng bị chửi như 1 con chó đấy .... cái loại mày gậm kạc nhiều quá lên tiểu năng à thàng Chó địt ngựa
    đâu may co não ko vậy chư tao thấy topic nao co mày la bon no lại bâu vao chữi như 1 con chó vậy chăng hạn topic nay đây, dm đéo thix ma sao lại LM đeo hiêu nôi, các vị thần cung cân phai nhờ sự trợ giúp cũng G cùi WL nữa hã nhĩ

Member
    Like
    0
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    Trích Được post bởi Trình + Tuổi = TPHCMQ12 Xem bài viết
    đâu may co não ko vậy chư tao thấy topic nao co mày la bon no lại bâu vao chữi như 1 con chó vậy chăng hạn topic nay đây, dm đéo thix ma sao lại LM đeo hiêu nôi, các vị thần cung cân phai nhờ sự trợ giúp cũng G cùi WL nữa hã nhĩ
    Thàng này Chủ Câu lạc bộ chửi nhau à :O:O:O ..... Mày im mẹ mày mồm vào đi đừng ẳng nữa tao nghe ngứa cả ku .... thàng ranh con võ mồm

Senior Member
    Like
    11
    Được Like 13 lần trong 13 bài
    Trích Được post bởi chila69 Xem bài viết
    Smod và Mod đâu pa, mắt bị solo hay mù nói 1 tiếng nhé. Người ta là chủ CLB nên ADM làm dòng chữ màu vàng. Đã ko biết thì bớt sủa lại đi
    4 rum nào ko có mod ???, ko có thì ai phụ bqt điều hành, quản lý 4rum, bạn nói nhảm gì vậy chữ to quá đọc ko được à

Senior Member chila69's Avatar
    Like
    78
    Được Like 30 lần trong 28 bài
    Trích Được post bởi MissHehe_NoFeAr Xem bài viết
    4 rum nào ko có mod ???, ko có thì ai phụ bqt điều hành, quản lý 4rum, bạn nói nhảm gì vậy chữ to quá đọc ko được à
    Ơ ko thấy viết sr lại hay sao còn bắt bẻ nữa zậy pa

Tổng Biên Tập Tuần Báo Hoa Linh's Avatar
    Địa điểm
    Tây Bắc quê hương thứ 2
    Like
    310
    Được Like 756 lần trong 371 bài
    Cái ông nội địt bà ngoại đẻ ra thàng súc vật như mày tao thấy mày mới là thàng bị chửi như 1 con chó đấy .... cái loại mày gậm kạc nhiều quá lên tiểu năng à thàng Chó địt ngựa
    Không hiểu bạn thế nào nữa. Đã cảnh cáo bạn 1 lần rồi mà. Sợ những người như bạn. Tạm cho bạn nghỉ ngơi vài ngày.
    Mu Hà Nội Hỗ trợ nhanh:
    Facebook:
    https://www.facebook.com/MUHNFANPAGE
    Bạn có nhiệt huyết xây dựng Mu-HaNoi. Có khả năng viết bài cho tuần báo Mu, CTV facebook hãy Pm cho tôi: hanoi_hoalinh

Member
    Like
    0
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    Trích Được post bởi HoaLinh Xem bài viết
    Không hiểu bạn thế nào nữa. Đã cảnh cáo bạn 1 lần rồi mà. Sợ những người như bạn. Tạm cho bạn nghỉ ngơi vài ngày.
    bạn cho nó nghỉ cả năm đi cũng đc mà sao đâu muỗi đốt i lốc