Trang 13 của 25 Đầu tiênĐầu tiên ... 3111213141523 ... CuốiCuối
Kết quả 121 tới 130 của 248
    Senior Member
    Like
    20
    Được Like 6 lần trong 6 bài

[PH] Đôi Lời Gửi Đến Angara Chủ G OIympus

Chiều qua cậu Mail cho tôi bảo muốn nói chuyện về việc CTC,nói chuyện xong thống nhất LM với nhau LM ko KS,PK có việc gì xích mích trên LM thì AE nhắc nhở nói nhau,có gì nói chuyện gọi điện các Chủ G giải quyết.Thế nhưng ...
    Sáng nay tôi treo máy, lúc sao chơi thì thấy AE trong G nói lúc nãy có " thằng GiaHuy chửi anh trên kênh LM,rồi bọn em tức quá nên chửi lại" và hủy LM.
    Thứ 1: Cái LM với AE tôi thật sự chưa cần thiết vì AE tôi đa số đều là những người mới chơi MU khoảng cuối tháng 6 và mua lại nick cũng chưa tính đến chuyện CTC vội. Nhưng vì cậu đã đề cập thế và tôi cũng muốn AE tôi quen biết đc thêm nhiều bạn hơn nên mới như thế.
    Thứ 2: Tôi cũng ko biết nguyên nhân gì mà tôi bị G cậu chửi trên kênh LM nữa, hỏi mấy đứa em trong G thì nói là " thằng GiaHuy chửi a nói a lừa đảo mua đồ gì cuả nó" tôi cũng ko biết cái nick GiaHuy này có bị lừa ko hay có Uy tín đến thế nào mà để mọi ng tin câu chuyện nghe 1 bên như thế ko nữa. Tôi thì ko có gì nhưng chơi game cũng ko bao h phải làm trò lừa bịp với ai để kiếm chác.
    Xong khi tôi hỏi lại chủ G DattCang thì cậu ấy có hỏi tôi là " ông có xích mích gì với nick GiaHuy ko" .Để mà nói thì t cũng thấy chưa có gì xích mích to tát với nick GiaHuy để mà nhớ cả,có thể có 1 vài vụ pk ,hay ks nhau khi train (Mà trong MU thì chuyện đấy như cơm bữa ấy mà )chứ tôi cũng ko nhớ đc cái gì xích mích đáng để bị như vậy.
    Thứ 3: Angara à, cậu dẫn gọiAE chúng tôi vào LM xong đến khi ko nói 1 câu,ko 1 cái mail,ko 1 cái tn hay đt nào mà cậu kích chúng t ra khỏi LM. Như thế ko có lý do nào ngoài ko tôn trọng nhau đâu ^^
    -NÓI THẾ THÔI CHỨ MÌNH CŨNG BIẾT LÀ AE TÔI TOÀN ĐỨA GÀ KO CÓ TÊN TUỔI GI ĐÂU NÊN KO PHẢI ĐỂ Ý . CHÚC CẬU XÂY DỰNG ĐƯỢC MỘT LIÊN MINH MẠNH MẼ NHÉ Angara

2. Các thành viên đã Like Sagittarus cho bài viết này:

depzaivcl912 (30-07-2012)

Senior Member
    Like
    5
    Được Like 11 lần trong 11 bài
    Trích Được post bởi lovelovedn Xem bài viết
    toàn lủ trẻ trâu kô mà
    Cứ ngỡ như là : . . . . . . . .. . . .

OLP toàn học rộng tài cao .. nên ms lắm nhân tài hack . . . .hóa ra mình cổ hủ quá

Senior Member
    Like
    22
    Được Like 7 lần trong 4 bài
    Trích Được post bởi depzaivcl912 Xem bài viết
    . . mong bạn sớm về học lại từ ngữ tiếng việt . . ở đây ý nói Olympus là cái " Chợ " . .chứ không phải Olympus là cái trợ . .
    cám ơn đã nhắc, ai cũng có lúc nhầm mà.. VN mình viết sai chính tả 90% nhé ! ngay cả nhà văn nhà báo cài sai kìa

Thành Viên Guild Leaders
    Guild Leaders

Like
    14
    Được Like 27 lần trong 21 bài
    nói thật người ta viết sai dấu thì còn thông cảm chứ viết sai từ thì bố mẹ cho ăn học làm gì mà tiếng mẹ đẻ còn kô viết đúng

Senior Member
    Like
    5
    Được Like 11 lần trong 11 bài
    Trích Được post bởi vitcon Xem bài viết
    cám ơn đã nhắc, ai cũng có lúc nhầm mà.. VN mình viết sai chính tả 90% nhé ! ngay cả nhà văn nhà báo cài sai kìa
    Sách báo nào dám nói VN viết sai chính tả 90% .. hóa chẳng có lẽ chính thằng đang nói 90% lúc viết là sai chính tả

7. Các thành viên đã Like depzaivcl912 cho bài viết này:

lovelovedn (30-07-2012)

Thành Viên Guild Leaders
    Guild Leaders

Like
    14
    kô thank là kô đc

Senior Member
    Like
    22
    Trích Được post bởi depzaivcl912 Xem bài viết
    Sách báo nào dám nói VN viết sai chính tả 90% .. hóa chẳng có lẽ chính thằng đang nói 90% lúc viết là sai chính tả
    mày ngu thế đọc không hiểu ak

tai sai 1 nhận có ji đâu.. bố mẹ mày chắc đéo đã = tao chưa .. mày gọi cả họ nhà mày ra đây tao chấp tưng thằng 1 đấy,,

Thành Viên Guild Leaders
    Guild Leaders

Like
    14
    xem cái tên vitcon là biết nhà mày chăn vịt nên ngu học rồi:hihi:

Senior Member
    Like
    1
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Chơi game là biết bản tính con ng như thế nào, lên diễn đàn biết bạn học lớp mấy

Senior Member
    Like
    22
    Trích Được post bởi lovelovedn Xem bài viết
    xem cái tên vitcon là biết nhà mày chăn vịt nên ngu học rồi:hihi:
    ông nội đị bà ngoại nhà mày ngày xưa làm j ?.... chắc đi cướp cứt vèw mà ăn ak

tao có chăn vịt đi nữa cũng là 1 công viêc lương thiện nhé con dog ak..

Thành Viên Guild Leaders
    Guild Leaders

Like
    14
    thì lương thiện nên ngu học đấy thằng trẻ trâu 9x giờ 2k12 rồi mày lôi ông bà mày ra đây làm gì thế