Trang 2 của 13 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 128
    Chủ Guild The0ne
    Guild The0ne

Like
    214
    Được Like 108 lần trong 86 bài

The0ne KHIÊU CHIẾN TOÀN SV À?????????????

Tựa hơi shock nhưng anh em thông cảm,tôi chủ G The0ne và cũng thay mặt toàn thể anh em trong G muốn nói với aem trong sv Phục Hưng vài lời.
    Thứ 1: Là câu nói The0ne khiêu chiến toàn sv à là từ mồm white black thốt ra khi dd với chúng tôi,không ăn được thì pot lên kênh thế giới để kích động người khác,ai biết tôi thì 1 viêc trẻ con như thế không bao h tôi làm,đã khinh bỉ như cỏ rác rồi thì h ví whiteblack là cái gì xấu xa bẩn thỉu nhất cũng thấy không hợp vì nó vẫn không thể diễn tả hết tính cách con người này!!
    Thứ 2: G tôi mới rời lm OLP nên cũng chưa dd với ai cũng chưa muốn lm với ai mà đang hỏi ý kiến anh em thì tự nhiên whiteblack xuất hiện đâu ra (Người hôm qua lên dd nói lời từ biệt với game vì bị shockman vạch trần bộ mặt) chủi G cùi và đòi dd.Thât sự nói với mày thế này này whiteblack,làm 1 chủ G phải có 1 chút liêm sỉ trong người,cái đấy tao thấy mày không có,cái gì cũng phải nghĩ đến cái chung chứ đừng nghĩ đến cái riêng,muốn làm gì cũng phải hỏi ý kiến mọi người trong G 1 câu,làm 1 thằng đàn ông đi,tao thấy mày đàn bà quá!
    Thứ 3o có 1 số bất đồng nên tôi chia tay lm OLP,trong lm anh em giúp đỡ chúng tôi cũng nhiều và cũng có nhiều khoảng khắc vui vẻ với nhau,vì 1 số lý do không tiện nói ra nên chúng tôi tìm 1 chân trời mới,mong anh em ở lại có nhiều giây phút thoải mái trong game và cũng như trong cuộc sống!
    Xin hết,cám ơn các bạn đã ghé qua!!!

Thành Viên Guild Killers Mr.Hùng's Avatar
    Địa điểm
    ๖ۣۜ๖ۣۣۜۜ- ~.Hugs Not Empty.~๖ۣۜ๖ۣۣۜۜ-
    Like
    198
    Được Like 133 lần trong 110 bài
    Uppppp cho anh Thành chim to vl uppppppppppppp

Thành Viên Guild Killers Mr.Hùng's Avatar
    Địa điểm
    ๖ۣۜ๖ۣۣۜۜ- ~.Hugs Not Empty.~๖ۣۜ๖ۣۣۜۜ-
    Like
    198
    Được Like 133 lần trong 110 bài
    LM với CubSG đi anh thành chim to

Banned minhtung's Avatar
    Like
    15
    Được Like 59 lần trong 57 bài

zSkillelf1 up cho theone

troi dat ,theone +olp than thiet the ma cung co cai ngay vi do than ma tan ra~ sao .... keke ,da co tongdachu+nhinconcac lam chung thi chu G theone len sv ma noi thang voi tat ca ae kia ?? keu 2ong do ra 1luc luon em that hu the nao ??? chu em vai tuoi ma cu mo mom` vao game chui boi um sum thi ko dc gi,chuyen gi cung co 1li do heng ^^ noi voi chu em the thoi,choi game la de mua vui,ko phai de noi chu em hoc cach lam con nguoi de moi ng phai day chu song the nao nhe ^^ hihi thanks topic

Junior Member nuce_long's Avatar
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    upupupup thoi

K fai nói nhiều mà.Là 1 thằng đàn ông thì có tí đàn bà trong người thì nó mới gọi là Gay a Thành ạ.,G mình sống thê' nào thì rồi cả sv sẽ bit'.cây ngay k sợ chết đứng mà
    Theone muôn năm

Chủ CLB TP.HCM
    Giải Nhất Tay Đua Ngựa Cừ Khôi

Like
    22
    Được Like 106 lần trong 80 bài
    Trích Được post bởi BlackCat123 Xem bài viết
    Không phải thế đâu cậu,có vài bất đồng thôi.
    thanh niên TheOne cho cái yahoo nào bàn mưu tính kế xíu

Member
    Like
    1
    Được Like 10 lần trong 2 bài
    Trích Được post bởi †Cẩm Phả Quê Tôi† Xem bài viết
    Thứ 4 là OLP xem lại đi nhé.Vì mấy món đồ mà như cái RR.Ko có LM bền vững các ông làm đc gì ko
    Ông đừng nói vì mấy món đồ thần , xin lỗi đồ thần giờ đâu còn có giá . Ông nghe rõ lý do đi rồi nói nhé .
    Lúc LM đã thống nhất G , hôm ý chủ G TheOne ko onl mà nhờ người onl hộ acc và G TheOne lúc đó cũng đâu ý kiến về việc sky ( điều này có thể hỏi chủ G Nofear và chủ G Warlord ) G TheOne ko hề nói sẽ tham gia event Sky . G Olympus đã nhường sv7 để AE LM đi sky ( sv 7 khi đó ko có đối địch UB ) sang sv 9 đi sky cùng G đối địch UB . AE G tôi bỏ bao nhiêu công sức , bao nhiêu ngày để pk với G UB . Giành giật sky với UB , hôm đc hôm ko .Vì vậy ngày nào G tôi cũng tập trung AE chuẩn bị buf đầy đủ , căn giờ còn 2 phut' mới dám lên chỗ vào sky .
    Hôm nay tự nhiên lên chỗ đi sky thấy 1 đống AE G TheOne đứng ở đó . G tôi đã hỏi lại sao hôm nay TheOne lại đi sky . lại còn sv9 nữa . Lúc ý tôi đã bảo AE TheOne sang sv 7 . Vậy mà AE TheOne vẫn vào . Sky có 10 người vào , tinh' ra thì ef G Olympus sẽ vào đc , thành ra hôm nay ef ko vào đc . ( ko có ef ko thể ăn kundun vì AE toàn tăng chiến sẵn sàng pk với UB ) .
    Các bạn đừng nói vì mấy mon' đồ thần mà G tôi pk , vì AE bực bao công sức bỏ ra , mỗi lần sky tẩy điểm nữa , chứ có phải tự nhiên có sv 9 để đi đâu .
    Lúc vào trong Sky AE G đã nhắc 2 thành viên G TheOne đổi sang sv 7 , nhưng 2 thành viên G TheOne vẫn đứng trong ý .
    Chủ G TheOne đáng lẽ phải nói với AE trong G . hoặc nói AE LM là TheOne tham gia sky , để AE LM phân chia lại . Nhưng thực sự hôm nay G TheOne làm Olympus ngạc nhiên khi xuất hiện trong sky , rồi tiếp đó là bỏ LM .

Chủ Guild The0ne
    Guild The0ne

Like
    214
    Trích Được post bởi minhtung Xem bài viết
    troi dat ,theone +olp than thiet the ma cung co cai ngay vi do than ma tan ra~ sao .... keke ,da co tongdachu+nhinconcac lam chung thi chu G theone len sv ma noi thang voi tat ca ae kia ?? keu 2ong do ra 1luc luon em that hu the nao ??? chu em vai tuoi ma cu mo mom` vao game chui boi um sum thi ko dc gi,chuyen gi cung co 1li do heng ^^ noi voi chu em the thoi,choi game la de mua vui,ko phai de noi chu em hoc cach lam con nguoi de moi ng phai day chu song the nao nhe ^^ hihi thanks topic
    White Black đã bảo đi pic khác rồi,đừng nghĩ bụng ta suy bụng người,tuyển mem rủ rê người khác tao lại không biết ý đồ của mày???

Member
    Like
    0
    Được Like 3 lần trong 3 bài
    Ae G The0ne tuy chưa = ai nhưng đoàn kết + nhiệt tình thôi.
    Vì trc kia Ub hay sang phá lên DD.LM CTC vs OLP.Giờ này đã có thành quả CTC thì các chú OLP qua lại chơi môn thể thao mới:Qua cầu rút ván.

Member
    Like
    1
    Được Like 10 lần trong 2 bài
    Trích Được post bởi minhtung Xem bài viết
    Trc' giờ Olympus với TheOne vẫn xem nhau là AE , kể từ lúc còn chưa LM nữa chứ đừng nói đến lúc LM , còn quyết định là do chủ G TheOne . TheOne bây giờ đâu còn là G non trẻ ngày trước nữa , giờ TheOne cứng cáp rồi , sự lựa chọn của TheOne tùy thuộc vào chủ BlackCat .

Chủ Guild The0ne
    Guild The0ne

Like
    214
    Trích Được post bởi Trình + Tuổi = TPHCMQ12 Xem bài viết
    thanh niên TheOne cho cái yahoo nào bàn mưu tính kế xíu
    thanhruoionline.inofo