Trang 6 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 ... CuốiCuối
Kết quả 51 tới 60 của 85
    Chủ Guild UnBroKen
    Guild UnBroKen
    SockMan's Avatar
    Like
    1,121
    Được Like 925 lần trong 461 bài

[UB] Vài lời muốn nói Chủ G NewStar =>NoName=> ko biết sẽ là cài gì nữa đây

Cái con người tôi muốn nói ở đây là WhiteBlack - Chủ G NewStar => NoName

Tại sao lại đê lúc này mới nói , ko phải vì trận CTC vừa rồi mới thế này đâu , mà qua cái sự việc vừa rồi mới giúp anh em tôi hiểu thêm về con người bạn , xin lỗi giờ dùng từ bạn có vẻ hơi xa xỉ , xin phép anh em tôi gọi là mày tao luôn nhé !

Ai cũng có thể biết tới cái khả năng chém gió của con người này , nhưng đến cái mức trắng trợn ko còn chút liêm sỉ nào như mày thì tao cũng đến chịu đấy , hoạn nạn khó khăn mới biết mặt con người , nhưng lúc cần a e cùng cố gắng động viên tinh thân mọi người nhất thì mày chọn cách hèn nhát nhất là ra đi

Dù sao tao cũng chấp nhận điều đó , nhưng đáng ra ko có cái bài viết này đâu , nhưng cái hành động của mày là khi đã ra đi rồi còn cố gắng lôi kéo những G thuộc LM UB theo , cái hành động như thế mà mày cũng xứng đáng đi rêu rao , muốn mọi người ung hộ mày à , nếu tao mà là mày tao biến mất ngay khỏi MU luôn và ko dám nhìn mặt ai đâu!

Rất may là tao còn những người bạn tốt ,những người anh em tốt , ho ko cử xử kiểu : Đứng núi này trông núi nọ , sống ký sinh , mươn gió bẻ măng giống mày , hiểu chưa !

Mày đi rêu rao với Mọi người là mày đi đâu MinhPhuong + G TuNghia sẽ đi theo mày , cả EfFake + G NgaoNgo nữa , tặng mày vài cái ảnh kỷ niệm rồi xem lại cách sống đi nhé :

Last edited by SockMan; 24-07-2012 at 05:13 PM.

Chủ CLB TP.HCM
    Giải Nhất Tay Đua Ngựa Cừ Khôi

Like
    22
    Được Like 106 lần trong 80 bài
    Trích Được post bởi MU_HN Xem bài viết
    1 cách sống thật là hoag dã phải không

Banned RF_(-.-)'s Avatar
    Like
    101
    Được Like 219 lần trong 102 bài
    Trích Được post bởi eF.fAkE Xem bài viết
    tôi chưa hiểu nhá a Zang =)
    để anh làm em hiểu nhé

Chủ Guild NgaoNgo
    Guild NgaoNgo
    eF.fAkE's Avatar
    Like
    153
    Được Like 39 lần trong 17 bài
    Trích Được post bởi minhtung Xem bài viết
    ko biet noi gi ngoai xin loi toi Duy nhe Em ! Guild NoName Ra doi la ae ben anh thoat ra,de lap 1guild,Luc Sau white Black keu cam acc dl de lam chu G dc 80mang nguoi @@,choi vui con chuyen ctc cung k wan trong lam,em muon nghi sao ve con white black anh ko trach,nhug mog e+moi ng ko nen gom tat ca a/e NoName vao ma noi chug ! cam on em ve bai viet ^^ som gap em chem gio choi !!!
    ơ kìa a này lại k đọc kĩ bài r=) có ai gom đâu a
    đúng có ng nói WB zẻo mỏ qả k xai..lai kòn kả vụ để DL làm chủ G cho đc 8o mạng ah=) thảo nào a ý ra xức tuyển mem kơ
    tìng trạng này..8mạng tâm huyết em e là khó..chừ nói g 8o mạng

Chủ Guild NgaoNgo
    Guild NgaoNgo
    eF.fAkE's Avatar
    Like
    153
    Được Like 39 lần trong 17 bài
    Trích Được post bởi RF_(-.-) Xem bài viết
    để anh làm em hiểu nhé
    thôi a ơi..chẳng ai hiểu e đâu..kể kả KV

Banned minhtung's Avatar
    Like
    15
    Được Like 59 lần trong 57 bài
    NoName Cung 9co chut luc duc ,ko biet se di ve dau moi sam set do ve,ae lai mat vui nhiu chuyen xay ra,nan vl ra {NhjnCaij day sockman @@} ranh pm yh anh nc choi ^^

Chủ Guild The0ne
    Guild The0ne

Like
    214
    Được Like 108 lần trong 86 bài
    Nhờ box của Shock chút nhé,chủ guild newstar vào đây đọc đi,1 lần nữa tao bảo mày thôi ngay cái trò đi tuyển cả mem G tao sang G mày đi,mày có vẻ thèm khát cái gì đó nhỉ???Pot tuyển mem làm gì,ai sống tốt với anh em thì ngườ ta đến thôi,còn cái loại cái gì cũng vơ vào mày thì nói thật chẳng ai thèm qua đâu.Bực thật mấy mem G nói tao mới biết mày rr đến mức như vậy!!!

Senior Member
    Like
    6
    Được Like 20 lần trong 6 bài
    Trích Được post bởi SockMan Xem bài viết
    Cái con người tôi muốn nói ở đây là WhiteBlack - Chủ G NewStar => NoName

Tại sao lại đê lúc này mới nói , ko phải vì trận CTC vừa rồi mới thế này đâu , mà qua cái sự việc vừa rồi mới giúp anh em tôi hiểu thêm về con người bạn , xin lỗi giờ dùng từ bạn có vẻ hơi xa xỉ , xin phép anh em tôi gọi là mày tao luôn nhé !

Ai cũng có thể biết tới cái khả năng chém gió của con người này , nhưng đến cái mức trắng trợn ko còn chút liêm sỉ nào như mày thì tao cũng đến chịu đấy , hoạn nạn khó khăn mới biết mặt con người , nhưng lúc cần a e cùng cố gắng động viên tinh thân mọi người nhất thì mày chọn cách hèn nhát nhất là ra đi

Dù sao tao cũng chấp nhận điều đó , nhưng đáng ra ko có cái bài viết này đâu , nhưng cái hành động của mày là khi đã ra đi rồi còn cố gắng lôi kéo những G thuộc LM UB theo , cái hành động như thế mà mày cũng xứng đáng đi rêu rao , muốn mọi người ung hộ mày à , nếu tao mà là mày tao biến mất ngay khỏi MU luôn và ko dám nhìn mặt ai đâu!

Rất may là tao còn những người bạn tốt ,những người anh em tốt , ho ko cử xử kiểu : Đứng núi này trông núi nọ , sống ký sinh , mươn gió bẻ măng giống mày , hiểu chưa !

Mày đi rêu rao với Mọi người là mày đi đâu MinhPhuong + G TuNghia sẽ đi theo mày , cả EfFake + G NgaoNgo nữa , tặng mày vài cái ảnh kỷ niệm rồi xem lại cách sống đi nhé :

uh`..có nói v nhân.. nhưng chưa hề lôi kéo ok ??
    hỏi đúng 1 câu ...bạn mún vào LM ko ... chấm hết

Banned RF_(-.-)'s Avatar
    Like
    101
    câu này của ai ấy nhờ

Banned RF_(-.-)'s Avatar
    Like
    101
    đôi khi anh cũng muốn người khác hiểu mình. nhưng đó chỉ là phù du thôi em ạ. cái người khác nghĩ người khác nói đừng suy nghĩ nhiều làm gì. em hiểu rõ mình muốn gì, mình cần gì và hành động theo những gì mình muốn. anh bây giờ còn không hiểu mình như nào mong gì người khác hiểu anh

Senior Member MU_HN's Avatar
    Like
    157
    Được Like 75 lần trong 58 bài
    hôm nay mới có người dc em bảo chỉ anh hiểu em không bít phải lầm không nhỉ

Trang 6 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 ... CuốiCuối