Trang 22 của 22 Đầu tiênĐầu tiên ... 12202122
Kết quả 211 tới 213 của 213
    Thành Viên Guild SongViAE Lợi Hại Gấp Đôi's Avatar
    Like
    24
    Được Like 13 lần trong 12 bài

Statusicon27 G Olympus vào đọc và suy nghĩ nhé, còn các bạn nói năng và có động thái gì thì tuỳ

T chỉ là 1 ng chơi cùng acc chủ G anhemSg thui, hiểu chuyện cũng chẵng hơn ng khác bao nhiu nhưng chỉ xin nói ngắn gọn 1 câu trên khía cạnh ng đại diện g AESG là: 1 số trong các bạn có suy nghĩ như 1 thằng trẻ con. Hôm qua t và các anh em trong G đi off trong đó hầu hết là mấy ng lãnh đạo G. Chả hiểu cái vụ gì mà lúc về khoảng 11h (t về sau vì có chuyện) thấy các anh em trong g bỏ đi hết, hỏi ra mới vỡ lẽ là các bạn đòi kick 1 ng trong G tôi mà ko có lý do. Sau khi ko có động thái gì thì các bạn đi pk ko để ae tôi train. Rồi lại sinh ra chuyện, lại cãi nhau chửi nhau, 1 số anh em của t không thể chịu nổi phải rời bỏ lm tạo hội mới. Ae còn lại thì chán nản kêu ca, là cái ng đáng nhẽ phải bảo vệ giúp đỡ cho ae của mình t ko biết phải xử trí vs mấy bạn ra sao nữa đây. Gì mà quỳ xl, gì mà giết hết mẹ bọn t.... nói thiệt Lm với nhau là bình đẳng, chuyện gì đáng nói thì nói, ko đáng lôi ra thì tự mà xử lý theo tình cảnh cho đàng hoàng để ng khác khâm phục. T tuyên bố thẳng 1 câu là ae bọn tôi rs yếu, thích phá hơn cày, nhưng cái tình nghĩa của mấy ae sát cánh dù là trong game ảo cũng ko ai có thể phá vỡ như vậy. Đã đến vs G ae tôi thì ai tôi cũng xem như anh em, ko kể ai mạnh ai yếu, miễn có 1 câu lịch sự "bạn ơi cho mình vào G vs" và đồng tình đáp lại là ok và "Ráng cày nha bạn". Đó anh em chúng tôi tin tưởng nhau từ như thế thôi đó, ai nghĩ thế nào thì nghĩ. Dù các bạn là chủ lm thì cũng bình đẳng 1 tí, không phải chỉ vì 1 phía mà t đi vứt bỏ 1 ng anh em. Là t là thằng chủ g t cũng nhịn cho ae, cho bạn bè vui vẻ nhiều rồi. Nào là thằng romeo biết t tuyển ae vào g nên đi lùng sục từng bãi train cho t về thành vs 1 câu láo toét " m hà sài gòn" đến barca đi pk g t săn kun, hay mấy lần chửi bới chúng t.... tôi có đôi co vs các bạn lần nào? Không phải dc nước lấn tới nhé. Các bạn có lý gì để các bạn làm thế???????????
    T không cần ai vào đây cm gạch đá gì hết tổ làm trò cười để ng ta chửi lũ nít ranh, t cần 1 đại diện vào nói cái lý của các bạn, đúng sai nói 1 lời thẳng thừng rồi tính chuyện tiếp theo, còn mún ém nhẹm đi thì mời kick G t ra khỏi LM bất cứ lúc nào, mong là nhanh để tôi triệu tập lại ae, chứ để ae bức xúc tạo g khác mà thậm chí có thể qua đối địch t làm ko dc

2. Các thành viên đã Like Lợi Hại Gấp Đôi cho bài viết này:

Đời Phù Du (21-07-2012)

Banned Extracting's Avatar
    Địa điểm
    Nam Định, Mảnh đất đầy tình thương..!!
    Like
    217
    Được Like 1,548 lần trong 948 bài
    Đọc từ đầu đến cuối
    thằng nào cũng bảo thủ.. ko ai chịu nhường ai.. thế này LM vào mắt....!!

Ko hợp đc nữa thì thôi. cái này cũng do 1 phần của chủ guil các bên..!!
    Lên họp lại và bàn kế sách đi

Thành Viên Guild FaMjLy
    Guild FaMjLy
    DoReM0n's Avatar
    Địa điểm
    hanoi
    Like
    60
    Được Like 26 lần trong 26 bài
    Thôi cứ CTC xong rồi tính.

Banned
    Like