Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 60

Hybrid View

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Cảm xúc phải nghỉ game vì Quay W3 7 lần xịt cả 7 --->nản

câu chuyện củâ mình Thật sự là rất tiếc tự nhiên đang có gần 2mvc,thế là chán chán đi mua nguyên liệu quay w3 :
    lần 1 : toạch (không sao)
    lần 2 : toạch (ừ thì vẫn không sao )
    lần 3 : toạch (chẳng lẽ lần 4 lai toạch tiếp)
    lần 4 : cố lên nào : toạchhhh (ôi mk !)
    lần 5 : toạch (thôi dồn hết tiền được ăn cả ngã thì nghỉ )
    lần 6 : toạch
    lần 7 : nt (ôi thôi bao nhiêu công buôn đồ )
    lần 8 : hết tiền ---> trong 2 ngày---> nản ---> nghỉ game
    7 lần đều max 40% mà không lên 1 phát nào, canh bạc với gonbin và mình đã thua nặng .
    dù sao thì mỗi lần ép cánh lại có 1 cảm xúc rất hồi hộp, lo lắng khi đứng giữâ cái được và mất ,chỉ có 40% là được chơi game tiếp ,còn 60% là phải nghỉ game .
    Nghĩ lại mình đến với MU cũng nhanh và ra đi cũng rất nhanh .Mới chơi được mấy tháng đã phải nghỉ rồi !nản .

Banned RF_(-.-)'s Avatar
    Like
    101
    Được Like 219 lần trong 102 bài
    bình thường bạn ơi. tớ quay mấy ruơng đồ thần. lông 3 thì cũng nhiều nên không đếm hết được chắc cũng 2-3 chục cái được 2 cái W3 DW + 1 cái MG

Chủ Guild Leaders
    Thủ lĩnh tài ba Guild Leaders
    Guild Leaders
    mrtrym's Avatar
    Like
    122
    Được Like 516 lần trong 289 bài
    Nỗi kinh hoàng của game thủ MU HN mà lại

Banned RF_(-.-)'s Avatar
    Like
    101
    Trích Được post bởi mrtrym Xem bài viết
    Nỗi kinh hoàng của game thủ MU HN mà lại
    mà kể ra ngoài cái MG em có quay được cái éo nào đâu. 1 cái DW anh quay 1 cái thằng ml kia nó quay

Chủ Guild Leaders
    Guild Leaders
    mrtrym's Avatar
    Like
    122
    Trích Được post bởi RF_(-.-) Xem bài viết
    mà kể ra ngoài cái MG em có quay được cái éo nào đâu. 1 cái DW anh quay 1 cái thằng ml kia nó quay
    Đậu mạ...anh quay mà lại

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    Vũng Tàu's Avatar
    Like
    18
    Được Like 25 lần trong 21 bài
    may quá , bỏ vnd ra xoay 1 phát lên luôn

Thành Viên Guild Olympus
    Guild Olympus

Like
    1
    Được Like 11 lần trong 4 bài
    Trích Được post bởi tungsdtl Xem bài viết
    câu chuyện củâ mình Thật sự là rất tiếc tự nhiên đang có gần 2mvc,thế là chán chán đi mua nguyên liệu quay w3 :
    lần 1 : toạch (không sao)
    lần 2 : toạch (ừ thì vẫn không sao )
    lần 3 : toạch (chẳng lẽ lần 4 lai toạch tiếp)
    lần 4 : cố lên nào : toạchhhh (ôi mk !)
    lần 5 : toạch (thôi dồn hết tiền được ăn cả ngã thì nghỉ )
    lần 6 : toạch
    lần 7 : nt (ôi thôi bao nhiêu công buôn đồ )
    lần 8 : hết tiền ---> trong 2 ngày---> nản ---> nghỉ game
    7 lần đều max 40% mà không lên 1 phát nào, canh bạc với gonbin và mình đã thua nặng .
    dù sao thì mỗi lần ép cánh lại có 1 cảm xúc rất hồi hộp, lo lắng khi đứng giữâ cái được và mất ,chỉ có 40% là được chơi game tiếp ,còn 60% là phải nghỉ game .
    Nghĩ lại mình đến với MU cũng nhanh và ra đi cũng rất nhanh .Mới chơi được mấy tháng đã phải nghỉ rồi !nản .
    Bạn còn có cái cảm giác dc quay w3 là hạnh phúc đấy.Bọn tôi cả 1 đội 15 anh em thân thiết quay hoài còn chưa ra dc cái lông vũ 3 nào đây.
    Mà kể cũng lạ thật... các bạn G UB quay giỏi thế,toàn ra w3 SLL của các nhân vật vip như : DK,Sum,soul,DL.Dường như bọn họ muốn quay ra w3 gì là có ngay w3 đó vậy...phải nói là tài thật...khâm phục...khâm phục...

Chủ Guild Leaders
    Guild Leaders
    mrtrym's Avatar
    Like
    122
    Trích Được post bởi Nói Thật Xem bài viết
    Bạn còn có cái cảm giác dc quay w3 là hạnh phúc đấy.Bọn tôi cả 1 đội 15 anh em thân thiết quay hoài còn chưa ra dc cái lông vũ 3 nào đây.
    Mà kể cũng lạ thật... các bạn G UB quay giỏi thế,toàn ra w3 SLL của các nhân vật vip như : DK,Sum,soul,DL.Dường như bọn họ muốn quay ra w3 gì là có ngay w3 đó vậy...phải nói là tài thật...khâm phục...khâm phục...
    Phải tìm tòi và mất kha khá đấy bạn ạ ...không phải cứ đủ nguyên liệu cho vào quay là lên đâu

Banned RF_(-.-)'s Avatar
    Like
    101
    bạn biết chỗ đồ thần mà UB bỏ ra để quay ra số W3 đó bạn sẽ khâm phục vkl luôn

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    không biết bạn bị làm sao mà không quay được ra lông vũ ,chứ mình thấy quay cũng hay được ,mình quay 9 lần thì xịt 2 còn được 7 lần , bạn được bao nhiêu %, mình chỉ để 4% đến 5% thôi , 2 lần để 7% thì bị xịt không biết tại sao ! còn xoay W3 thì mình thử cũng thử các kiểu :ví dụ : gonbin đứng im ,ném đá 3 ,4,5 lần ,vé bood sáng ...vv.. vẫn xịt tuyệt đối . chán vãi chưởng .còn vè lông vũ 3 mà xịt 15 lần thì chắc bạn để % có vấn đề rồi

Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối