Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 tới 15 của 15
    Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    Hunganh's Avatar
    Like
    27
    Được Like 10 lần trong 9 bài

Cần nói vài điều với anh em trong G WarLord

tôi xin phép vào thẳng vấn đề luôn. anh em trong G này đã vào G từ rất lâu rồi.mục đích vào G là để có 1 G vui vẻ anh em hòa đồng và thứ 2 là CTC. cho đến lúc này tôi cảm thấy chán nản. chờ đợi hơn 1 tháng để dc CTC. thế mà bây giờ LM tan rã chủ G thì bán acc. hỏi anh em trong G xem ai muốn CTC ko thì chả thấy ai nói 1 câu nào. tôi xin lỗi tôi nói 1 câu chứ cái dkm các ông chơi MU và mua đồ khủng để đi săn boss qua ngày à. hay là đứng thành ủy thác cho đẹp.biết bao nhiêu người bán acc chỉ vì cái CTC cho đến cái tuần mà anh em mong đợi nhất thì lại ko tham gia CTC. anh em trong G vào đọc và xem lại xem mình đang chơi MU để làm cái gì?

2. 2 thành viên Like Hunganh cho bài viết này:

Lợi Hại Gấp Đôi (30-06-2012), M4ckRir3 (30-06-2012)

Senior Member
    Like
    1
    Được Like 9 lần trong 7 bài
    tuyển mem đê , quyết đập chết UB

4. Các thành viên đã Like hankaral cho bài viết này:

BichDao (30-06-2012)

Phó Guild Olympus
    Guild Olympus
    RealLove's Avatar
    Địa điểm
    Chó Ăn Đá Gà Ăn Sỏi
    Like
    6
    Được Like 63 lần trong 59 bài
    Công nhân nói chuẩn đấy .... mình thấy nhiều người chơi Mu mà toàn thằng nhát địt ko có tố chất của 1 thàng đàn ông ....... đây là game chứ k phải ngoài đời pk vui vẻ chứ hay sợ bàn phím với chuột nó hỏng ....
    Qua đây mình muốn nói với nhiều anh em trước ở LM TinhAE là nếu nhát địt tốt nhất lên vào LM UB đi mình thấy khá nhiều anh em vào rồi đấy . VÀo nhiều vào để mình giết cho bõ tay thắng thua k quan trọng nữa rồi

Chủ Guild WarLord
    Guild WarLord
    M4ckRir3's Avatar
    Địa điểm
    Hà Nội
    Like
    177
    Được Like 37 lần trong 35 bài
    Trích Được post bởi Hunganh Xem bài viết
    tôi xin phép vào thẳng vấn đề luôn. anh em trong G này đã vào G từ rất lâu rồi.mục đích vào G là để có 1 G vui vẻ anh em hòa đồng và thứ 2 là CTC. cho đến lúc này tôi cảm thấy chán nản. chờ đợi hơn 1 tháng để dc CTC. thế mà bây giờ LM tan rã chủ G thì bán acc. hỏi anh em trong G xem ai muốn CTC ko thì chả thấy ai nói 1 câu nào. tôi xin lỗi tôi nói 1 câu chứ cái dkm các ông chơi MU và mua đồ khủng để đi săn boss qua ngày à. hay là đứng thành ủy thác cho đẹp.biết bao nhiêu người bán acc chỉ vì cái CTC cho đến cái tuần mà anh em mong đợi nhất thì lại ko tham gia CTC. anh em trong G vào đọc và xem lại xem mình đang chơi MU để làm cái gì?

Chơi mu đề cày và cày thôi m à!!! Chán ..... Có khi lại hoãn tiếp cũng nên

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord

Like
    4
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Trích Được post bởi M4ckRir3 Xem bài viết
    Chơi mu đề cày và cày thôi m à!!! Chán ..... Có khi lại hoãn tiếp cũng nên
    anh M4 am muu phan dong qua nhj

Thành Viên Guild Olympus
    Guild Olympus
    Ultima's Avatar
    Địa điểm
    Hải Phòng City
    Like
    26
    Được Like 33 lần trong 31 bài
    Hôm wa CTC mà hài VL đi đến cái cầu mà địt thấy ae hay LM đâu cả trong khi đó Guild đối địch đứng đông như kiến trên cầu, chỉ sợ mình chót bước lên cái cầu đấy gẫy 1 cái ae đối địch chết hết lên ko dám wa. Lúc mót wa mạnh dạn qua cầu sang bên kia đái bãi mà đi đến giữa cầu bị em SM ru ngủ rồi trong tich tắc cả một quân đoàn lao vào cắt tiết may cầu ko sập lên mọi người vẫn bình yên.