Trang 5 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456715 ... CuốiCuối
Kết quả 41 tới 50 của 178
    Banned RF_(-.-)'s Avatar
    Like
    101
    Được Like 219 lần trong 102 bài

WhriteBlack vào đây cả Guid OlymPus và liên minh đối địch bơi hết vào đây

Tao Helios chính thức thách đấu mày WhirteBlack với giá khởi điểm 1m VC. còn mày xoắn thì cút con mẹ mày đi đừng có giở trò rẻ rách. còn LM đối địch ạ. tôi thay mặt LM UnBroKen thách đấu với các bạn giá khởi điểm 2m vc đánh team 10 người hay 20 người tuỳ bạn đánh lênh war guid đàng hoàng. thời gian ngay sau trận CTC 1/7 vì tôi chắc chắn các bạn đéo an được thành đâu. có ngon thì bơi hết vào đây đừng có giở trò cắn cái xong chạy

Senior Member BichDao's Avatar
    Like
    110
    Được Like 84 lần trong 72 bài
    Trích Được post bởi MrKen Xem bài viết
    Càng nói càng thấy các bạn yếu kém

Đã chơi thì chơi đến cùng đi

Nửa đường dừng lại - bán acc kiếm lại tiền đầu tư à

Chơi game mà sợ lỗ vốn thì nghỉ là chuẩn rồi đấy
    sao cái gì cũng nghĩ là vì tiền nhỉ?vì tiền thì đã ko bỏ ra đống tiền để r ko thu lại đc mấy như thế đâu ( chắc b cũng biết tính toán) ngta nghỉ chẳng qua trong game có nhiều điều ko hợp lý,ko thuyết phục làm ngta chơi ko thoải mái.chơi game là để giải trí mà ko thoải mái thì chả nghỉ thì sao hả b?hay lại muốn mua dây buộc mik?

Phó Guild Olympus
    Guild Olympus
    RealLove's Avatar
    Địa điểm
    Chó Ăn Đá Gà Ăn Sỏi
    Like
    6
    Được Like 63 lần trong 59 bài
    Trích Được post bởi POLICE Hà Nội !! Xem bài viết
    Các ban. cứ bình tĩnh , gì mà máu thế . LM UB có vẻ to giong. sau khi LM TinhAE giản tán . Chẳng ai nói trc' đc j` cả đâu . Cứ CTC xong . rồi thích thì Olympus war riêng 10-10 với UB . ( yên tâm Olympus ko thèm thuê ng` G khác hoặc mời ng` G khác giúp , tin là UB cũng vậy , vì tên những ng` G UB , G Olympus nhớ hết rùi )
    Kèo thì lúc ý bàn , yên tâm là trên 1m/1 trân. ( Mời thêm 2 chủ G của NewStar và LLB làm chứng xem trận war ý luôn )
    Thàng này khá mày đúng là em anh ....vui vẻ thôi ko lên ăn thua quá làm gì

Chủ Guild UnBroKen
    Guild UnBroKen
    SockMan's Avatar
    Like
    1,121
    Được Like 925 lần trong 461 bài
    Trích Được post bởi POLICE Hà Nội !! Xem bài viết
    Các ban. cứ bình tĩnh , gì mà máu thế . LM UB có vẻ to giong. sau khi LM TinhAE giản tán . Chẳng ai nói trc' đc j` cả đâu . Cứ CTC xong . rồi thích thì Olympus war riêng 10-10 với UB . ( yên tâm Olympus ko thèm thuê ng` G khác hoặc mời ng` G khác giúp , tin là UB cũng vậy , vì tên những ng` G UB , G Olympus nhớ hết rùi )
    Kèo thì lúc ý bàn , yên tâm là trên 1m/1 trân. ( Mời thêm 2 chủ G của NewStar và LLB làm chứng xem trận war ý luôn )

chẳng phải to giọng đâu nhé , cái gì quá đáng quá thì mới nói thôi , tôi luôn thích sự hoà bình , còn kèo , yên tâm là sẽ có !

Chủ Guild UnBroKen
    Guild UnBroKen
    SockMan's Avatar
    Like
    1,121
    Trích Được post bởi BichDao Xem bài viết
    sao cái gì cũng nghĩ là vì tiền nhỉ?vì tiền thì đã ko bỏ ra đống tiền để r ko thu lại đc mấy như thế đâu ( chắc b cũng biết tính toán) ngta nghỉ chẳng qua trong game có nhiều điều ko hợp lý,ko thuyết phục làm ngta chơi ko thoải mái.chơi game là để giải trí mà ko thoải mái thì chả nghỉ thì sao hả b?hay lại muốn mua dây buộc mik?
    Ko vì tiền thì bán acc lấy VNd để làm cái gì nhỉ?? hay là sợ kiểu ko bán nhanh thì mất giá , mọi lý do cũng đều là nguỵ biện thôi , Nều mà là tôi , kể cả tôi bận việc cá nhân hay lý do gì ko on được tôi sẵn sàng để lại cả acc cả đồ cho a e ở lại chơi , chứ ko bao giờ bán để dẫn đến a e tan đàn xẻ nghé !

Phó Guild Olympus
    Guild Olympus
    RealLove's Avatar
    Địa điểm
    Chó Ăn Đá Gà Ăn Sỏi
    Like
    6
    Trích Được post bởi SockMan Xem bài viết
    chẳng phải to giọng đâu nhé , cái gì quá đáng quá thì mới nói thôi , tôi luôn thích sự hoà bình , còn kèo , yên tâm là sẽ có !
    Thế thì anh mình vui vẻ làm chầy nhỉ .... Olympus và UB ................

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    DuiCui.'s Avatar
    Like
    255
    Được Like 1,148 lần trong 667 bài
    đúng như cậu nói

nhưng 1 sv mới mở như PH thu hút lượng mem phải gọi là lớn

1 số anh em đã thân quen với nhau thì như Sock đã nói để lại acc cho anh em chơi

OK điều này rất hợp lý bên mik cũng thể điển hình : Tú haiphong, Extra ..và nói chung là anh em thân quen đều để lại acc chứ ko bán

1 số người thì cũng mới gia nhập vào mu-hanoi

họ có cùng LM cùng G nhưng suy nghĩ mỗi người khác nhau

đâu có thể áp đặt việc bạn làm để ép ng khác đúng ko nào?

vì thế câu nói ở trên củâ cậu mik thấy đúng chỉ áp dụng cho anh em còn người xa lạ thì ko 1 chút nào
    Ko vì tiền thì bán acc lấy VNd để làm cái gì nhỉ?? hay là sợ kiểu ko bán nhanh thì mất giá , mọi lý do cũng đều là nguỵ biện thôi , Nều mà là tôi , kể cả tôi bận việc cá nhân hay lý do gì ko on được tôi sẵn sàng để lại cả acc cả đồ cho a e ở lại chơi , chứ ko bao giờ bán để dẫn đến a e tan đàn xẻ nghé !

Chủ Guild UnBroKen
    Guild UnBroKen
    SockMan's Avatar
    Like
    1,121
    Trích Được post bởi RealLove Xem bài viết
    Thế thì anh mình vui vẻ làm chầy nhỉ .... Olympus và UB ................
    ok thôi ! có thêm kèo ko em?? đêm qua bảo sang làm kèo bóng mà mất hút thế thằng em a đơi mãi !

Phó Guild Olympus
    Guild Olympus
    RealLove's Avatar
    Địa điểm
    Chó Ăn Đá Gà Ăn Sỏi
    Like
    6
    ok thôi ! có thêm kèo ko em?? đêm qua bảo sang làm kèo bóng mà mất hút thế thằng em a đơi mãi !
    em đánh với a TuanKiet mà hay ông ý ỉm rồi .............. Guild Anh với G em thì lúc nào chả chiến vì thực lực G e thế nào e biết tuy cùi nhưng đc cái máu .......

Thành Viên Guild FaMjLy
    Guild FaMjLy
    DoReM0n's Avatar
    Địa điểm
    hanoi
    Like
    60
    Được Like 26 lần trong 26 bài
    Nghe nói sv11 là của New thì phải,hôm qua đó nghịch chút thì gặp ngay 1 trận võ mồm tổng sỉ vả mình,thử lì với các bạn ý xem xem các bạn ý có lỳ lắm không thì ....có mỗi a chằng Dk lằm st vs 10 mạng rt 1 lần còn lại toàn hò hét đuổi mình đi vs nói sv11 là của bọn tao.Haiz

Chủ Guild UnBroKen
    Guild UnBroKen
    SockMan's Avatar
    Like
    1,121
    Trích Được post bởi DuiCui. Xem bài viết
    đúng như cậu nói

nhưng 1 sv mới mở như PH thu hút lượng mem phải gọi là lớn

1 số anh em đã thân quen với nhau thì như Sock đã nói để lại acc cho anh em chơi

OK điều này rất hợp lý bên mik cũng thể điển hình : Tú haiphong, Extra ..và nói chung là anh em thân quen đều để lại acc chứ ko bán

1 số người thì cũng mới gia nhập vào mu-hanoi

họ có cùng LM cùng G nhưng suy nghĩ mỗi người khác nhau

đâu có thể áp đặt việc bạn làm để ép ng khác đúng ko nào?

vì thế câu nói ở trên củâ cậu mik thấy ko đúng 1 chút nào
    Thế mới nói , đông ko giải quyết được , quan trong là trước khi chơi là phải xác định săn rôi !

Chơi đến lúc nghỉ là tất cả đều nghỉ, cơ bản Soldier cũng là người đi mua acc thôi , ko phải gắn bó từ đầu nên mọi việc cũng dể hiểu
    Cái quan trong nhất phải là đoàn kết và nhìn về 1 mục đích chung , khi đi off HN tôi chưa nhìn thấy cái đó ở LM TinhAE , nên việc LM tan rã cũng là điều dễ hiểu