Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 tới 11 của 11
    Member
    Like
    0
    Được Like 4 lần trong 3 bài

Statusicon27 Tomyboy con xúc vật của guil oentop

tích cực train từ đêm hôm qua. vừua train vừa giữ máu gấu.
    1 mình 1 bãi trên 3 zach. ko đụng chạm đếm bố con thằng nào.
    cắm chuột ra diễn đàn xem video. tầm 5h30 sáng bất ngờ có 1 con chó hay chính xác là 1 con xúc vật tên nhân vật Tomyboy.
    thành viên của guil oentop. ko biết nó chui từ chuồng nào ra. nó lao ra cắn gấu của mình. bem mình về làng. trong khi mình ko đụng trạm gì đến nó. mình đuổi theo nó hỏi ê! mày là người hay là con chó. nó thản nhiên 1 câu. tưởng ngủ rồi.
    hài. ngủ hay ko liên quan đéo gì đến nhà nó mà nó ngứa răng đi cắn càn.
    mình nói nó xong nó đi đâu 1 lúc tầm 2p sau quay lại. nó thấy mình vẫn cắm chuột train. nó tưởng ko để ý.
    lại lao vào cắn tiếp. đyt mẹ đúng là loại con chó. chỉ rình cắn trộm.
    anh em có train đêm thì nên để mắt tới con xúc vật này. thấy nó là cất gấu đi ko con chó dại này lại lao vào cắn đấy.
    guil oen top cũng xích chó ở nhà vào. đừng để nó đi cắn người lung tung. ko tốt đâu.

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Trích Được post bởi Anh oi em so Xem bài viết
    tích cực train từ đêm hôm qua. vừua train vừa giữ máu gấu.
    1 mình 1 bãi trên 3 zach. ko đụng chạm đếm bố con thằng nào.
    cắm chuột ra diễn đàn xem video. tầm 5h30 sáng bất ngờ có 1 con chó hay chính xác là 1 con xúc vật tên nhân vật Tomyboy.
    thành viên của guil oentop. ko biết nó chui từ chuồng nào ra. nó lao ra cắn gấu của mình. bem mình về làng. trong khi mình ko đụng trạm gì đến nó. mình đuổi theo nó hỏi ê! mày là người hay là con chó. nó thản nhiên 1 câu. tưởng ngủ rồi.
    hài. ngủ hay ko liên quan đéo gì đến nhà nó mà nó ngứa răng đi cắn càn.
    mình nói nó xong nó đi đâu 1 lúc tầm 2p sau quay lại. nó thấy mình vẫn cắm chuột train. nó tưởng ko để ý.
    lại lao vào cắn tiếp. đyt mẹ đúng là loại con chó. chỉ rình cắn trộm.
    anh em có train đêm thì nên để mắt tới con xúc vật này. thấy nó là cất gấu đi ko con chó dại này lại lao vào cắn đấy.
    guil oen top cũng xích chó ở nhà vào. đừng để nó đi cắn người lung tung. ko tốt đâu.

cắm ở sever pk thi phải chấp nhận thôi , sợ chết gấu thí sang non-pk mà cắm nản với mấy thằng này vl