Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 tới 26 của 26
    Senior Member
    Like
    1
    Được Like 14 lần trong 11 bài

Bạn NoThing của G Đất Cảng vào xem nhé

Vâng mình là Kaio , đêm qua , do đã cho mượn đồ lên phải cơi chuồng và có Pk vs bạn NoThing
    bạn nothing đã bị mình giết nhiều lần và bạn kêu mình xài ef buft và muốn solo del acc hoặc chơi = Vc
    nếu bạn thích solo công bằng và vào đấu trường thì ra đây nhân Gạch nhé
    nếu bạn cảm thấy yếu đuối thì cứ nói 1 câu
    đừng dùng nhưng lời ko có văn hóa nhé
    chủ G Đất Cảng , rảnh thì vào làm chứng giúp mình nhé
    thanks

Junior Member
    Like
    2
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    T lại sợ mày qua" , mày chứ ai Kaio ak` riêng mày tao đéo phải xoắn đâu bố mày mới RL cứ từ từ , thắng thua là chuyện bt trong game . Còn mày nói ngu thật mày nhận vơ là mày giết tao liên tục tao k ăn đk. mày ak` . Mày nghĩ lại đi , xem mày chết có ít ko . Trừ khi mày là pro hẳn mà tao ko ăn đc mày mạng nào thì hãng to mồm nhé . Đừng ẳng ẳng to mồm . Còn mày kêu mày cởi trần cho mượn đồ mà . Bố mày cũng cởi trần solo đấu trường vs mày . Đợi bố mày đủ poin bố solo vs mày . Xem lại cái topic của mày tự sướng vl . Nghĩ mình pro ảo vl . @@~

Senior Member –Toàn Là Tao–™'s Avatar
    Địa điểm
    Hải Phòng Thành Phố Hoa Phượng Đỏ Em Ê :X
    Like
    33
    Được Like 67 lần trong 60 bài
    Trích Được post bởi N0Thing Xem bài viết
    T lại sợ mày qua" , mày chứ ai Kaio ak` riêng mày tao đéo phải xoắn đâu bố mày mới RL cứ từ từ , thắng thua là chuyện bt trong game . Còn mày nói ngu thật mày nhận vơ là mày giết tao liên tục tao k ăn đk. mày ak` . Mày nghĩ lại đi , xem mày chết có ít ko . Trừ khi mày là pro hẳn mà tao ko ăn đc mày mạng nào thì hãng to mồm nhé . Đừng ẳng ẳng to mồm . Còn mày kêu mày cởi trần cho mượn đồ mà . Bố mày cũng cởi trần solo đấu trường vs mày . Đợi bố mày đủ poin bố solo vs mày . Xem lại cái topic của mày tự sướng vl . Nghĩ mình pro ảo vl . @@~
    bạn chỉ cần nói đúng 2 câu ~ cái thứ 1 mày thua có dám del ko cái thứ 2 là mày chưa giết đc tao toàn phần đâu mà dám lên 4 rum gạ gẫm ~ những thằng mõm là những thằng thiếu i ốt đấy ~

Junior Member
    Like
    2
    Mà tao cũng nói nhanh cho gọn cả sv này DK nào tao cũng sợ kể cả rs thấp đi nữa , nhưng riêng mày kaio ak` mày là DK tăng điểm ngu nhất chưa từng thấy ,. Mày gặp KeSatGai hay Siropk ấy . Bảo anh ấy dạy cách tăng điểm cho . Chứ tao thấy mày chưa đủ chình đâu để con sm cùi như tao pk chết thì quả là quá nhục . Mà tao thấy mày kêu t nói vô văn hóa ak` , tao thấy mày cộng nhận là thằng rr nói 2 giọng trong game thi chửi nhau vs tao . Forum thì bạn nghe thật là tởm . Còn mày kêu giết đk tao nhiều mà . Chẳng nhẽ k giám bỏ đồ solo vs tao ak` . Pro mà k chấp đk sm cùi như tao ak` .

Senior Member OhMyGod's Avatar
    Like
    1
    Được Like 44 lần trong 37 bài
    tra co ji ma cung chui nhau dc

Junior Member
    Like
    2
    Ko có gì mà tôi ko giám dell cả nhưng tôi là chủ mới . Mới mua acc này ra 10 ngày chứ có phải chơi mu nay từ đầu đâu nhưng tôi thấy thằng Kaio là thằng 2 giọng ko nghe đk . Còn tôi bỏ mấy trăm này ra mua cái acc này về , solo dell ùi thi thôi con hơn bị cái nhục . Chẳng đáng là bn cả . Còn tôi nói thẳng nếu tôi sợ nó hay ko giám solo thì tôi đã ko nói j trên topic của nó cả . Lên b. nói cân thận nhé. Tôi chưa động chạm j` đến b.

Senior Member mitkutec's Avatar
    Like
    9
    Được Like 3 lần trong 3 bài
    nv : lankckua
    rs xxx/2 cần tìm acc rs tương đương solo đel acc