Trang 12 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 2101112
Kết quả 111 tới 113 của 113
    Tư Lệnh Quân Đoàn
    Guest

Offline tại TP.HCM - Tháng 6/2012

Các bạn thân mến

Nối bước CLB Hà Nội, BQT quyết định tổ chức Big Offline tại TP.HCM, như đã nói ở nhiều topic trước, cộng đồng MU Hà Nội đang phát triển rất lớn mạng, các hoạt động Offline diễn ra thường xuyên đã giúp cộng đồng MU Hà Nội hình thành 1 tình cảm vững chắc - tứ hải giải huynh đệ.

Truyền thống Offline của MUHN là một trong những buổi sinh hoạt tập thể và hầu như không thể thiếu đối với tất cả mọi người.

Với không khí đầy hào hứng và sôi động, BQT MUHN tổ chức buổi Offline để mọi chúng ta được có cơ hội gặp mặt các anh em, chiến hữu xa gần. Trong game có thể ta là kẻ thù không đội trời chung, ngoài game chúng ta là những người bạn với chung 1 niềm đam mê, chung 1 ngọn lửa nhiệt huyết,... đó là những gì MU Hà Nội đã đem lại.

Nội dung chi tiết như sau:

- Địa điểm: Quán Cafe HDsaigon, 61 Nguyễn Thông, Phường 9, Quận 3
    - Thời gian: Bắt đầu từ 14h30 chiều , ngày 17.06.2012

Nếu bạn không biết đường hãy vào trang: http://www.diadiem.com/ và gõ "61 Nguyễn Thông, Phường 9, Quận 3" bạn sẽ dễ dàng tìm ra được đường để đi Offline Hoặc xem chi tiết tại: Một số hình ảnh về địa điểm Offline ở TP.HCM vào ngày 17/06/2012

Với các chương trình cụ thể như sau:

- 14h30 đón tiếp, ghi danh
    - 15h00 bắt đầu chính thức buổi offline, anh em gặp gỡ, giao lưu và làm quen với nhau. Chủ CLB trả lời các câu hỏi, các thắc mắc của tất cả mọi người
    - 15h30 bắt đầu tổ chức các event:
    + Bốc thăm trúng thưởng
    + Đố vui trúng thưởng
    + Võ Đài Offline: Ban tổ chức sẽ chuẩn bị 2-4 Laptop cho các bạn tranh tài tại buổi Offline. Anh em ai có thì mang thêm nhé.

Và 1 phần ko thể thiếu đó là quà tặng:

- Ban tổ chức sẽ miễn phí 30 vé nước cho 30 người đầu tiên có mặt (1 người/1 acc/1 vé).
    - Phần thưởng cho event So tài game thủ tại buổi offline sẽ là: 1 trong các phần quà tự chọn: điểm Ủy thác hoặc item hoàn hảo 3 dòng tự chọn hoặc nâng cấp 1 item bất kỳ (lên 13 hoặc 15 tùy từng cụm máy chủ)

Chi phí cho buổi Offline đối với mỗi người là rất nhỏ, nếu ai ko nhận được vé nước miễn phí thì vui lòng thanh toán tiền nước trực tiếp với nhà hàng (25-30K)

Sau lúc Offline tại quán Cafe HDsaigon, Ban tổ chức dự kiến sẽ triển khai tăng 2 - ăn uống tại quán nhậu gần nhất - chi phí cho tăng 2 sẽ được chia đều cho tất cả các thành viên tham gia - đóng góp sau.

Mọi người tham gia offline vui lòng báo danh tại topic này để Ban tổ chức chuẩn bị được chu đáo hơn

Thay mặt Ban Tổ Chức MU Hà Nội
    Tư Lệnh Quân Đoàn

Thành Viên Guild HuTjeuGo
    Guild HuTjeuGo

Like
    2
    Được Like 181 lần trong 180 bài
    o' la` la......co' gang di dong vui nhe' anh em ^^

Senior Member
    Like
    13
    Được Like 35 lần trong 28 bài