Trang 5 của 17 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456715 ... CuốiCuối
Kết quả 41 tới 50 của 162
    Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    CherryBaBy's Avatar
    Like
    9
    Được Like 20 lần trong 19 bài

Gửi G LáoLaBem này :)

Chuyện đã rõ ràng , mong mod close topic dùm
    Last edited by CherryBaBy; 10-06-2012 at 03:08 PM.

Member yaristn's Avatar
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    CherryBaBy có bìa đỏ của bãi đấy k mà cứ làm như đất nhà mình thế ..mu thì đông ..vô lý vl ..sợ cái con người vô liêm sỉ này thật ...thích thì tự tạo 1 mình 1 mu 1 bãi train mà chơi ..có thế mà cũng phải post 4r

Senior Member
    Like
    13
    Được Like 35 lần trong 28 bài
    Trích Được post bởi CherryBaBy Xem bài viết
    Bạn là ng hay là cái thứ gì vậy ? Tôi đang nói tới cách sống của ng ta , cay cú lâp TP thì sao chứ , tôi ko có lòng vị tha như bạn ko chịu đựng đc như bạn vậy nhé . ÔK , còn tôi chưa hề khóc lóc hay gì ở đây hết .
    Cứ cay cú như vậy thì chơi pikachu cho lành,Game onl nào không có vấn đề tương tự như vậy.
    Hở tý là khóc lóc mà không chịu tìm phương án tối ưu,chả bao giờ khá nổi....

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    CherryBaBy's Avatar
    Like
    9
    Trích Được post bởi mrtrym Xem bài viết
    cutj thì đúng nhưng elf buff thì đi mà tìm nó...hay bạn còn biết con elf nào mang tên elf cutj? Ăn nói đàng hoàng thì xem lại cái tp mình lập đi
    Bạn nói vậy thì mình cũng chịu , nếu đặt đc một con elf mang tên cutj giống như thế để buff cho bạn thì bạn giỏi quá . Đơn giản chỉ là bạn chấp nhận hay ko đó là bạn thôi

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    CherryBaBy's Avatar
    Like
    9
    Trích Được post bởi Lặng Thầm Xem bài viết
    Cứ cay cú như vậy thì chơi pikachu cho lành,Game onl nào không có vấn đề tương tự như vậy.
    Hở tý là khóc lóc mà không chịu tìm phương án tối ưu,chả bao giờ khá nổi....
    Bạn giỏi rồi , mình chơi pikachu cũng vẫn cay cú vì không thắng đc , mà sao bạn cứ nhai đi nhai lại cái câu khóc lóc thế bạn ? Không còn ngôn từ để nói cho khác đi à ? Hay bạn không biết đọc chữ ???

Thành Viên Guild Leaders
    Guild Leaders
    RONG's Avatar
    Like
    3
    Được Like 14 lần trong 9 bài
    thôi chốt hạ 1 câu là close toppic tại đây ! Không có time dành cho gà vì sắp tới giờ đi off rồi

Senior Member
    Like
    13
    Trích Được post bởi CherryBaBy Xem bài viết
    Bạn giỏi rồi , mình chơi pikachu cũng vẫn cay cú vì không thắng đc , mà sao bạn cứ nhai đi nhai lại cái câu khóc lóc thế bạn ? Không còn ngôn từ để nói cho khác đi à ? Hay bạn không biết đọc chữ ???
    Nhắc lại cho nhớ:Không khóc lóc thì lập Topic này làm gì?Chả có ai thương hại đâu.Vớ vẫn...

Member yaristn's Avatar
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    thôi im con mẹ mày mồm đi CherryBaBy à ...liên thiên vl ..tính thì bẩn như con chó ý hơn được lồn ai đâu mà cứ bầy đặt ..bố m đang trian chẳng động chạm lồn gì đến m ..m đi đến m cũng bem bố m ngay được ...mất ngay con pet của bố m ..trong khi đấy cùng tn với nhau đấy ...m nhục lắm con à...m đi chết con mẹ mày đi..

Senior Member
    Like
    13
    Trích Được post bởi yaristn Xem bài viết
    thôi im con mẹ mày mồm đi CherryBaBy à ...liên thiên vl ..tính thì bẩn như con chó ý hơn được lồn ai đâu mà cứ bầy đặt ..bố m đang trian chẳng động chạm lồn gì đến m ..m đi đến m cũng bem bố m ngay được ...mất ngay con pet của bố m ..trong khi đấy cùng tn với nhau đấy ...m nhục lắm con à...m đi chết con mẹ mày đi..
    Nó cứ nghỉ nó có cái quyền đi phá ng ta thì không sao,còn ai phá nó thì nó bảo là không biết sống....
    Ra diễn đàn khóc lóc này nọ,éo hiểu nỗi....

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    CherryBaBy's Avatar
    Like
    9
    Trích Được post bởi yaristn Xem bài viết
    Bạn nhầm rồi bạn à , tớ ko chơi con NV tên là cherrybaby

Banned KeSatGai1's Avatar
    Like
    0
    Được Like 14 lần trong 12 bài
    khổ vãi anh mitxinh cũng chơi có đẹp với cả sv đâu mà thành viên anh ấy không thế các bạn cứ tìm hiểu nhiều về guild laolabem (muhaiphong.net) tha hồ mà tìm hiểu (tungpro-mitxinh) cấm đáp đá đáp gạch