Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 tới 29 của 29
    Member
    Like
    1
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Statusicon26 Điểm MASTER !!! ADM fix lại đi !!

Tình hình là ADM lên xem lại điểm MASTER của class DL
    Cột Gia tăng sinh mệnh của DL : tăng max 20/20 đc có thêm tối đa 293.66 máu là sao @@~
    Cả cột Tăng sát thương chí mạng : 20/20 mà buff lên đánh qái chả thêm đc tý máu nào @@~
    Thế này là qá cùi so với qy định như các bản MU khác...
    ADM lên xem lại và fix lại cho AE DL đi !!
    Last edited by Onizuka; 08-06-2012 at 08:37 PM.

Thành Viên Guild The0ne
    Guild The0ne
    o0HacAm0o's Avatar
    Like
    62
    Được Like 117 lần trong 87 bài
    Trích Được post bởi Vũng Tàu Xem bài viết
    Phái nào cũng vậy bạn nhé , bảng master của tất cả class hiện giờ ko phát huy tác dụng của nó
    BQT đang ráo riết chỉnh đốn , tu bổ , sửa chữa nhé .
    Bạn cứ yên tâm mà đợi ko lâu đâu , vài mùa thu lá rơi nữa thui .
    Close topic đc rùi !
    Điều bạn nói theo cách nghĩ của mình là Sai, bản master của tất cả các nhân vật trong MuHn vẫn có tác dụng bình thường,cho dù tất cả các chỉ số cụ thể ở bảng master.. có dòng hiệu quả,có dòng ẩn,có dòng ko thực sự tác dụng.. nhưng nếu nói 100% ko có tác dụng là Sai hoàn toàn. Với cách hiểu và suy nghĩ của mình thì vấn đề ở Muhanoi là rất nhiều người ko hiểu rõ,hiểu đúng về bản MT..từng dòng từng cột,chỉ số.. phần lớn mọi người +theo hướng dẫn của adm,mod,hay 1 số ae đi trước hoặc là + ào ào theo cách nghĩ riêng.. vấn đề nằm ở chỗ đấy: Tôi tin việc hiểu đúng,hiểu rõ bản chất thì thấy nó rất đơn giản mà hiệu quả..hãy nghĩ rằng kể cả các bạn sở hữu bản MT từ phía ADM thì có khi nó cũng chả phải là 1 bản MT hoàn hảo,Sai...Vì chả có gì đảm bảo ADM muhn này cũng hiểu đúng,hiểu rõ.. gắn với thực tế chứng mình 4 năm ở Muhanoi. Nên cứ là mỗi game thủ chơi class nào thì tích lũy KN,trao đổi với bạn bè ae.. thậm chí cả với đối địch kẻ thù mình... và thực tế game sẽ làm cho mỗi game thủ tận hứng và khám phá niềm đam mê với Class đó ...^^..
    P/s:Game thủ đam mê nv class nào thì phải tự biết tích lũy kiến thức KN,giao lưu,Pk..vv.. với những game thủ khác cùng class,all class khác nhau.. để cảm nhận sự khác biệt,từ đó thay đổi điều chỉnh phù hợp khi pk với các class khác nhau..đó cũng là 1 niềm đam mê...

Thành Viên Guild The0ne
    Guild The0ne
    o0HacAm0o's Avatar
    Like
    62
    Trích Được post bởi Onizuka Xem bài viết
    Tình hình là ADM lên xem lại điểm MASTER của class DL
    Cột Gia tăng sinh mệnh của DL : tăng max 20/20 đc có thêm tối đa 293.66 máu là sao @@~
    Cả cột Tăng sát thương chí mạng : 20/20 mà buff lên đánh qái chả thêm đc tý máu nào @@~
    Thế này là qá cùi so với qy định như các bản MU khác...
    ADM lên xem lại và fix lại cho AE DL đi !!
    Đây là câu trả lời dành cho bạn từ phía Adm...
    Trích Được post bởi Giám Đốc Điều Hành Xem bài viết
    Theo đúng nguyên bản thì bảng Master của MU HN chỉ hỗ trợ cho Server Non RS nên khi các bạn có Point càng nhiều thì hạn chế càng cao nhé.
    Nhưng mình thì khác: nếu bạn muốn mình đóng góp ý kiến thì pm qua yahoo mình có thể giúp bạn 1 số ý kiến DL.. ^^ vì đó cũng là NV mình thích và chơi nhiều nhất

Banned
    Like
    0
    chẳng hiểu lắm

Banned
    Like
    0
    Hình như mạng lag thì phải

Banned
    Like
    0
    giải thích giúp mình cái nào

Member SắpLấyVợ's Avatar
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Hắc Ám nói đúng đấy
    lúc đầu m cũng + MT ĐL theo cách của m và có lên các diễn đàn khác tham khảo và kết quả ntn ?
    m solo với rất nhìu các DL khác nhau chủ yếu là các DL rs kém hơn m và m hơn họ tầm 3k 5k point nhưng m toàn thua
    và mỗi lần như vậy m đều tự hỏi tại sao m thua? m đều chạy lại hỏi họ cách + điểm cách + MT có ng thì nói có ng k nói
    ai nói thì m nghe và nghiên cứu lại cách + của họ.tét thử.m mất khá nhìu vp để rs lại bảng MT để cho hợp lý và cuối cùng m đúc kết lại đc như thế này theo 1gamer mà m thấy là khá đúng
    trong bảng MT của DL có nhìu dòng nhìu cột k có tác dụng như nó ghi như vậy
    m ví dụ như dòng tăng khả năng PHHTHP và PHHTSD dòng tăng % mnl nữa mình thấy trả có cái tác dụng mẹ gì
    hiện nay m + MT như thế này
    cột 1 80điểm các bạn chú ý + vào các dòng thủ : cộng vào cái đầu tiên để lấy các dòng khác sau đó + đến các cột kháng độc băng sét. sau dó + max 20đ vào 2 dòng thủ bên cạnh
    cot 2 120đ các bạn cộng vào buf + skill lửa hỏa âm và xích lấy stun ( m thấy cái stun này khá ảo tỷ lệ ra khó hỉu lúc thì m thấy stun lien tọi lúc thì quăng mãi k thấy stun) các bạn + vào tăng máu nữa
    cột 3 các bạn + vào tăng damce khi dùng QT và 2 cột tăng damce min max nữa
    đó cách cộng MT của m các bạn có thể tham khảo có chỗ nào k hợp lý thì m cùng bàn luận
    Hắc ÁM xem qua hộ m

Thành Viên Guild The0ne
    Guild The0ne
    o0HacAm0o's Avatar
    Like
    62
    Sắp Lấy Vợ:1:dòng tăng khả năng PHHTHP và PHHTSD dòng tăng % mnl vẫn có tác dụng nhé bạn..
    2: xichs hoả long gây choáng thì tỉ lệ random nhé bạn nhưng có thể tăng tỉ lệ lên 1 chút bằng cách thay đổi skill nhé... thêm nữa DL dùng khiên hay quạ đều có ưu thế tuyệt riêng.. sv Bá Vương + có thể là Quyên lực( do sv QL có lẽ mình ko tham gia..) quạ tinh biết sử dụng rất hay nhé.. về cơ bản thì MT của DL là chuẩn nhất đấy.. hầu như các cột đều có tác dụng

Junior Member
    Like
    0
    uppppppppppp

Member SắpLấyVợ's Avatar
    Like
    0
    Trích Được post bởi o0HacAm0o Xem bài viết
    Sắp Lấy Vợ:1:dòng tăng khả năng PHHTHP và PHHTSD dòng tăng % mnl vẫn có tác dụng nhé bạn..
    2: xichs hoả long gây choáng thì tỉ lệ random nhé bạn nhưng có thể tăng tỉ lệ lên 1 chút bằng cách thay đổi skill nhé... thêm nữa DL dùng khiên hay quạ đều có ưu thế tuyệt riêng.. sv Bá Vương + có thể là Quyên lực( do sv QL có lẽ mình ko tham gia..) quạ tinh biết sử dụng rất hay nhé.. về cơ bản thì MT của DL là chuẩn nhất đấy.. hầu như các cột đều có tác dụng
    tks Hắc ÁM nhìu
    có lẽ m phải xem lại
    khoai thật