Trang 7 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 567
Kết quả 61 tới 67 của 67
    Junior Member
    Like
    0
    Được Like 2 lần trong 1 bài

Đội lời gửi tới G ĐatCang

Mình la Mg Supertanke .Tối nay mình có vào sv10 lên bãi 1 Kan 4 train đang train cùng với một Sm nào đó Tên la Công chúa thi phải . Bạn này đeo '' gấu '' di train . Khi minh và Sm đang train thì 1 ef tên VoKeSatGai lên bãi lập tức Pk cả mình và Sm .
    Ef này Liên tục giết mình và chửi rủa vì ko ks được .
    Sm kia vi bị pk chết 2 con gấu thì cũng ko them train nữa và chỉ tim mem G DátCang để pk.
    VoKeSatGai nói với mình khi mình chỉ chay ra cho no giết va ks bãi với nó " thang MG rẻ rách chỉ như vạy thôi "
    - Đúng tôi rẻ rách vi tôi chỉ rs 200 lần và toi ks dc ca? nó và con Dk KeSatGai no vac lên theo buf . Tôi rẻ rách vi tôi cắm train va` bị nó pk khi ko phòng bi. Nó bảo sv10 này la của nó .
    - Sv 10 ( no ghi là SV DatCang ak` ) chắc nhiều người cung bị no giết va dọa dẫm nhu vây.
    Đã ai bị mày giết ma sợ may chưa hay ngượi ta thay may train roi người ta pk lại . Sống lam sao cho người ta nể chứ Mạnh Hay cậy G minh đông để Ăn hiếp người khác thi ko ai sợ mà la khinh ^.^
    ps : Vokesatgai mày có giết tao 1000 lần thi tao vãn ra ks tiếp train 2 phut ra rủa tội 1 lần thi cung nhanh lam ^.^ tao đéo sợ đâu vì tao choi để vui chứ co đua top đâu ma ngai.
    ps:G DatCang xem lai member G minh di nhé ỷ mạnh làm càn chả ai sợ đâu .

2. 2 thành viên Like SuperTanke cho bài viết này:

MrKen (07-06-2012), quanggahp (07-06-2012)

Senior Member SayCay's Avatar
    Like
    5
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    câu hỏi quá ngây thơ. 1 là tạo số má cho G 2 là năng xê độ nguy hiểm + bẩn bựa của bạn ý
    Trích Được post bởi SuperTanke Xem bài viết
    Thê nếu nó ks được mình thì nó lôi acc KeSatGai len ks voi mình va lấy RF pk phá minh train để làm ji

LĐTC Guild Leaders
    Guild Leaders
    MrKen's Avatar
    Like
    69
    Được Like 133 lần trong 104 bài
    Trích Được post bởi thuylao1311 Xem bài viết
    mình ko bao giờ ks ai ,nhưng ks mình là mình giết ,giết ko dc ta bỏ đi sv khác chứ ko bao giờ cay cú. và thằng nào pk mình mình pk lại ,ko pk dc thì lại đi sv khác ,cay cú làm gì cho mệt óc ,chơi để giải trí mà
    Vấn đề không phải pk được hay không mà ở chỗ nhiều bạn Pk xong kèm theo khá nhiều câu khó nghe

Có thể các bạn khỏe nhưng đừng nghĩ mình là bố tướng bảo gì người khác phải nghe đấy

Senior Member SayCay's Avatar
    Like
    5
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    biện pháp tốt nhât là né G bẩn Bựa No1 đi cho cá lành canh bạn à
    Trích Được post bởi nokiahp100 Xem bài viết
    Gặp các anh DatCang sv 10 mà phát sốt. Sợ các anh ý bảo vệ đất lại cho ăn hành ăn tỏi thì bỏ mẹ

Chủ Guild AnhEmSG KeDocHanh's Avatar
    Like
    19
    Được Like 19 lần trong 14 bài
    Trích Được post bởi SuperTanke Xem bài viết
    Mình la Mg Supertanke .Tối nay mình có vào sv10 lên bãi 1 Kan 4 train đang train cùng với một Sm nào đó Tên la Công chúa thi phải . Bạn này đeo '' gấu '' di train . Khi minh và Sm đang train thì 1 ef tên VoKeSatGai lên bãi lập tức Pk cả mình và Sm .
    Ef này Liên tục giết mình và chửi rủa vì ko ks được .
    Sm kia vi bị pk chết 2 con gấu thì cũng ko them train nữa và chỉ tim mem G DátCang để pk.
    VoKeSatGai nói với mình khi mình chỉ chay ra cho no giết va ks bãi với nó " thang MG rẻ rách chỉ như vạy thôi "
    - Đúng tôi rẻ rách vi tôi chỉ rs 200 lần và toi ks dc ca? nó và con Dk KeSatGai no vac lên theo buf . Tôi rẻ rách vi tôi cắm train va` bị nó pk khi ko phòng bi. Nó bảo sv10 này la của nó .
    - Sv 10 ( no ghi là SV DatCang ak` ) chắc nhiều người cung bị no giết va dọa dẫm nhu vây.
    Đã ai bị mày giết ma sợ may chưa hay ngượi ta thay may train roi người ta pk lại . Sống lam sao cho người ta nể chứ Mạnh Hay cậy G minh đông để Ăn hiếp người khác thi ko ai sợ mà la khinh ^.^
    ps : Vokesatgai mày có giết tao 1000 lần thi tao vãn ra ks tiếp train 2 phut ra rủa tội 1 lần thi cung nhanh lam ^.^ tao đéo sợ đâu vì tao choi để vui chứ co đua top đâu ma ngai.
    ps:G DatCang xem lai member G minh di nhé ỷ mạnh làm càn chả ai sợ đâu .
    Vào ANhEMSG bao ke cho
    G chang ai cay` top'
    ban tre? nao thix nhay nhay danh nhau thi` cu nhay vao`
    40 thanh` vien cham soc' tan tinh`
    hihihihihi

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 2 lần trong 1 bài
    ok luc nào ban onl mail cho mình vào G Supertanke thank

Junior Member
    Like