Trang 23 của 25 Đầu tiênĐầu tiên ... 132122232425 CuốiCuối
Kết quả 221 tới 230 của 241
    Chủ Guild UnBroKen
    Guild UnBroKen
    SockMan's Avatar
    Like
    1,121
    Được Like 925 lần trong 461 bài

CTC tuần thứ 3 - Offline G UnBroKen lần I tại HN !

Vậy là 1 tháng đã trôi qua , tuy chưa thật dài, nhưng cũng đủ để tôi cảm thấy nhớ anh em roài , từ Hp giờ là đến HN , biết bao con người đến rồi đi , nhưng cũng còn những người trụ lại được đến thời điểm này, các bạn chính là nguồn động lực đê tôi có thể bước tiếp , thật khó có thể chơi 1 mình , chơi mà ko có anh em , hehe
    Thôi lan man vài câu thôi , đi vào chủ đề chính , tuần này CTC hứa hẹn sẽ ko buồn ngủ như 2 tuần trước, cùng với sự chuẩn bị của các G khác , LM UB cũng có những chuẩn bị của riêng mình , cụ thể:

Thời gian : 2h Chiểu ngày 10 -6

Địa điểm : sẽ có cụ thể khi có danh sách chính thức

- Tăng 1 sẽ là 1 quán nét có đủ máy để tất cả anh em có thể tham gia CTC

(chứng kiến thao tác tay cực chuẩn của các pro PK

- Tăng 2 tập trung ở 1 quán nhậu và quất thôi

Thời gian đăng ký :từ hôm nay đến hết ngày thứ 6

Đối tượng :

Tất cả các thanh viên trong G UB , OneTop , LáoLaBem , ko phân biệt già trẻ gái trai lớn bé to nhỏ!

Anh em đăng ký ghi rõ tên nhân vật , class + YH SDT để tiện liên lạc và sắp xếp team !

Danh sách : liên tục update

1 , SockMan

2 , Ruby

3 , Helios ( 2 thằng sáng tối )

4 , exxp ( 1 mem rất nguy hiểm )

5, Cutj , Juli , Ken + 2 thằng ko nhớ tên

6, Điệp DK Taolaso1 or so2 sdt:01652345671

7, Invi

8 , need1love

9 , TuânKiet

Last edited by SockMan; 07-06-2012 at 10:08 PM.

2. 7 thành viên Like SockMan cho bài viết này:

Có Khi Nào Rời Xa ™ (06-06-2012), Invi (06-06-2012), NotLove (07-06-2012), R u b y (06-06-2012), tieuqui (06-06-2012), ToanNEU (07-06-2012), ZzGióRétzZ (06-06-2012)

LĐTC Guild UnBroKen
    Like
    8
    Được Like 13 lần trong 10 bài
    Trích Được post bởi NotLove Xem bài viết
    ko hoan nghênh vào pic này...cứ phải hét toáng lên mới vừa à...bạn làm như 1m Vc của bạn to lắm ấy
    nó nói gì kệ con mẹ nó. anh em mình đéo care. kệ mẹ nó anh em bơ mẹ mặt nó ra nó muốn nói gì thì nói. tuần này hoãn thì tuần sau chiến.

LĐTC Guild TinhAE ™–Thích Thì Nhích–™'s Avatar
    Địa điểm
    Bèo dạt mây trôi!
    Like
    60
    Được Like 69 lần trong 56 bài
    ko hoan nghênh vào pic này...cứ phải hét toáng lên mới vừa à...bạn làm như 1m Vc của bạn to lắm ấy
    Tớ nói cho bạn biết là thật sự cái đó tôi chỉ là nói vậy cho vui. Còn các bạn cảm thấy thế nào thì tùy. Còn tôi chưa xúc phạm ai ở G bạn. Vì vậy tốt nhất bạn và các anh em nên bảo thằng "Mồm chó" Helios kia đeo cái dọ mõm vào. Vì nó cứ thấy tôi là nó cắn. Chán cái cảnh bị cắn suốt ngày chẳng có gì khác biệt ngoài câu "Địt mẹ mày" cửa mồm của con chó ấy.

LĐTC Guild UnBroKen
    Like
    8
    Trích Được post bởi ™–Thích Thì Nhích–™ Xem bài viết
    Tớ nói cho bạn biết là thật sự cái đó tôi chỉ là nói vậy cho vui. Còn các bạn cảm thấy thế nào thì tùy. Còn tôi chưa xúc phạm ai ở G bạn. Vì vậy tốt nhất bạn và các anh em nên bảo thằng "Mồm chó" Helios kia đeo cái dọ mõm vào. Vì nó cứ thấy tôi là nó cắn. Chán cái cảnh bị cắn suốt ngày chẳng có gì khác biệt ngoài câu "Địt mẹ mày" cửa mồm của con chó ấy.
    thế tao nói câu nào xúc phạm mày à. mày trích dẫn tao xem. Guid tao đéo ai bạn bè gì với mày hết. mày nhớ lấy điều ấy. còn cái địt mẹ mày đừng có 1 tý là ẳng nhặng hết cả lên

Thành Viên Guild UnBroKen
    Guild UnBroKen
    NotLove's Avatar
    Like
    30
    Được Like 50 lần trong 42 bài
    nói vui tùy trường hợp,tùy địa điểm,và tùy người nghe bạn nhé...ko phải lúc nào bạn nói vui là người khác vui đâu...nói vui ko đúng nơi đúng chỗ,sai đối tượng là phản tác dụng...bạn nên nhớ kỹ điều đó.

Địa điểm
    Bèo dạt mây trôi!
    Like
    60
    nói vui tùy trường hợp,tùy địa điểm,và tùy người nghe bạn nhé...ko phải lúc nào bạn nói vui là người khác vui đâu...nói vui ko đúng nơi đúng chỗ,sai đối tượng là phản tác dụng...bạn nên nhớ kỹ điều đó.
    Ừ. SR toàn thể anh em. Tôi sẽ rút kinh nghiệm.

Địa điểm
    Bèo dạt mây trôi!
    Like
    60
    Trích Được post bởi gaigia Xem bài viết
    thế tao nói câu nào xúc phạm mày à. mày trích dẫn tao xem. Guid tao đéo ai bạn bè gì với mày hết. mày nhớ lấy điều ấy. còn cái địt mẹ mày đừng có 1 tý là ẳng nhặng hết cả lên
    Thế bố mày hỏi cái địt con cả họ nhà mày từ nãy đến giờ mày chửi ai. Còn để bố mày nói cho mày nghe. Tao sống thế nào chỉ cần anh em tao biết. Mọi người biết về tao hiểu tao. Tao sống thế nào để cho 80% cái MU này quý tao là được rồi. Không như cái loại mày. Đã ngu còn hay sủa lại hay cắn. Mày chỉ biết cắn thôi à. Cắn nhiều đến mức mà mày đi đâu ai cũng chửi mày thế à. Mày tự xem lại cái bản thân mày đi. G mày không ai dám bạn bè với tao hả. Ừ thì không bạn bè nhưng mà tao không đến mức để bị G mày chửi đâu thằng chó à. Cả cái G mày tao chỉ thấy có 1 mình mày là 1 thằng không xứng đáng có mặt trong cái LM UB thôi.
    Last edited by ™–Thích Thì Nhích–™; 10-06-2012 at 04:29 PM.

LĐTC Guild UnBroKen
    Like
    8
    Thế bố mày hỏi cái địt con cả họ nhà mày từ nãy đến giờ mày chửi ai.
    thế ai chửi trước đây là cái gì?

Đúng là giống súc vật mà đâu phải người. Tao cũng không thể ngờ là SockMan lại có thể cho phép mày đi cắn người nhiều đến mức đấy.

Thành Viên Guild Leaders
    Guild Leaders
    zChinoz's Avatar
    Like
    34
    Được Like 23 lần trong 19 bài
    AE đI Ộp về chưa nhể

LĐTC Guild UnBroKen
    Like
    8
    Trích Được post bởi zChinoz Xem bài viết
    AE đI Ộp về chưa nhể
    chuẩn bị hết rồi

Địa điểm
    Bèo dạt mây trôi!
    Like
    60
    Trích Được post bởi gaigia Xem bài viết
    thế ai chửi trước đây là cái gì?
    Cái địt mẹ mày tao đang nói chuyện với RuBy mày lao vào mày cắn mày nói cái gì mà bạn cái lồn với chả lộn cái bàn. Thôi. Close chuyện giữa tao và mày tại đây đi. Tao đéo muốn nc vs 1 thằng mà đầu chỉ để mọc tóc, óc không biết suy nghĩ, mồm chỉ biết ăn và chửi bới um xùm. Tao nhịn mày lâu lắm rồi. Còn bây giờ tao chốt lại 1 câu cho mày vuông. Là cái địt mẹ mày. Mày thích xích mích gì với tao thì cứ đến Mỹ Đình Hà Nội gọi tao ra nc thẳng mặt, sằng phẳng luôn. Mày muốn solo ngoài đời hay trong game tao cũng chấp mày hòa cho được. Oke.