Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 CuốiCuối
Kết quả 31 tới 40 của 41
    Junior Member
    Like
    11
    Được Like 1 lần trong 1 bài

Admin Mu HN phải nói là khá kiêu :)

Chào các bạn !
    Mình có một chút thắc mắc về tài khoản comt ở đây mấy ngày k ai ngó ngàng, pm nick yahoo các admin cũng chưa thấy rep bao giờ, có lần pm landofphi thì đc nhận 1 cái ? . . Thế mà bảo " Hỗ trợ tận tình 24/24. Toàn là nói phét !

2. Các thành viên đã Like ttvv2410 cho bài viết này:

quanggahp (30-05-2012)

Banned KeSatGai1's Avatar
    Like
    0
    Được Like 14 lần trong 12 bài
    Trích Được post bởi SayCay Xem bài viết
    mod bạn tưởng ai cũng làm được chắc nói tuyển cứ như là dễ cho ông làm chắc ông đã làm được
    ông nói chuyện như kiểu đớp đít tôi ấy nhỉ mông tôi bị đớp nhiều rồi đừng đớp nữa đau lắm

4. Các thành viên đã Like KeSatGai1 cho bài viết này:

ttvv2410 (10-06-2012)

Thành Viên Guild DatCang
    Guild DatCang
    ™«——Bản Chất Lưu Manh's Avatar
    Địa điểm
    hải phòng thành phố tôi đéo yêu
    Like
    11
    Được Like 8 lần trong 5 bài
    mod bạn tưởng ai cũng làm được chắc nói tuyển cứ như là dễ cho ông làm chắc ông đã làm được
    công nhận là Mod ko phải ai cũng làm đc
    nhưng ko phải Mod nào cũng làm được như member đâu bạn trẻ ạ

6. Các thành viên đã Like ™«——Bản Chất Lưu Manh cho bài viết này:

ttvv2410 (10-06-2012)

Senior Member SayCay's Avatar
    Like
    5
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    ơ thế cơ à. bạn lại tỏ vẻ nguy hiểm rồi đấy. đã ngu nói không chịu tiếp thu lại còn bảo thủ . độ nguy hiểm của bạn cũng cao đấy. mà nói thẳng mẹ teọt 1 câu adm khinh đéo trả lời bạn đấy có sao không
    Trích Được post bởi KeSatGai1 Xem bài viết
    ông nói chuyện như kiểu đớp đít tôi ấy nhỉ mông tôi bị đớp nhiều rồi đừng đớp nữa đau lắm

Senior Member SayCay's Avatar
    Like
    5
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    thì làm mod khác gì con dâu trăm họ. đâu được như mamber. hả bạn già
    Trích Được post bởi ™«——Bản Chất Lưu Manh Xem bài viết
    công nhận là Mod ko phải ai cũng làm đc
    nhưng ko phải Mod nào cũng làm được như member đâu bạn trẻ ạ

Senior Member
    Like
    1
    Được Like 8 lần trong 7 bài
    Trích Được post bởi ttvv2410 Xem bài viết
    Chào các bạn !
    Mình có một chút thắc mắc về tài khoản comt ở đây mấy ngày k ai ngó ngàng, pm nick yahoo các admin cũng chưa thấy rep bao giờ, có lần pm landofphi thì đc nhận 1 cái ? . . Thế mà bảo " Hỗ trợ tận tình 24/24. Toàn là nói phét !
    May lkaf không gặp tao đấy.
    Gặp tao tao chửi cho tung chuồi lên ý.

Senior Member
    Like
    60
    Được Like 2,278 lần trong 1,050 bài
    Chào các bạn !
    Bạn có thắc mắc về hỗ trợ tài khoản thì phải PM Yahoo của anh Mèo. Và nếu bạn muốn thắc mắc thì phải nói rõ ra, đầy đủ chủ ngũ và vị ngữ, luôn luôn đi thẳng vào vấn đề thì tôi sẽ hiểu và trả lời. Còn bạn muốn BQT trả lời bạn với những lời lẽ không rõ ràng thì chỉ nhận được sự im lặng hoặc cùng lắm là dấu "?" và "".

Còn ý kiến gì nữa không?

Junior Member
    Like
    7
    Được Like 3 lần trong 2 bài
    thì làm mod khác gì con dâu trăm họ. đâu được như mamber. hả bạn già
    xin lỗi cái loại người như mày mới gọi là nguy hiểm muốn nịnh BQT thì nói cm ra làm trò vãi đái xl chứ cái loại người như mày lúc BQT giải quyết chậm mày lại trả đào mả bố người ta ra ý vl

Junior Member
    Like
    11
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Ồ thanks mình đã hiểu ra 1 vài phần ! Vậy cho mình hỏi ở trang tài khoản các bạn viết "Hỗ trợ tận tình qua Yahoo, Hotline 24/24 " mà các bạn không biết ngượng à ??? Cái "tận tình" mà bạn bảo mình thấy có mỗi MU bank là làm được tốt nhất. Phải chẳng là khái niệm tận tình của các bạn lại khác với của riêng cá nhân mình( và chắc chắn không ít người nữa) hiểu ? Tôi tôn trọng các bạn, muốn hỏi cái gì, câu chuyện gì cũng phải có đầu có đuôi. Tôi pm " Bạn ơi cho mình hỏi chút về game ", mình vốn dốt văn nhưng đủ biết đây có chủ ngữ vị ngữ đàng hoàng, và cũng đi thẳng vào vấn đề muốn thắc mắc về game, chứ không phải về nhân vật, tài khoản, hay là item. Mà mình đc biết vấn đề này chỉ có nick LandofPhi là chịu trách nhiệm giải quyết.

Thêm nữa, các bạn nói các bạn bận ?? Vậy ra các bạn làm game cho chúng tôi chơi các bạn bận còn chúng tôi rảnh đi nạp thẻ vào vỗ béo các bạn đúng ko ? Các bạn làm game, được tiền, làm kinh doanh nên có đạo đức một chút. Mình để ý thêm là các khiếu nại về bất cứ vấn đề gì đây ít thấy các bạn nhận sai và hầu như theo ngôn ngữ nói thì là toàn " cãi chấy cãi cối ", Ví dụ một chút là ở ngay chính topic này. .
    rảnh lên dậy đời tí, sẵn sàng hứng gạch. Mình chắc còn ít tuổi hơn các bạn rất nhiều nhưng đây là suy nghĩ của mình oke. thực ra tức lên viết vậy thôi chứ các bạn làm game và các bạn có quyền

Senior Member
    Like
    60
    Được Like 2,278 lần trong 1,050 bài
    Ồ thanks mình đã hiểu ra 1 vài phần ! Vậy cho mình hỏi ở trang tài khoản các bạn viết "Hỗ trợ tận tình qua Yahoo, Hotline 24/24 " mà các bạn không biết ngượng à ??? Cái "tận tình" mà bạn bảo mình thấy có mỗi MU bank là làm được tốt nhất. Phải chẳng là khái niệm tận tình của các bạn lại khác với của riêng cá nhân mình( và chắc chắn không ít người nữa) hiểu ? Tôi tôn trọng các bạn, muốn hỏi cái gì, câu chuyện gì cũng phải có đầu có đuôi. Tôi pm " Bạn ơi cho mình hỏi chút về game ", mình vốn dốt văn nhưng đủ biết đây có chủ ngữ vị ngữ đàng hoàng, và cũng đi thẳng vào vấn đề muốn thắc mắc về game, chứ không phải về nhân vật, tài khoản, hay là item. Mà mình đc biết vấn đề này chỉ có nick LandofPhi là chịu trách nhiệm giải quyết.

Thêm nữa, các bạn nói các bạn bận ?? Vậy ra các bạn làm game cho chúng tôi chơi các bạn bận còn chúng tôi rảnh đi nạp thẻ vào vỗ béo các bạn đúng ko ? Các bạn làm game, được tiền, làm kinh doanh nên có đạo đức một chút. Mình để ý thêm là các khiếu nại về bất cứ vấn đề gì đây ít thấy các bạn nhận sai và hầu như theo ngôn ngữ nói thì là toàn " cãi chấy cãi cối ", Ví dụ một chút là ở ngay chính topic này. .
    rảnh lên dậy đời tí, sẵn sàng hứng gạch. Mình chắc còn ít tuổi hơn các bạn rất nhiều nhưng đây là suy nghĩ của mình oke. thực ra tức lên viết vậy thôi chứ các bạn làm game và các bạn có quyền
    Đã đọc và hiểu được, với những member như bạn thì suốt đời không thể hiểu được đội ngũ BQT như nào. Chỉ biết lợi ích cho mình, không được như những gì mình muốn là khiển trách BQT. Thậm chí dẫn tới là chửi bới, xúc phạm BQT. Phải chăng, bạn nghĩ rằng ai ai cũng có thể phục vụ bạn khi bạn là người PM người đó, bạn muốn làm tổng thống chăng?

Còn ý kiến gì thì hãy Reply tiếp xem

Senior Member
    Like
    24
    Được Like 20 lần trong 20 bài
    Trích Được post bởi Giám Đốc Điều Hành Xem bài viết
    Đã đọc và hiểu được, với những member như bạn thì suốt đời không thể hiểu được đội ngũ BQT như nào. Chỉ biết lợi ích cho mình, không được như những gì mình muốn là khiển trách BQT. Thậm chí dẫn tới là chửi bới, xúc phạm BQT. Phải chăng, bạn nghĩ rằng ai ai cũng có thể phục vụ bạn khi bạn là người PM người đó, bạn muốn làm tổng thống chăng?

Còn ý kiến gì thì hãy Reply tiếp xem
    ccmnr.........