Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 23
    Junior Member
    Like
    1
    Được Like 0 lần trong 0 bài

những điều cần khắc phục về MU hà nội

Hôm nay mình viết bài này để nói lên 1 sự thật về đội ngũ BQT MU cũng như GDDH của MU hà nội này:
    MU hà nội từ các SV đầu tiên thì nói chung BQT cũng như đội ngũ điều hành của MU làm ăn rất hiệu quả nhưng khi mình chơi đến SV phục hưng thì mọi việc hoàn toàn ngược lại BQT cũng như GDDH thì thờ ơ về các game thủ các game thủ có thắc mắc thì BQT cũng như GDDH thì cũng làm cho qua loa gọi là xong việc nhưng thực chất BQT thì mặc kệ các game thủ kêu gào thoải mái như kiểu việc ai người ấy lo và cuối cùng thì phần thiệt thòi chỉ thuộc về chúng ta nhưng game thủ hết mực với MU . Còn 1 vấn đề khác là hiện tượng hack speed,dupe VC diên ra tràn lan và khi đó BQT cũng như GDDH không biết xử lí ra sao thì biện pháp cuối cùng mà BQT cũng như GDDH sử dụng đó là Blog hết tất cả các tài khoản nghi dupe VC mà chẳng cần lý do giải thích cũng như mặc kệ chủ nick kêu gào như thế nào cũng không thèm xem số VC mà chủ nick kiếm đâu ra. mà lỗi này thuộc về BQT cũng như GDDH vì họ không giải quyết vấn đề 1 cách đúng đắn thử hỏi nếu 1 ngày các bạn vào tài khoản của mình tự dưng lại bị Blog 1 cách vô cớ khi hỏi người có thẩm quyền giải quyết thì họ trả lời rằng "bạn nhiều VC cho lên chúng tôi Blog nick bạn" thử hỏi các bạn sẽ có suy nghĩ gì khi bao năm gắn bó với MU tiền mình kiếm được nhờ tài năng buôn bán đích thực mà ra đến khi nhận đươc câu trả lời như thế thì bạn có suy nghĩ gì đây? 1 là gắn bó tiếp với 1 MU mà công lý không dành cho mình hay là bạn sẽ ra đi tìm 1 MU khác câu trả lời này xin dành cho anh em suy nghĩ .Còn về phía mình khi mà 1m1 VC của mình vất vả kiếm đươc 1 cách chính đáng mà tự dưng bị Blog vô cớ GDDH nói bạn nhiều VC lên bị Blog thì thôi mình là game thủ xin đành chịu thôi vì mình có kêu gào thoải mái 6 ngày liên tiếp thì BQT cũng như GDDH vẫn dậm chân tại chỗ có chăng là những lời anh em đi qua thông cảm cho mình thôi.
    kết bài: mình cũng chẳng sợ gì về viêc bây giờ có đòi đươc VC hay không lên mình không ngại nêu tên tài khoản đã bị Blog của mình:
    TK:sakagrill
    NV:SaKaGrill
    anh em đi quả ủng hộ cho mình 20 kí tự nhé

Banned KeSatGai1's Avatar
    Like
    0
    Được Like 14 lần trong 12 bài
    chúc bạn may mắn nhé mình cũng đồng tình với bạn

Senior Member
    Like
    139
    Được Like 35 lần trong 32 bài
    mu đéo nào chả thế, muhp còn cùi bắp hơn, ông văn kevil chán còn bỏ mẹ hơn
    nhưng muhn dược cái anti xịn, hack hiếc đều phải mất tiền hết

Member tuanbn's Avatar
    Like
    9
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppp

Member tuanbn's Avatar
    Like
    9
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Junior Member
    Like
    1
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Trích Được post bởi binhbong Xem bài viết
    mu đéo nào chả thế, muhp còn cùi bắp hơn, ông văn kevil chán còn bỏ mẹ hơn
    nhưng muhn dược cái anti xịn, hack hiếc đều phải mất tiền hết
    nhưng ít ra nó cũng không để tui kêu gào 6 ngày liền mà không giải quyết hộ tôi

Member
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    upppppppppppppppppppppppppppppppppp

Banned ozZBaCuong's Avatar
    Like
    10
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    mình đông tình với chủ topic minh lần đâu chơi MU HN nhưng chả khác gi các game MU lậu khác!! tên tuôi MU HN ngày xưa để lại nên lương game thủ tham gia mới đông thôi với cách điều hành và hỗ trợ của ADM mình thấy quá không hợp lý!!!
    Block không cần lý do và giải thích nhiều lúc bán đồ đi để VP trên người cung sợ
    Thấy mọi người Săn KD thì cũng block chỉ kêu là hack không bằng chứng
    Mình cũng chỉ là 1 gamer bình thương nhưng thấy cách giải quyết quá không hợp lý
    BQT và GDDH xử lý 1 cách độc tài! Quyên lực trong tay cho vài thằng đi cũng ko ảnh hưởng đên MU
    Mình vẫn cầy ngày cầy đêm nhưng vân không đặt đc hết niềm tin ở MU HN
    đây là nhưng suy nghĩ trong thời gian ngắn mình chơi và theo dõi diễn đàn
    Lội thật sự là ở ai? Mong adm và BQT để ý tới AE
    Việc Hack MU nào minh thấy cũng có nhưng mà! Block 1 phát vĩnh viễn liệu quá nặng hay không
    Tiện đây minh hỏi luôn KunDun sao không thấy ra từ đêm qua đên giờ ko thấy minh đinh lên đanh thử coi sao mà không thây!! Nếu mà block ai giêt KD thì bạn nên khóa KunDun lại đừng cho ra nữa!

Member botrelam's Avatar
    Like
    1
    có khi BQT MU tuyển thêm MOD để giải thích cho những cái topic mọc lên như nấm ở cái forum này là vừa ...có nhiều vấn đề cần phải giải thích lắm rồi !

Member botrelam's Avatar
    Like
    1
    Trích Được post bởi ozZBaCuong Xem bài viết
    mình đông tình với chủ topic minh lần đâu chơi MU HN nhưng chả khác gi các game MU lậu khác!! tên tuôi MU HN ngày xưa để lại nên lương game thủ tham gia mới đông thôi với cách điều hành và hỗ trợ của ADM mình thấy quá không hợp lý!!!
    Block không cần lý do và giải thích nhiều lúc bán đồ đi để VP trên người cung sợ
    Thấy mọi người Săn KD thì cũng block chỉ kêu là hack không bằng chứng
    Mình cũng chỉ là 1 gamer bình thương nhưng thấy cách giải quyết quá không hợp lý
    BQT và GDDH xử lý 1 cách độc tài! Quyên lực trong tay cho vài thằng đi cũng ko ảnh hưởng đên MU
    Mình vẫn cầy ngày cầy đêm nhưng vân không đặt đc hết niềm tin ở MU HN
    đây là nhưng suy nghĩ trong thời gian ngắn mình chơi và theo dõi diễn đàn
    Lội thật sự là ở ai? Mong adm và BQT để ý tới AE
    Việc Hack MU nào minh thấy cũng có nhưng mà! Block 1 phát vĩnh viễn liệu quá nặng hay không
    Tiện đây minh hỏi luôn KunDun sao không thấy ra từ đêm qua đên giờ ko thấy minh đinh lên đanh thử coi sao mà không thây!! Nếu mà block ai giêt KD thì bạn nên khóa KunDun lại đừng cho ra nữa!
    chuẩn đó bạn . MU HN cái thời ss1 hay ss2 mà còn mua thẻ riêng của MU hn để reset ấy . lậu đấy nhưng FPT còn chẳng bằng . item k bị mất giá . các class thì để nguyên bản theo web zen . có ai kêu ca gì đâu . bh thì còn đc Mu nào được như MU hà nội ngày xưa 4 5 năm trước nữa .

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối